Đánh giá nhanh miếng dán cường lực 3D tràn màn hình cho iPhone

cuhiep
18/3/2017 13:5Phản hồi: 315
315 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dán cường lực như mặc áo coóc xê thôi, dán nilon thì như mặc áo phông, còn để trần thì ntn các bác cũng biết bóp cái nào đã nhất rồi 😆
djtomato
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái cường lực này nó có bị ngả vàng không các bác nhỉ ?
Có miếng dán này cong theo máy và là kính hoàn toàn chứ ko phải phủ màu trắng với màu đen như miếng dán test trên bài,có điều dán nó phải hết sức cẩn thận
@Phương Anh Tuấn Ở đâu bán miếng dán như bác nói vậy ? Em cũng nghĩ phải chi nó làm miếng trong luôn nhưng full như miếng trong bài thì hay nhỉ, chứ làm them mè chi cho rắc rối.
@Vũ Huy Vũ Bác vào đây nhé
https://nhattao.com/threads/ban-buon-le-kinh-cuong-luc-dien-thoai-hieu-nillkin-remax-monster-ok-more-hang-xin-gia-cao.3206231/
@Phương Anh Tuấn Tít Hà nội, mà hình như k có loại đó
đã mua và dùng ở bên Nhật 3 năm nay. Chất lượng cực kì tốt. Dùng to vít chọc, gõ cũng ko bị xước. Giá của em nó bên đây gần 30 usd nhưng đáng đồng tiền bát gọc bỏ ra.
langtu0076
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã dán được gần 1 tháng và đó là 1 tháng chịu đựng. Moá, đóng bụi ở mấy mép màn hình, màu sắc ko bàn nhưng nhìn màn hình sâu xuống thấy rõ. Cảm biến tiệm cận lúc thực hiện cuộc gọi lúc đực lúc cái. Tới hnay thì hết chịu nổi, tháo mịa đi dán miếng ko full nillkin t+pro và cảm thấy hài lòng!!!
Dán miếng dán tốt chất lượng n khác ngay so với miếng dán kém, mà dù sao thì giờ tràn lan ra hàng n dán cho 250k cũng chả biết tnao ma lần
uây nhìn chim ưng quá
uây nhìn chim ưng quá
ae cho e hỏi cái sao lại có tên là kính cường lực 3D nhưng dán cho màn 2.5D là sao nhỉ 🤔 cái tên này có ý nghĩa gì k nhỉ :-? bh thị trường thấy cả 4D, 5D
namblanc
TÍCH CỰC
7 năm
@Anhnguyen990 Tào lai hết bạn ơi. Cứ dán ko full là ổn
Cảm ơn thớt đã chia sẻ thông tin bổ ích này
Miếng dán 4D mình mua co 80k cả tiền ship ở trên mạng cái này dán dễ mà dễ hơn cả miếng dán bình thường tính mình cẩn thận toan mua về tự dán thôi chứ ở quán người ta dán ẩu lắm bao giờ vẫn sẽ có 1 vài bụi nhỏ.còn về nút home lõm xuống thi mua nút home về dán nhìn trông như bình thường nút home bây giờ hô trợ cả vân tay rồi nhé
Miếng dán 4D mình mua co 80k cả tiền ship ở trên mạng cái này dán dễ mà dễ hơn cả miếng dán bình thường tính mình cẩn thận toan mua về tự dán thôi chứ ở quán người ta dán ẩu lắm bao giờ vẫn sẽ có 1 vài bụi nhỏ.còn về nút home lõm xuống thi mua nút home về dán nhìn trông như bình thường nút home bây giờ hô trợ cả vân tay rồi nhé
keongot09
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Bố Già TN Mua ở cửa hàng nào vậy Bác?
keongot09
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mu
mua ở đâu vậy Bác?
nhokryn1221
ĐẠI BÀNG
7 năm
3D mới của Nilkin màu đỏ đẹp mà dán chất lắm dễ dán cực kì
namblanc
TÍCH CỰC
7 năm
@nhokryn1221 nhìn bệnh chứ chất gì
tphcm cụ thể gò vấp tân bình dán ở đâu anh em ? 😁
Tình cờ kiếm ốp cho 6s thì phát hiện chỗ NÀY bán miếng dán 3D Nillkin, trong đó có đoạn trên tay miếng dán do tinh tế thực hiện! Có khi mai mốt cũng thử dán xem sao, có vẻ bóng, chống vân tay & xước tốt hơn miếng dán cường lực thông thường :cool:
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
có bác nào giống em k? dán miếng cl của Nhật luôn, rất đẹp và cứng chắc hết 290k dự định sẽ dùng lâu dài, nhưng dc 3 hôm tự tay bóc ra và bẻ đôi lun vì quá bực...
** lý do: cảm biến tiệm cận bị lỗi, lúc dc lúc ko, áp dt vào tai tắt rồi bỏ xuống vẫn ko sáng lại...
hixx xót hết cả của, miếng nikkin này có bị ko ạ? giờ ko biết có nên dán nữa ko?
@NguyenTH.Giang Miếng dán của bạn có vấn đề, hoặc dt bạn bị vấn đề, vì mình dán xài 1 thời gian rồi chẳng sao. Nhưng mình biết chỗ mua sỉ miếng dán tràn màn hình này có 30k-60k ( tùy chỗ bán ) thôi chứ chẳng phải mua đến 290k hoặc 400k như cửa hàng =))
Thế nên em đã an tâm với iphone SE thôi, ipad thì dán miếng mấy em thegioididong xin xinh dán thôi. Rẽ òm 60 chục 1 năm gặp 3 lần mát mẽ, máy vẫn đẹp nguyên.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019