Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá MacBook Pro 15 inch 2011 mạnh và nóng

sonlazio
15/3/2011 7:47Phản hồi: 106
106 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bác biết về Mac ơi cho em hỏi cái. Em định mua con Mac cấu hình : Core 2 dual 2.13 , Ram 5Gb. Em cũng ko biết là Mac gì nhưng vỏ bằng nhôm và nghe thằng chủ nói rằng pin đc hơn 6h. Tầm con này thì nên mua giá bao nhiêu ạ. Lưu ý: chữ ở dưới màn hình chỉ là "Mac book" ko có chữ Pro. Em xin cảm ơn
k có chuột phải thì chơi games kiều gì đây ta
em đang dùng một em năm 2010 thấy cũng thỏa mãn nhu cầu, cũng không có nhu cầu nâng cấp khi đọc xong bài đánh giá này, cảm ơn bác với bài đánh giá rất hay này 😁
bigmi
ĐẠI BÀNG
13 năm
723 của em dùng trong điều kiện làn nhàn đc ~ 4h20p ạ
mắc khủng khiếp thiệt, chỉ khoái cái cách điều khiển lướt, đa chạm như trên iOS của Lion 1.7 😁
Cũng đc, nhưng mà đang dùng Sony Vaio roài, đang kiếm quả Ipad 2 nữa là đc.. Apple thì chỉ cần ipad và iphone thôi..
Có bạn ạ, xài thì mới biết.

Giống mình
win323
TÍCH CỰC
13 năm
mới mua con mbp 375 cũng đc 1 tháng giờ thấy tiếc quá giá mà để số tiền đó bây giờ là mua đc con mc700 rồi, sức mạnh gấp đôi luôn
lỡ mua MBR2011 rồi? phải chịu thôi? haizz
nhìn dày qúa...vẫn thich mba hơn.
Mình cũng đang muốn mua mbp 2011 nhưng mà thấy máy nóng quá,mua về lại thất vọng nên sẽ chuyển qua Mbp 2010 là hơp lý vì mục đích để trải nghiệm MacOs và nhu cầu giải trí thôi. Mà bây giờ có còn bán 2010 nũa không nhỉ........ Không biết giá bn các bác nhỉ....?
Ngon!
hieubf
TÍCH CỰC
12 năm
15 inch mà làm quả phân giải Full HD nữa thì ngon khỏi nói nhể 😃
vẫn biết tương lai Apple làm Rentina nhưng mà hiện tại thì Full HD là chuyện quá đương nhiên và dễ dàng để làm
lucky_vnn75
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái dòng này nóng thì thôi rồi. CHỉ được cái là sang.
vẫn đồng hành với mác 2009.
anh e cho m hỏi ngoài ổ cứng và ram ra thì cpu, chip card màn hình có tháo rời được không hay là bị hàn chết vào main
duyệt em này..nhưng để mua mà xài thì chưa dám nghĩ 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019