Đánh giá Nook HD+: chất lượng phần cứng tốt, màn hình đẹp

vuhai6
4/1/2013 17:19Phản hồi: 170
170 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ôi cái máy tính bảng nook
thuat410
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đã từng dùng qua kindle, nay chuyển sang nook thì hoàn toàn hài lòng dù cho bề ngoài nook ko đẹp bằng.
hero7715
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ở Việt Nam thì mua con này ở đâu vậy anh em ?
Mình không thích chân cắm riêng...cứ micro USB là được.
màng hình ngon nhỉ. như có cái lổ bên hông nhìn không thích. xài galaxy thấy tiện và nhìn đẹp hơn.
nhìn ko đẹp lắm
thachstone
ĐẠI BÀNG
11 năm
đã thấy bác chủ đăng bán e này rồi, ai vào xúc hộ kìa
Cho hỏi máy con Nook HD thế hệ mới này đọc manga có hay bị mỏi mắt , chảy nước mắt sống không ạ ? Do e hay có thói quen nằm tren giuong đọc sách truoc khi đi ngủ. E tính mua kindle paperwhite nhung màn hình nó nhỏ quá có 6 inch thoi, Mà manga coi 9 inch moi thich do ko cần zoom.
Con Nook này 3G mạnh không bác vuhai6 ở, 3G vào web đọc báo cảm giác thế nào, muốn mua cho người già rảnh đọc báo vui thôi. Mong cho ý kiến, được múc luôn con của bác
@salemetaplas Nook ko co chiec nao co 3G ban aj, chi co wifi

-- Sent from my Palm Pre3 using Forums
@letuan1982 Cám ơn bạn, mình nhìn cái nắp đậy thẻ nhớ, cứ tưởng khe SIM
nguyenha11
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái này phải nói là "xấu độc quyền" luôn
Mình vẫn đang trung thành vói Nook, mặc dù chỉ là bản Color. Thiết kế cứng cáp, nền tảng tốt và đặc biệt hiển thị đẹp. Giá của Nook cũng có vẻ mềm hơn đáng kể.
joedalton
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nook ít nổi tiếng hơn Kindle nhưng thật ra chất lượng phần cứng của nó thì khỏi bàn. Mình cũng dùng Nook Tablet, ngon rẻ
N.D.A
ĐẠI BÀNG
11 năm
xem vội thôi, thấy khá ổn. Có điều e ko thích cái viền màn hình nổi lên có cái gờ so với phần màn hình, cái này rất dễ bị bám bẩn và khi dùng cảm ứng cũng bị vướng :p dù vẫn biết đây là phong cách riêng của Nook 😁
hhhh1111
TÍCH CỰC
11 năm
Sao lại vừa bán vừa review :">
@hhhh1111 mua để review, xong bán mua cái khác review, chứ tiền đâu mà nhiều mà mua để đó bác 😃
o0masieu0o
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dù là máy gì mình có cái tật lạ kỳ là đòi hỏi 3g làm ưu tiên hàng đầu, nghe gọi được càng tốt! Máy chất nhưng không ở trong diện quan tâm 😔
Đang sài 1 em HD+ và ko có gì để chê cả 😃
@wwee113 M cũng mới cưới e ý hôm qua...bạ đang dùng bản rom nào vậy?

Sent from my LG-P990 using Tinhte.vn
ko hiểu sao có cái lỗ ở góc như vậy có tác dụng gì nhỉ ?
o0masieu0o
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanhtung285 Nó là dấu hiệu nhận diện thương hiệu mà bạn. Rất riêng, đăng ký không bị phản pháo như kiểu "chữ nhật bo tròn 4 góc"
trungtc92
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao thây không có hứng thú với cái nook này cho dù cấu hình mạnh với giá rẻ....chắc do tâm lý thương hiệu với thiết kế cũng không bắc mắc lắm
nokishock
TÍCH CỰC
11 năm
full HD phải là: 1920 x 1080p hay còn gọi là 1080p chứ ???
heogavit
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao ko đưa nexus 7 vào nhĩ xem thế nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019