[Đánh giá phim]xXx: Phản đòn - Phim hành động Hollywood làm theo phong cách Trung Quốc

agp8x
31/1/2017 2:29Phản hồi: 171
171 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

logomanage
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bài quánh giá cá nhân quá.
Ps Anh em có Link HD chưa pm vào vùn kín cho mình xin với.
B_C_M
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đánh nhau đc
Diễn viên trai xinh gái đẹp
Chọc cười bậy bạ.
Nội dung đơn giản, ko cố tỏ ra nguy hiểm triết lý sâu xa.
Mình rất thích những phim xem rồi còn nghĩ mãi về sau, kiểu Inception, Interstella, Shawshank.... tuy nhiên XxX này mình vẫn khuyến khích mọi ng theo dõi, giải trí tý rồi thôi ko cần nặng nề quá.
Winstorm07
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xem phim mang tính giải trí thì khi ngồi trong phòng chiếu xem đã mắt rồi ra là xong chứ em cũng chả đòi hỏi gì hơn 😁
AI ĐÃ XEM CHƯA MÀ VIẾT NHƯ ĐÚNG RỒI Ý. ĐÂY XEM RỒI HAY VCC ĐÁNG ĐỒNG TIỀN BỎ RA HAHA:p:p:p:p:p:p:p:p:p
digikei
CAO CẤP
7 năm
Phim có nhiều cái nhảm vãi, đánh nhau ko liên quan gì đến thằng DJ, tự nhiên lôi nó vào 1 thành viên làm cảnh đi tới đi lui.
Có rất nhiều cảnh rất gượng và chuyển cảnh gượng ép ko có chút logic và ko hiểu tại sao luôn.
Về đánh bắn nhau, nhân viên đặc nhiệm kiểm gì thua XHD Hải Phòng, mục tiêu 2-3m bắn hoài ko trúng được nhân vật chính nào, chắc tiêu chuẩn tuyển đặc nhiệm Mỹ mắt lé, hoặc là phim xạo kiểu như năm 1985 : bắn hoài ko bao giờ trúnh NV chính. Đặc nhiệm kiểu gì con gái cho 1 đấm gục luôn. Đạo diễn có suy nghĩ kiểu khán giả coi phim này chắc con nít 3 - 10 tuổi.
Cái con nữ đẹp đẹp gì đó diễn tởm vãi, còn thua Hoài Linh đóng mấy phim hài nhảm ở VN.
Túm lại cái này dành cho giải trí kiểu đầu óc đơn giản coi cho vui của chị em phụ nữ còn được, chứ bỏ tiền đi mua vé, còn lại bảo là bom tấn thì ức chế vãi lắm.
bendn
ĐẠI BÀNG
7 năm
@digikei Phim của LHQ đó thánh, TQ có, HQ có, Thái dúi cũng có, chỉ ko có VN thôi. Các em massage cố gắng làm để VN nổi tiếng rồi sẽ có ngày đc trong phim Mỹ. Mẹ cái thằng dv Thái dúi với thằng Hàn xẻng trong phim đéo làm được gì, đưa mình vào mình còn có thể múa bàn phím để hack mạng của bọn CIA để kết thúc phim sớm trong vòng 15p.
uranos
ĐẠI BÀNG
7 năm
Phim này bạn mình đi xem, bảo thuần túy giải trí. Mợ, làm mình chuyển sang xem Tây du ký mối tình ngoại truyện 2, nhảm chẳng kém
bài viết quá hay, từ tết đến giờ bệnh toàn tập, giờ đọc được bài này thật quý. Cám ơn chủ thớt.
thanhtinh
TÍCH CỰC
7 năm
Em gốc Ấn thâm quá
neyma như thế này thì tiền để đâu cho hết được các bác nhỉ
ko phải là xuất sắc nhưng xem cũng đc...
Góp ý , mod nên để là " sự trở lại của xander cage " nghe có vẻ nguy hiểm hơn ạ
Quả bắn súng trong nhà kho bắn phát nào ăn phát đấy 😆
Chết cười với đánh giá khá hài hước và cảm tính của chủ thớt
Phim này hay, đáng tiền. Nói chung tết nhất để giải trí là quá ổn, hành động liên tục và kĩ xảo mãn nhãn, dàn diễn viên đẹp và diễn xuất cũng ổn. Không lồng ghép mấy cái thể loại triết lý vớ vẩn hại não mà huỵch toẹt rất thực tế. Nói chung là ai chê không biết nhưng theo mình là đáng bỏ tiền để xem đấy
Tác giả đánh giá cứ như là đạo diễn hay diễn viên vậy.
Cá nhân tôi thấy phim đúng là có khúc sượng, nhất là các câu đối thoại của dàn sao châu á. Nó cứ lắp vắp sao đó....
Phần trước vẫn là phần hay nhất, cảnh đẹp nhất phần 1 là cảnh Xander Cage phi xe máy qua mấy căn nhà và bức tường rào; cảnh trược băng trong đoạn tuyết lỡ. Phần 2 hay nhất là cảnh Xander Cage trượt ván lúc đầu phim. Còn cảnh cả dàn sao đấu súng với NSA thì dở tệ. Vô lý là phim ko có người nào chết trong nhóm. Mình thì ước gì có em nào đó chết thì phim mang tính revenge nó sẽ hấp dẫn hơn. Bắn súng Uzi mà cả dàn sao né được hết thì em cũng bái phục. Thích nhất phim chỉ có em gái dùng súng nhắm trèo cây dừa quan sát thôi và nhìn em đó rất ngầu....
Túm lại là phim rất đáng xem, tuỳ cảm nhận mỗi người. Mình thấy phim này ổn nhất trong tháng này rồi. Chờ tuần sau xem Resident Evil sẽ khoái hơn....
muốn tắt ngay phim sau 10 phút @@ nhưng hâm mô bác Vin Diesel quá nên gáng coi tới phút cuối. Xem xong thấy vô vị, nhạt nhẽo, ko cảm xúc của Hồ Quang Hiếu luôn. mấy cảnh hành động xem thì có đã mắt nhưng nó xa với thực tế quá như đang xem 1 bộ phim kiếm hiệp: nhảy từ tháp anten xuống dốc núi, nhảy từ sân thượng 20m xuống tòa nhà kế bên :v toàn siêu nhân @@
Các bạn nên xem Logan để biết làm 1 anh hùng nó thế nào... đánh giá của tôi: " phim rác"
Wincool
ĐẠI BÀNG
7 năm
giờ này các bác còn đánh giá cái gì nữa. Nó bị chê thảm rồi. Mình chỉ thấy dỡ nhất cái chuyện tập hợp mấy thanh niên chả chuyên nghiệp mẹ gì vào 1 team. Đi hành động mà cứ lảy nhảy xuốt nói toàn chuyện tào lào,thế mà nó tập trung được cũng hay. Xem team của MI thì còn hay hơn,khi hành động thì im lặng mà làm kế hoạch ra trò. Phim pha trò của năm
@Wincool vì giờ mới được xem bản trên mạng @@
1 bộ phim thảm hại

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019