Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Đánh giá phim] Năm Mươi Sắc Thái Tự Do - Liều thuốc dành cho trái tim

agp8x
21/2/2018 0:18Phản hồi: 74
74 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

seal2002
ĐẠI BÀNG
6 năm
Review vui quá 😁, sáng tạo nữa. @Nhạc Phụ Đại Nhân : Kelly Brook giờ chắc ko còn ai xem nữa. Chị ấy già quá rồi
@Alanwu Thề với hảo huynh đệ là đời có mỗi quả Boobs của em này với em JAV tôi thích là Azumi kinoshita là tuyệt!!! 😁
Đoạn 4:45 trong clip trên là ý muốn của tất cả đàn ông đích thực :D
Search Google là ra link :D
cat like.jpg
Alanwu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Nhạc Phụ Đại Nhân Hồi giờ tui mê đoạn này lắm, chu choa thần thánh ơi, quá đẹp, với cặp boobs huyền thoại đó tui có thể sử dụng làm tư liệu cả chục lần không chán, chứ jav cỡ 2 lần là chai sạn tâm hồn :D
@Alanwu Đồng ý với hảo huynh đệ!?!? :p:p:p
Alanwu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Nhạc Phụ Đại Nhân Cổ nhân nói "tri âm nan mịch, tri kỷ nan tầm" quả không sai. Huynh đệ có kiến thức boobs biếc các kiểu rất hợp với tại hạ, cứ như Bá Nha với Tử Kỳ ấy.
buihai
CAO CẤP
6 năm
Thằng Agp8x này hồi đi học chắc toàn điểm liệt môn Văn quá, viết lan man đọc qua đã vuốt back luôn. À nhưng lại phải vuốt lại để viết cái comment này
Alanwu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Phần này phải nói là dở ẹc, cảm tưởng đang coi phim Bollywood, còn cảnh nóng thì coi Sora Aoi còn hay hơn.
phuongsweet
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nói thật bác mod đừng giận chứ đọc bài review này ko hiểu nói gì luôn
Chung Tú
TÍCH CỰC
6 năm
Chưa xem phần mới nhất, nhưng 2 phần trước xem chán lắm luôn, ngoài mấy cảnh nóng thì cốt truyện đến diễn xuất chã có mẹ gì, diễn viên như tay ngang, đóng gượng gạo tù tù.
bay gio la 04:38 AM
Công nhận là phim dở tệ nhưng vì người yêu chọn nên đành xem. Ấy thế mà em nó lại dở chứng ko chịu ngồi ghế đôi cho nó tình cảm. Làm ngồi 2 đứa 2 ghế xem nhạt quá cũng ngủ được khoảng 1/3 phim 😁:D:D. Đã thế lại còn trước đấy có chút việc gia đình bực mình nên nói chung hôm đó là 1 buổi đi xem phim tốn kém và nhạt nhẽo :p
Thích review của bác 😆 nhẹ nhàng, mạch lạc dễ hiểu và hài hước 😃)
Film này hay mà. Ngoài cảnh xxx ra thì film này là film tâm lý, các đôi yêu nhau lên xem.
superthin
ĐẠI BÀNG
6 năm
Phim này dở tệ, mấy trò BDSM hay bondage gì đó và màn chạy siêu xe ồn ào xem ra chiếm hết thời gian trong phim, giải trí thì không đến mà truyền đi thông điệp gì đó cũng không có luôn. So với phim The Princess Bride (1987) thì phim Fifty Shades Freed chỉ đáng 1/10 & phim này chỉ khiến cho các cặp đôi sớm bỏ nhau, vì người rủ người kia đi dễ bị người còn lại xem là bịnh hoạn 😁

KLQ: sao mà bọn Tây tự nhận là văn minh mà lông chúng nó lại nhiều hơn dân châu Á thế nhỉ?
cimichi2604
ĐẠI BÀNG
6 năm
phim mang tính chất nghệ thuật điện ảnh rất hay. em và bạn gái mới quen nhau đang giai đoạn tìm hiểu lớp mẫu giáo xem hết phim tinh cảm nhảy qua cấp 2 ,cấp 3 và lên thẳng đại học luôn các bác à. một kỷ niệm đáng nhớ....
Tua chỉ xem mấy cảnh hot, chẳng hiễu nội dung mọe gì, thể loại này thì coi nhục bồ đoàn gì đó vui hơn, còn cảnh ấy coi chân thật thì cứ xvirus thẳng tiến😁
xdd51
TÍCH CỰC
6 năm
Phim này về Vn bị cắt 1 vài cảnh. Nhưng phần này thì có vẻ được thả hơn vì cho chiếu mấy cảnh lộ ngưc của nhân vật nữ.
Ngoài những cảnh nóng để dụ khán giả thì cốt truyện của phim ko có gì để bàn, quá đơn giản và dễ hình dung.
thangnga
ĐẠI BÀNG
6 năm
Phim này chiếu ở VN thì dở là đương nhiên!!!
macinPhone
TÍCH CỰC
6 năm
con Dakota này chán bỏ mịa, vậy mà cũng đi khoe thịt, đề nghị có làm phần nữa thì vai chính để Ngọc Trinh nhà em
lion2411
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em thấy mod có giọng văn khá bá.kiểu này dân vozer lâu năm như em đọc phát là yêu luôn.nội nhìn cái nick mod là biết cũng là 1vozer có thâm (niên) rồi 😆))

Mod này review cũng như kiểu táo quân z.info nhìu nhưng ko fải ai cũng hiểu.ng chê vì nghe ko hiểu . ng hiểu r thì tấm tắc khen.ai chê thì chê chứ tựu chung lại tìm 1ng review hay mà ko spoil cỡ này ko ra đâu
peniser
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bác thớt review được đó chứ. Tệ nhất là ông air bờ lết gì đó, review phim mà cứ như kể chuyện vậy, đã thế còn spoil tùm lum.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019