Đánh giá pin Huawei Mate 20: tốt, onscreen gần 7 tiếng, sạc nhanh 22.5W

MinhTriND
14/11/2018 13:55Phản hồi: 115
115 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ítomoto
ĐẠI BÀNG
5 năm
Người dùng thông thường không game 😃
Dẹp bà cái test pin này đi, test thì tào lao, ông mod thì post bài xong thì bỏ của chạy lấy người, ko dám đối chất với mem
4000 mah mà mấy đứa vẫn bảo pin yếu thì cũng đến chịu
Em xinh nhưng anh rất tiếc
Pin con x ngửi thối quá. Có cần phải đổi trắng thay đen thế ko
ưng nhất trên con kirin 980 này là nhiệt độ, phải công nhận là tuyệt vời, cảm giác có 1 bước tiến vượt bậc như từ thời 820 821 lên 835 vậy
nguyendata
TÍCH CỰC
5 năm
như vậy là ok rồi. heo quay tuy mác tàu thật nhưng sài còn ngon hơn mấy con của các nước khác các bác àk.
Woahhh pin khá ổn đó :eek:
Chủ thớt cho đánh giá pin Xiaomi Mi 8 được không ạ? 😁
Ipx mình dùng chỉ đc tầm 4,5h 5h là cùng thôi. Dùng bình thường game. Fb. Wep. Thua xa con ipxs max dùng núc nào cũng trên 6.5h mà game nhiều
ng iu đang xài ipx đây, pin như quần á. Tinhte mà làm review dc gì, chỉ có người xài thực tế mới hiểu ra sao, Từ lúc b1, b2, bomb 3 ra tới giờ thấy trình độ của tinhte yếu như pin bkav e tụt quần.... mod ,admin toàn con nít
HamDzui
CAO CẤP
5 năm
Nếu chưa mua máy và thích thương hiệu này thì nên mua ủng hộ

Mình là Fan của Apple nên mua Apple để “người Mỹ ủng hộ hàng Mỹ” mặc dù biết rằng sản phẩm Apple thua kém Huawei rất nhiều
@HamDzui Sáng giờ chưa đi vệ sinh, cảm ơn cmmt của bạn
keen9000
TÍCH CỰC
5 năm
Chuyện , tinh tế mà
Khanh_Ichi
TÍCH CỰC
5 năm
Ip X mà pin tốt thế kia cơ ak?
7 h sử dụng mà vẫn được cho là TỐT sao ? Có uẩn khúc gì giấu trong dòng QUẢNG CÁO này không nhỉ ?
Vo_manh
TÍCH CỰC
5 năm
@Emranhieulam1990 Nếu bạn xài rồi thì bạn sẽ thấy nó hơn con số đó. IPX mà lên top đầu thì đủ hiểu
datanh222
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chả có mod nào viết bài mà bị ăn chửi nhiều như cậu này. Kết quả thì trái ngược với các bài viết từ những trang công nghệ khác đã đành.
Người dùng đã trải nghiệm Mate 20, Mate 20 pro chửi cho té khói.
Người ta sài kiểu gì cũng 8-9 tiếng onscreen. Bố test kiểu gì mà pin yếu hơn Iphone X.
Mé X sài ngày nào cũng có nửa ngày là lên đường.
X đại đế pin có hơn 2K mà sử dụng hơn 7h. Android đầu 4 mà dùng mới gần bằng. Hẻo quá, iOS quá thần thánh 😁
ChuChien
TÍCH CỰC
5 năm
Thôi thua. Dẹp cái vụ test pin gây war này đi.
Cho hỏi toàn bộ ae tinhte có mấy bác pin được 7 tiếng thì giơ cái tay lên cho cái chủ thớt này biết.
Còn tui thì đc 4 tiếng có lẻ 😆
Vo_manh
TÍCH CỰC
5 năm
@ChuChien Mình đang xài nè, 7h hay mấy giờ k quan trọng vì mỗi người xài khác nhau. Nhưng nếu người dùng bình thường thì huawei mà đứng dưới bảng xếp hạng thì quá buồn cười. Nó phải là top đầu.
verybeo
TÍCH CỰC
5 năm
4K pin giờ dùng thoải mái rồi
MrHải999
TÍCH CỰC
5 năm
Muốn pk trâu hay k cjoi game lien tục cho đến hêt.Con bọn ip xài 1 chút nghĩ roi xài tiep no lâu lam

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019