Đánh giá nhanh Galaxy S3 Mini: 4 inch, WVGA, kích thước nhỏ gọn cho ai thích S3

cuLong
21/12/2012 10:5Phản hồi: 271
271 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chỉ là mấy miếng nhựa ghép lại. Chẳng có gì đẳng cấp và sang trọng cả. Samsung chỉ là Samsung...
giá 8tr thì hơi cao thật. Nhìn cũng xjnh xjnh . Hợp cho nữ dùng.
mickylovely
ĐẠI BÀNG
11 năm
phải nói là Iphone 5 chạy đua theo xu hướng màn hình to do Samsung khởi xướng, còn Ipad mini là chạy theo phân khúc 7" của galaxy tab 7" , theo mình thì tầm giá 8 triệu, các bạn nên săn con SII dùng vì màn hình đẹp rực rỡ, thiết kế sang trọng, camera Full HD khi xuất ra máy tính cho hình ảnh rất đẹp, còn ko thì thẳng tiến S3 thường luôn. Ai sam Fan thì chuẩn bị đạn chờ S4 xuất hiện 😁

ko lẽ bạn muốn mấy miếng nhôm ghép lại để rồi trầy từ trong hộp nguyên seal ???
Mmonster
TÍCH CỰC
11 năm
có 1 kiểu thiết kế nhai đi nhai lại hoài
@Mmonster uh công nhận có nhai đi nhai lại thật nhưng cũng có rất nhiều mẫu mã cho bác lữa chọn mà,chứ như ip 6 năm 2 kiểu dáng thì bác lựa chọn kiểu gì?😁
anh em chơi lumia cho sướng 8củ cơ mà mua làm gì
skul9x
TÍCH CỰC
11 năm
@vietbank2009 mình không thích bất kì cái gì của lumia ngoài cái camera. 😃
Cứ nghĩ nó là s3 thu nhỏ lại thấy thế nào ấy
skul9x
TÍCH CỰC
11 năm
Con này sản xuất kiểu như sản xuất cho có chứ chả thấy có cái gì hấp dẫn cả. Là ifan nhưng mình vẫn đánh giá cao S3 chứ còn em mini này với mức giá đó thì thà mua những máy khác của LG hay Sony còn ngon hơn nhiều. :|
Đây là bước đi không thành công của sam rồi...
Nhảm nhí hết sức......đánh giá điện thoại mà dùng mới 3 ngày nên kho đánh giá pin được, đánh giá mỗi cái camera, sao kho đề là đánh giá camera trên s3 mini, mà nghĩ thiên hạ cũng lạ, mang một đt ra đánh giá mà nói mỗi cái camera, nếu sản phẩm kho có gì nổi bật thì thôi khỏi đánh giá, những cái như nghe gọi thế nào, pin phót ra sao, lướt web thế nào, game gọt ra sao thì kho đề cập ty nào, cầm đt 3 ngày chỉ chuyên chụp ảnh thôi à, thôi thì tìm em nokia 808 hoặc lumia 920 mà test khả năng chụp ảnh, vì đó là những tính năng nổi bật của nó chúng, kho biết khi sam sung giới thiệu s3 mini có giới thiệu là 1 trong những đt có khả năng chụp ảnh tuyệt vời kho, tinh te bây giờ cho loát bài linh tinh quá, hình như kho có sàn lọc gì cả, đánh giá công nghệ mà chả thấy ty kỹ thuật gì, mà thay vào đó chỉ mang tính chất dìm hàng, chắc rồi tôi cũng bị xóa bài này thôi, nhưng vẫn phải nói để họ tự nhìn lại mình, các anh quản trị web ạ.
