[Đánh giá phim] Cua Lại Vợ Bầu - Và đôi điều về câu chuyện doanh thu khủng của phim mùa Tết

agp8x
11/2/2019 14:16Phản hồi: 293
293 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😁 Phim cũng bình thường ... ko có gì đặc sắc nổi bật. Chẳng qua là dắt gấu đi coi mua tết. Tính coi Trạng Quỳnh mà hết vé:oops::oops::oops:
manhck
TÍCH CỰC
5 năm
Phim xem giải trí ba sàm, nói chung nhảm
May mà bòi đc tiền lì xì của fan nhí, cũng giống mình hồi xưa, hâm mộ Đan Trường nên xem phim ủng hộ, xem xong thề ko xem nữa.Nội dung, kịch bản nhạt không tả được, diễn viên biểu cảm cứ đơ đơ.Nói thật là mình đọc tiêu đề rồi vô bình luận luôn, không cần phải đọc đánh giá 😁
Hai thằng tranh nhau đổ vỏ
Phim Tết mà, cười cho ra Tết
vongai
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cứ có thằng mõ Trấn Thành, Trường Giang là mình NEXT
mitd
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình không xem nổi chục phút của phim Việt (xem thử mấy phim trên fim+). Thoại đớ, bản mặt diễn viên thì cố tỏ vẻ ngây thơ cụ, nội dung xàm xí
Jie
ĐẠI BÀNG
5 năm
Phim nhảm, từ khi nào mà một đứa con gái có thể lên giường với nhiều thằng rồi trơ trẽn tuyên bố với họ là đứa nào chứng tỏ tốt tao sẽ chọn làm cha của con tao 😆. Từ khi nào mà một người phản bội trong tình yêu lại ở thế của người nắm quyền quyết định -))). Ấy vậy mà vẫn được tung hô 😃) Suy nghĩ giới trẻ giờ lệch lạc vãi nồi
@Jie Nghe mà ngán ngẩm hẳn :eek:
mình nói thiệt từ đó đến giờ chưa khi nào xem quá bộ phim nào của VN quá 5 phút, nghe lời thoại xong là mắc ói coi không nổi
Công bằng mà nói thì văn hóa, thể thao của Việt Nam đã có khởi sắc trong thời gian gần đây
Phim VN giờ coi cũng được. Nói chung chẳng có ai ép được mình. Mình thấy hay mình coi, không thì thôi
Chắc nhày xưa mẹ Thoại không có sữa nên phải cho Thoại uống sữa bò, để bây giờ anh vừa ngu vừa có sừng. Đúng là phim việt chỉ có loanh quanh ba cái tình cảm vớ vẩn, đâu ra cái kiểu 1 đứa cgai " lật kèo" trong ty lại có quyền chảnh chó, xoay 2 thằng đàn ông như chong chóng, như ý tuyên bố " chúng mày thi với nhau xem thằng nào tốt hơn thì mới đc làm bố của con tao". Hài
Đặt tựa phim làm cho người chưa xem trailer, chưa đọc nội dung (cụ thể là t) tưởng tượng ra phim ý nghĩa lắm. Đại loại như vợ có bầu được chồng chăm sóc..... đọc xong comment của mấy bác mới biết là 2 thằng ngu giành nhau đổ vỏ... thôi dẹp luôn!!!
studycowboy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chán phim việt từ rất rất lâu rồi. Lần xem phim việt gần nhất là khi vợ năn nỉ dẫn đi xem phim " Em chưa 18", xem cực chán, mà không hiểu sao các nàng cứ khen hay.
có thằng Trấn Thành hoặc Trường Giang là đéo thèm xem.
27091986
TÍCH CỰC
5 năm
@nguyen xuan thanh giống mình, ko chê gì đâu mà nhìn 2 ông này ko có cảm tình.
kidhitech
TÍCH CỰC
5 năm
ngoài diễn viên xinh ra, phim thảm vch =)))
coi roi mới biết
teobe
TÍCH CỰC
5 năm
Thật sự mình rất không có cảm tình ông Trấn Thành (qua mấy phi vụ lố lăng) nên cứ nhìn mặt là ghét luôn film..😁
Nói chung vừa anti film Việt vì bao lần bị dội nước lạnh, với supper anti Trấn Thành nên mặc định không xem, chê luôn. May đúng!
yugotran
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã nhiều lần hy vọng ở Flim Việt nhưng cũng nhiều lần thất vọng. Giờ đến rạp chỉ xem phim Mỹ thôi.
Trấn Thành góp mặt cả 2 bom tấn Việt mùa Tết "Trạng Quỳnh" & "Cua Lại Vợ Bầu" 😁, đỉnh ghê
Mình chưa bao giờ ghét 1 diễn viên hay ca sĩ nào cả, vì bản thân mình nhiều khi còn thua xa họ. Nên nếu có bình phẩm mình cũng chỉ nghĩ họ chưa đạt đến mức này, cái kia chưa phù hợp. Còn nói về việc họ phát biểu hay diễn cái này cái kia sinh ra ảo tưởng thì chính bạn hoặc mình cũng có đôi lúc ảo tưởng khi bàn tán về các diễn viên. Nghề nào cũng cần có sự nhìn nhận đúng đắn, ngay cả làm gái đôi khi cũng có nỗi khổ huống chi diễn viên ca sĩ hoặc là nghề mà bạn đang làm. Có khi mình và bạn còn nhiều khuyết điểm hơn ai đó.
Còn câu "cái thời màchân , thiện và mỹ bị vứt vào sọt rác " , mong là ai vứt đi thì mau mau vào sọt rác lụm lại.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019