[Đánh giá phim] Vùng đất quỷ dữ: Hồi cuối - Đoạn kết đẹp dành cho các fan Resident Evil

agp8x
13/2/2017 9:20Phản hồi: 97
97 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xem phim bực nhất là góc quay camera, haizzzz xem cảnh thì ko rõ, cứ lia lia bực cả mình. Đoạn cầm đen pin nữa. trong vòng 1p nó lia qua màn hình cả chục lần chói cả mắt.
Không gian nhìn ko rõ, cảnh nhìn ko rõ, người đấm đá nhìn ko rõ. Xem mà chả rõ cái khỉ gì cả. Bực cả mình
xuankage
TÍCH CỰC
7 năm
phim xem giải trí đơn thuần thôi, coi cũng đc. thích nhất bé Red Queen 😆
Vừa xem rạp hôm kia. Chán òm ! Phim hành động như vậy là quá dở. Xác định xem giải trí, giết thời gian thôi, nhưng góc quay cảnh hành động cũng chóng hết cả mặt 😆
alice vẫn cứ đẹp , thế là thành công lắm rồi =))
Một trong những loạt phim mình thích và đã xem
hài nhất là cảnh gần cuối, issac sau khi bị đánh nhau tè le hột me rách hết quần áo, bị lựu đạn nổ banh ổ bụng, tưởng chết hẳn. thế nhưng chỉ 2 phút sau anh đã xuất hiện trở lại, quần áo sạch sẽ chải chuốt bóng mượt để ngăn alice phát tán kháng Tvirus. Chỉ trong 2 phút mà anh đã kịp lành vết thương, đi tắm rửa sạch sẽ rồi ăn mặc bảnh bao, vuốt keo chải chuốt đầu tóc đẹp như trước khi đánh nhau, rồi lao đến ngay trước mặt alice 😆)) thật bá đạo 😃))
Chuốithâm
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có ai để ý phần này Alice v1 bự hơn mấy phần trước ko ??
@Chuốithâm Lỗi của đạo diễn. Ổng bắt Alice sinh con nên vòng một em ấy mới như vậy :v
dino_su
CAO CẤP
7 năm
mấy bạn cho mình hỏi một bộ phim kd mình không nhớ tên lắm. phim bao gồm các bộ phim kd ngắn. mình nhớ 1 đoạn phim đầu tiên: là có người đàn ông đi tìm bạn gái người nhật. đến cái khu làng toàn kỹ viện, gặp 1 cô người nhật miệng 1 bên miệng bị kéo lên tận mang tai xong nghe cô ý kể chuyện về cuộc đời. mình chỉ nhớ mang máng là cô này bị các cô làm trong kỹ viện đổ oan lấy nhẫn xong bị tra lấn rút hết móng tay chân, nhổ răng.... bộ phim ý mình xem cách đây khoảng 2 năm gì đó. nhưng chịu ko nhớ tên. bạn nào xem rồi cho mình xin tên phim đó với
rủ rê anh em đi xem cùng 😆))
Knell0704
TÍCH CỰC
7 năm
Đừng đánh giá quá sâu vào nội dung, vì phim chủ yếu là giải trí. Mình không chơi game, và nhiều người đi xem cũng không chơi, nên theo đánh giá của mình về phim này là hay, kịch tính và hấp dẫn, xem không chớp mắt, tuy nhiên 1 số tình tiết cuối phim hơi củ chuối 😃
Tidala
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình chưa coi phần này nhưng theo suy đoán thì Alice không phải là 1 nhân vật xuyên suốt các phần mà mỗi phần là 1 Alice được thử nghiệm nên cô mới lúc nhớ cái này lúc quên cái kia
@Tidala đúng rồi đó toàn clone thôi 😁
hoangesc
TÍCH CỰC
7 năm
Mình vừa xem lại 5 phần để chuẩn bị xem phần 6 😁
chipdau
ĐẠI BÀNG
7 năm
cao nhân nào có đủ bộ phụ đề xin chia sẽ ah:0
So với các phần trước mình xem thì phần này theo đánh giá cá nhân chưa thật sự xuất sắc. Dẫu sao thì vẫn chấp nhận được 😃
Ai chê thì gì chê, với tôi nó là cái kết quá tuyệt vời rồi.
Xem xong ko có cảm giác phí tiền là được
😃
ko biết mấy bạn khen có phải seeder ko. Khuyên chân thành là chờ có DVD hay có trên mạng rồi xem cho đỡ phí tiền.
Mấy cảnh đánh đấm toàn lạm dụng shaky camera coi nhức hết cả đầu ko hiểu đánh đấm kiểu gì.
meoghe
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhịp độ phần này giống các phần trước, không có sự đột biến.
Phim John Wick vậy mà hay hơn, nhịp độ phim thay đổi liên tục tạo nhiều bất ngờ.
traiheogiong
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có nên đi coi phim này ở rạp imax ko anh em? 190k 1 vé lận.
@traiheogiong em đi xem CGV ghế đôi mà nó chém 220k 1 vé, đm CGV, platinum 160k 2 vé 😔
@zenki1 còn e ra Vicom n bảo ghế 1st class 250k/1 vé, hốt quá đinh về thì gợi ý luôn bảo có suất 65k vào đc 10' =))) thế là xúc luôn! Đi xem có 1 mình 😆

Sent from my iPhone using Tapatalk
@windylawyer.1712 hôm đó còn có mấy thằng lỏi , nó book ghết thường 170k , xong vắng quá nó nhảy lên ghế đôi gnooif, fuckkk, mình ngu thiệt
@zenki1 Ui giời đắt qá e chả chơi 😆 vừa tiền thì xem chứ đắt thế cố nhịn chờ cũng đc =)))

Sent from my iPhone using Tapatalk
@zenki1 Cám ơn thông tin của bạn 😁
đoạn laser trong nhà,sao k chiếu laser hình caro như phần 1 ấy, đứt cmn hết =)) , hơi ảo :p ,
hakaji
ĐẠI BÀNG
7 năm
kể mà Alice ra đi, mở đầu cho chương mới của Claire thì tốt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019