Đánh giá Oppo Find 5: Điện thoại Trung Quốc giá tốt, cấu hình cao, dùng được

vuhai6
10/4/2013 3:43Phản hồi: 1.621
1.621 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

EDelter
ĐẠI BÀNG
11 năm
tàu khựa chơi rất bẩn, kg chừng nó lại cài trojan virus gián điệp vào điện thoại hoặc vật liệu dễ gây ung thư :mad:
nói chung là càng ít chơi với thằng khựa này càng tốt :rolleyes:
@EDelter bó tay cứ đồ gì của tàu la có virut hả vay chắc nhà của ai cũng bị theo dõi hết rồi, bị ung thư nữa chứ.:p
@sangpham1592 ^.^ có lẽ nhà bạn í làm trong nội bộ chính phủ thì sao, phải cẩn trọng là điều đương nhiên thôi bạn àh :p
vào thấy các bạn tranh luận sôi nổi quá àh, tớ đang học QTKD, bây giờ mới thấy thấm cái câu: "Thương trường là chiến trường" công nhận các hãng chọi nhau ghê thật, rút kinh nghiệm làm bài học cho mình sau này mới dc ^.^
farnell
ĐẠI BÀNG
11 năm
Toàn comment chửi tàu thôi, có gì mà nhiều comment chứ?
@farnell thì mình nghĩ a ấy có nhiều kinh nghiệm và chắc xài toàn hàng tốt nên mình mới xin ý kiến đó bạn 😃
Toàn Phi Nhung, Hoài Linh, Tuấn Anh, Công Vinh, Diệt Phi, .... vào cmt ko ? Tinhte dạo này ngon quá. Nhưng mà chắc là Khựa giả danh rồi. Bản chất bựa bẩn vậy rồi , dù dòng đời ko xô đẩy :p
@galabuon cũng ở không lên coi để liệt kê ten ca sĩ diễn viên quá hơ bạn.
@galabuon tàu khựa "bẩn" bẩn ỡ chỗ là đưa công nghệ cao, đầu tư máy móc thiết bị để sản xuất rắp ráp cho các hãng điện tử trên toàn tg. đó là sự thật> nhưng buồn hơn nữa là có những người đang xài hàng tàu mà tưởng mình xài hàng mỹ, hàn quốc...làm giàu cho đất nước=))
Lập thêm nick đi bạn

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Hag Hi tech công nghệ cao mà tụi nó bảo mang lên núi bán, thế đem "sám sùng" xuống bán cho mấy cô hồn âm binh xài đi=)) dân trí thấp quá😆
@Ku đen Lại nick mới lập. Nản cái topic này luôn.

@manhhiephp Nản thì làm ơn đừng có chầu chực mà phản bác hàng tàu khựa nữa, để co những người yêu công nghê có dịp được hiểu thêm và tiếp cận với công nghê cao nha...thân!
Dùng nhiều nick 1 IP thông thường là mod ban nhưng Oppo đang quảng cáo trên tinhte nên chắc bỏ qua.

pekodieu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@manhhiephp Bạn đừng dây vào tụi vô học và bán nước nữa, vì tụi nó rất đông và nguy hiểm, ko đáng đâu. Tới đây là đủ rồi, mình tin là những bạn có khả năng lên tinhte tham gia diễn đàn có khả năng nhận biết đúng sai và có thể lựa chọn cho mình 1 cái điện thoại tốt, hợp túi tiền, tất nhiên là trừ hàng Tàu, còn nếu họ vẫn mua thì sau khi xài họ sẽ rút ra được kinh nghiệm thôi. Bản thân mình, khi mình tư vấn mua điện thoại, mình sẽ tích cực dìm hàng Tàu khựa, như vậy hiệu quả hơn.

Sent from my IM-A830L using Tinhte.vn
sashimi312
ĐẠI BÀNG
11 năm
khựa hả mày :rolleyes:
Sao cứ cãi nhau chí chóe z nhỉ? ai thích gì thì mua đó xài việc gì mà cứ um sùm, ném đá qua lại
đừng chém nhau như thế chứ hàng tàu thì đã sao, giá tốt và máy bền thì dùng thôi chứ đúng không.
trên đây giới thiệu sản phẩm điện thoai mới ra mà toàn ra nói chính trị chém nhau không.
@davidnguyen82 thì toàn anh hùng iu nước trên internet thui mà bác 😁
10 chai mà rẻ hixhix
vytintin
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bữa đi dự giới thiệu em náy nghe các bác đại lý nói bán giá đó thì đại lý lãi 1,5tr ....

Sent from my ME172V using Tinhte.vn
@vytintin Hãng còn lời bạo nữa. Hàng Tàu trả giá mua vẫn hớ :p . Mấy thằng bạn mình buôn đồ nội thất , gốm sứ nó nói thế :p
@galabuon hãng lời bạn nhất vẫn là samsung, vì để ý thấy chất liệu vỏ ở ngoài ko dc tốt, độ bền không cao...để dành chi phí đó cho việc PR hay dìm hàng những hãng khác😆 không tin lên báo mà coi nó dìm hàng HTC kìa=))
@mui bui ừa! chơi bẩn thiệt...
dieprau
ĐẠI BÀNG
11 năm
noi khong voi tau chet
con này chắc thiết kế dành cho nam! Nhìn nó to, đẹp vậy nhưng con gái như mình chắc xài ko đẹp
@hoaivu_hui máy này chủ yếu dành cho nam giới, những người đam mê công nghê thui. bạn là nữ thì xài con oppo có camera trước 5 chấm ấy..
ôi! hàng khựa mà bán giá 10 triệu! vãi thật!
Thương hiệu OPPO khó tiếp cận gần hơn với đại đa số người dùng smartphone ở Việt Nam và xét về công nghệ thì chưa phải là 1 sản phẩm đình đám và có sức hút..
nhatminhxs
ĐẠI BÀNG
11 năm
con này xài cũng OK lắm, đang xài
@nhatminhxs xài ok ở điểm nào bạn, từ lúc bạn mua về có đi bảo hành lần nào chưa???=))
@nhatminhxs lướt mượt ko a??? có đơ giữa chừng ko áh???
mykina18
ĐẠI BÀNG
11 năm
Khách quan mà nói, cái này cũng rất là tốt. Nhưng chi 10tr mà nói mua một cái đt thương hiệu tàu thì hơi khó. Bạn nào thích trải nghiệm cũng chả sao,cứ mua về xài. Còn nói mua đt là mua đạn gì đó thì cũng hơi cao siêu quá. Hiện nay chưa phải tình trạng chiến trang nên mậu dịch vẫn bt, mình mua hàng của nó,nó cũng mua hàng mình, có chăng là công nghiệp của VN quá kém, toàn bán lúa bán dầu để nhập máy móc công nghệ về mà thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019