@LAMSAODAYH chuẩn ko cần chỉnh đó bác, nhưng cái bác nói toàn là suy nghĩ của ae tinhte lâu năm cả. chất lượng bài trên tinhte càng ngày càng tệ, thiên về hơi hướng quảng cáo thì hơn. videos quanh đi quang lại chỉ có mô típ cũ một cách nhàm chán. mỗi video làm dài 5p thì nói dc ji hả mấy a tinhte? chắc các ấy làm qua loa cho xong chuyện thôi chứ cũng chẳng vì hào hứng ji.ngày trước vào tinhte chủ yếu để ngóng coi có video review nào mới ko, bây h thì nhàm, thua xa mấy bạn bên cellphones làm. bên đó họ làm thực sự để ae có cái nhìn sâu sắc nhất về sản phẩm mới.có lẽ tinhte đã nhận dc quá nhiều ưu ái của ae nên họ ko biết trân trọng thì phải, bây giờ vào tinh tế cũng chỉ đọc coi có quảng cáo nào mới thì phải.
@lskhanh theo mình nghĩ : chẳng ai muốn bỏ công ra làm tỉ mỉ để rồi bị ném đá vô tội vạ bởi các fan cuồng tín !!!
dien3x3
ĐẠI BÀNG
11 năm
@LAMSAODAYH thì thật chắc S3 mini .samsung chỉ nhai đi nhai lại chẳng có gì để giới thiệu ..hài thật ..nói nhiều ghê..đúng tào lao...nếu là bạn..bạn giới thiệu may S3 mini xem ... nó ko có gì ko lẻ bạn tự chế àk...hjhj
@LAMSAODAYH Công nhận chỉ đọc thôi nhưng phải vote cho ý kiến của bạn hết sức đã lỗ nhĩ
chac se ko thinh lam...
zinzinzu
ĐẠI BÀNG
11 năm
xấu ngòm
khá mượt còn gì, giá mới ra còn hơi cao, mà còn là giá hãg, xách tay tầm 6tr là đẹp, nhỏ nhắn xinh xinh cho bạn gái tốt, các bác cứ dùng quen các máy hàng chục triệu nó nhanh mượt hơn là dễ hiểu, đừng vội chê bai này nọ, mà khéo mấy ông vào chê chắc quái đã có máy ngon mà dùng
đâu có mỏng + sắc sảo như S3 ... viền màn hình lại to nữa ko còn đẹp
6tr5 thì bán chạy :d 8tr mua l9 thấy đẹp hơn nhiều😁
@danchoisock312 nói thiệt là cái nút home của l9 không thể khen nó không xấu được, chất liệu nhựa của LG kém bền hơn polycarbonat trên s3 mini, trông cũng không tinh xảo bằng nhưng mặt lưng nhựa của LG trông cứng cáp hơn. nhưng tóm lại với giá này mình cũng thích l9 hơn là s3 mini.
@technological experience l9 có 7tr mới, qhd 4,5", nhìn máy cũng đẹp nút home đành thế vậy 😁 hàng ss xuống giá nhanh mà có dạo là 7tr ngay =))
minh0401
TÍCH CỰC
11 năm
đắt quá @@ giá khoảng 4-6tr thì chắc là hợp lý hơn
Giá 8tr thì SS để Thờ trong Tủ là chính 😁
Thứ nhất là đối với dân công nghệ, cụ thể là trên tinhte đây thì ngu gì k ráng 1 chút để cưới em S3 luôn sao lại vác con này về thêm khổ
Thứ 2 là đối với những người k rành gì về đt thì tất nhiên là IPPPPPPPP:D
@nguyenthi0602 bạn nói hay phếch,thì còn lại 1 số nữa biết nữa ko thì mua e này
5 cham chup wa te ko bang 603 cua.minh
Chẳng hiểu cái vụ ấn nút home chậm mà giờ này vẫn có người nói=)) Thế mà cũng làm review=))
Nút home chậm là vì chưa tắt SVoice, máy tạm chưa thực thi để chờ xem định nhấn 2 lần hay không
tanpro8xx
ĐẠI BÀNG
11 năm
ss bị ám ảnh hình ảnh galaxy s3 cmnr rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019