Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá nhanh Samsung Galaxy S3

cuhiep
31/5/2012 3:2Phản hồi: 1.033
1.033 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quochoi86
TÍCH CỰC
12 năm
cũng nhiều phần mềm hay đó chứ
dbt123
CAO CẤP
12 năm
bác Hiệp đánh giá chất lượng màn hình của con này với Lu 900 thì như thế nào?
Sáng nay cầm S3 màu trắng trên tay mới cảm nhận đc nó rất đẹp và sang trọng 😃
Có lẽ SS S3 không được như mình mong đợi rồi,...
Quá đẹp,càng nhìn càng thích
Quả thật thiết kế của SS không có gì đột phá,mình chỉ thích phần cứng này trên Lumia900 thôi
nhìn con này giống mấy con cảm ứng cùi của ss chạy bada ngày trươc mới ra của quá . nếu em nó mà body ẹp ẹp tí thì không còn gì để chê
Add.tuan
ĐẠI BÀNG
12 năm
có vẻ anh hiệp đánh giá cao chiếc này nhỉ ? theo mình thì chiếc này có thiết kế k đc gọi là quá đẹp , song thiết kế và phần cứng, phần mềm của máy thì vẫn xứng đáng là con át chủ bài của samsung - một trong những smartphone khủng nhất hiện nay.😃
nicky86
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rất ấn tượng................Nhưng không thích SS!
as_wind
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ngoại thất mặt trước giản đơn, mặt sau giản dị chả ra cái gì : )
nói "mở" hay "tin nhắn" chỗ đông người ko dc tiện lắm 😁 huýt sáo 1 phát thì có vẻ hay hơn :D
Cũng được,đợi iphone5 ra xem thế nào rồi chọn lựa vậy.Đến lúc Iphone5 ra thì em này thể nào chẳng giảm giá mấy chai.Mà sao bài viết không đánh giá thời lượng pin của SIII nhỉ.Mìng đang dùng Nexus mà điên quá vì pin của nó quá yếu 😔
@tonyhoangtuan bạn có đọc hết bài đánh giá không vậy
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn thì đẹp nhưng vẫn khoái One x hơn các bác ạ
Mình thì chưa ưng kiểu dáng cho lắm. Nhưng kết những phần mềm và cấu hình của S3 ghê. 😃
tính năng tuyệt vời .
có tiền chỉ mong nexus thôi :oops:
Tôi thấy nhiều người chê em SS3, tôi cầm nó trên tay từ lúc sáng đến giờ vẫn mê em nó.... ,qua ảnh và cầm trên tay mới cảm nhận đc sự khác biệt😃 mỗi người đều có ý kiến riêng, tôi thây nó rất đẹp tôi nay chắc ko ngủ vì em nó 😃
@Andy.n9uyen Mình đặt con màu xanh... buổi trưa lên Vincom cầm con màu trắng trên tay mê quá trời luôn, ấn tượng màu trắng, mỏng và cái viền benzen.... nói chung là rất đẹp, ngóng qua con S2 chán rồi 😃
vanchuc169
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thtri74 cái viền benzen của nó có dễ sước ko các bác nhỉ, e thấy bảo dễ :-ss
Tính năng thì tuyệt vời rồi, ngoại hình nhìn tổng thể cũng đẹp. Màn to thế này mà để vuông vức như IP4 thì làm sao cho vào túi quần được. Được cái này phải mất cái kia chứ.
lmcuong4u
TÍCH CỰC
12 năm
Chụp hình êm nhỉ!
Chờ bác Hiệp oánh giá về pin xem thế nào
công nhận nhìu người chê xấu thiệt ! ai chê cho em đi
@nhoemnhiu ai chê xấu bán rẻ cho em hoặc cho em. nè em đem đi bán mua con khác hehehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019