[Đánh giá phim] Wonder Woman: Nữ Thần Chiến Binh cứu cả vũ trụ điện ảnh DC

agp8x
9/6/2017 3:30Phản hồi: 271
271 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phim hay! Đáng đồng tiền bát gạo! 😁 MỚI VÔ SÀI GÒN LÀ ĐI MUA VÉ XEM NGAY! CHỨ Ở QUÊ E KO CÓ CÁI RẠP NÀO CẢ! 😃
kien2810
TÍCH CỰC
7 năm
Hóng ...Bluray để download 😁
aviator93
ĐẠI BÀNG
7 năm
Phim này cũng hay vì mấy cảnh hành động đẹp tuyệt vời nữa. Mình đi coi 3d phải nói là mãn nhãn. Nhất là mấy pha "nàng" chạy lên như 1 vị thần đỡ đạn đại liên với đạn pháo.
Mà xót nhất cái cảnh "nàng" bị đánh sấp mặt rơi bịch xuống đất lăn mấy vòng khi đánh với ông thần. Quả đấy chắc quay thật chứ chả đùa. Nhìn đau xót vãi.
Slade37
ĐẠI BÀNG
7 năm
leoka
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Slade37 Bài này hay nhưng spoil hết trơn, ko phải là review film hehe, bài văn chủ đề WW thì đúng hehe.
Slade37
ĐẠI BÀNG
7 năm
@leoka uhm m quên nói ko phải review , nhưng đọc để hiểu
Vú to thế kia thì boss nào của chết...
Xem vì em này đẹp còn lại thì như bao phim DC khác 😆
Chị đẹp rất đẹp, diễn xuất quá hay, nội dung bình thường. Phim nhịp độ quá chậm. Phần đầu nên cắt bớt.
Longhobby_rc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình xem mình thấy hay, logic, và đáng đồng tiền bỏ ra. tất nhiên sẽ nhiều ý kiến này ý kiến kia. nhưng kệ, miễn hay là ta xem thôi 😃
Mình thấy tinh tế nên viết về khoa học và công nghệ sẽ hay hơn còn về phim thì quá nhạt nhẽo cộng thêm trong này đa phân dân công nghệ nên đầu óc cũng toàn nhạt như nước ốc thì biết gì về phim mà xwm để đánh giá.
Phim ng ta lồng vào bao nhiu ý nghĩa nhân văn mà các bố xem chả nhận ra dc thì tôi chịu các bố, xem phim bây giờ dân mình dễ dãi vậy sao? Cứ hành động bùm chéo nhiều là phim hay như các phim của Mảvel đó xem xong chẳng đọng lại dc cm gì cả =))
Rồi phát biểu linh tinh
aviator93
ĐẠI BÀNG
7 năm
@blueskyrose1983 Chuẩn này. Nhưng mà người ta đang rì viu cho đại chúng, coi phim như một thứ giải trí nên mới đánh giá như thế. Như mình xem the arrow thấy được rất nhiều cung bậc cảm xúc và suy nghĩ từ anh hùng tới tiểu nhân, từ thiện qua ác. Nhiều lúc mình nghĩ sao ko giết quách bọn kia đi cho xong, lại cứ theo đuổi cái giới hạn không giết người làm gì. Nhưng xem đến season mới mới hiểu, nếu cứ động tí là giết thì chẳng khác con quái vật là mấy.
autoengine
TÍCH CỰC
7 năm
@blueskyrose1983 Ông nói chuẩn, nhiều lần tôi định comment mà sợ mang tiếng xúc phạm cả cộng đồng, mod review phim để làm diễn đàn thêm sắc màu, khổ nỗi thành viên trên này đa phần toàn suy nghĩ theo kiểu giống như Drax nên nhiều khi nản quá k muốn tranh luận
bocua
CAO CẤP
7 năm
Chuẩn rồi , đẹp với xinh thì làm gì cũng ủng hộ , tháng 10 chờ Thor 3 nữa
Cái phim The Mummy dở vkl luôn ý Xem xong cà chua rớt thê thảm, hành động thì nhiều mà kịch bản như cứt
có ai giống mình sau khi đọc hết bài thì cảm giác người viết là fan của mavel k nhỉ ><
dù sao bài viết khá hay cảm ơn !
Đang định tối mai đi xem Baywatch với gấu, giờ tự nhiên đọc được bài này thấy hơi ...
Meomuopxu
TÍCH CỰC
7 năm
Phim này trọng tâm là Gal Gadot đẹp quá dù có vẻ lép v1

Nhưng vai phản diện chính chưa thấy hay lắm

Xem cứ thấy thiếu thiếu cái gì đó, nhưng lại muốn xem nữ chính, đó là cảm giác chung khi xem phim này

Đợi phần tiếp theo thôi
zenukyo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Meomuopxu Measurements

34-23-34 in or 86-58.5-86 cm

Cao 1m78 vậy cũng ổn rồi bác :v
<3 chị Đại 😁
mrduy_it
ĐẠI BÀNG
7 năm
người đẹp thôi chứ phim không hay
Nội dung chính có thể túm gọn lại như sau: Diana - Wonder Woman và những người bạn. Ai xem sẽ hiểu độ nhạt của các nhân vật khác như nào!
cuongpk
TÍCH CỰC
7 năm
mê em này từ hồi Fast 5. Phim này đáng ra rạp xem
kelangwen
ĐẠI BÀNG
7 năm
một bộ phim hay đáng xem, hay và có tính nhân văn ... còn thằng nào chê thì chắc đầu toàn thép k có dây cảm xúc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019