Đánh giá Nokia Lumia 925 - thiết kế cao cấp, camera cải tiến nhưng "ruột" vẫn cũ

bk9sw
7/9/2013 8:17Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em là em thích cái hình nền màn hình khóa 😆
nokia ko co cai may nao ma dang mua het:rolleyes:
đẹp
đợi năm sau ra MS lumia camera lytro rồi mới suy nghĩ mua phone. Mình cứ xài phone win 7.x vài năm rồi.
bạn nào thích chụp hình thì chọn cũng được, chứ nếu thích về tổng quan thì em này còn thua những em smartphone khác tầm trung như Optimus G hoặc iPhone 4s.
1020 và 925 ra cùng 1 lúc... pó chim
soackvm
TÍCH CỰC
11 năm
đẹp thật đấy
thật sự em này rất đẹp nhưng ngặt nỗi lại đang ế hàng hầu hết các cửa hàng di động. Lượng người quan tâm em này khá thấp, cùng chung cảnh ngộ với LG G2. Thật ra không hiểu Nokia có muốn em nó chết sớm hay không khi thời gian ra mắt giữa 925 và 1020 quá gần nhau và tâm lý người mua khi đã bỏ ra số tiền trên 10 triệu chắc chắn việc cố gắng thêm 4 triệu nữa chắc không thành vấn đề. 1 yếu tố khác nữa nếu 1020 ra và hút hàng thì liệu giá của em nó có rớt nữa hay không cũng ảnh hưởng đến quyết định người dùng.
Mình thấy Windows Phone trong tương lai sẽ có tiềm năng phát triển. Nokia Lumina mình thấy nam tính và thiết kế đẹp 😃
Đến khi nào mình mới có để dùng nhỉ :eek:
chỉ kêt mỗi 1020 thôi
Mình đã nghịch thử em này, ổn và đẹp, tóm lại là rất tuyệt với những người yêu WP và chưa lên 920.
Còn với những ai anti thì miễn bàn. Đối với mình thì cái điện thoại chỉ có ý nghĩa là cái điện thoại thôi, nó không phải là 1 " ông thánh sống".
@Vuducanh0909 Tất nhiên điện thoại ko phải là ông thánh sống, chỉ có 1 vài ng dùng nó mới dc phong thánh.
Rất thích kiểu dáng e này, rất khác so với các máy còn lại.
No 1020 có 1 nhược điểm mình ko thích đó là lưu hình lâu.
Chờ e 1020 để trải nghiệm thực tế và chờ 925 rớt giá...mới quyết định dc
Đến cuối năm chắc phải làm một em,rất kết em này, dùng windows phone quen rồi, vừa đổi máy với ông anh chạy android, chán ơi là chán,giật đùng đùng tuy là ram 1gb
thằng bạn mình đang xài, ở chung phòng với nó, có vẻ như camera khá là ok, nhưng éo pit sao lúc thì ok lúc thì hơi kém, nhận xét từ mấy tấm hình thằng bạn mình chụp 😁
Kaolu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái tít cố tình dìm hàng à ? Nó chỉ là 1 thể hiện khác của 920 thì nhắc tới cái ruột làm gì ? Lắc cái đi rồi hãy viết có được ko ?
nhanhemoi
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhận xét cá nhân thì con này là đáng dùng nhất. cam cũng nét rồi, bên ngoài đẹp hơn 920,cầm thích hơn 920 còn 1020 thì có cái cam to đùng.😃
thiendung
ĐẠI BÀNG
11 năm
Wp mà có giao diện như androi thì tuyệt.thích nokia nhưng ko thích giao diện nên cứ loanh quanh mấy em hàn quốc
gaubattu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thường hay thấy mấy bài về Wp là
, hôm nay không phải thì lại thấy dòng "ruột vẫn cũ" :v

I <3 WP.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095