Đánh giá pin iPhone 11 Pro Max: liệu có "trâu" như lời đồn?

MinhTriND
23/10/2019 8:43Phản hồi: 389
389 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duyhoatn
ĐẠI BÀNG
4 năm
Trâu? Chơi game 30p tụt gần 20% Vài dòng máy Androi pin cũng 4k mà còn trâu hơn nhé. Trâu với web, fb thôi. chứ game thì ko ăn thua
@Bông Hoa Sen Để mình gọi Doraemon đưa bạn về thời điểm đó nhé 😁
vnv88
TÍCH CỰC
4 năm
@Bông Hoa Sen Tức là dĩ vãng rồi phải không? Khoảng cách giữa Apple và các hãng khác đã được rút ngắn đi rất nhiều, hãy xem sự tiến bộ của các máy Android mà so sánh.
@duyhoatn Độ sáng nó full mức tối đa
ntllong1535
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Bông Hoa Sen mời các bạn về thời 6s chém gió với nhau
11 Pro Max năm nay về khoản pin bá đạo thật 😃
Pin max ngon luôn
icon929
TÍCH CỰC
4 năm
Rồi sẽ như xsmax bây giờ
Quá ngon 😁
Con này sinh ra là để chơi game 😆
6 tiếng on screen mang tiếng pin gần 4k mAh thua con a8 star t đang xài pin có 3k7. Pin dung lượng cao tưởng xài trên 10h ai dè 😃
omnhumadoi
ĐẠI BÀNG
4 năm
@prokoten119 thử cùng một quy trình sử dụng xem con A8 Star gì ấy của bạn trụ được tới mấy giờ 😃
utkz2319
TÍCH CỰC
4 năm
@Jakee Về pin thì mấy con tầm trung vả flagship sấp mặt là bình thường bạn ơi
utkz2319
TÍCH CỰC
4 năm
@omnhumadoi Về pin thì mấy con tầm trung vả flagship sấp mặt là bình thường bạn ơi
omnhumadoi
ĐẠI BÀNG
4 năm
@utkz2319 Cũng phải, máy càng cao cấp nhiều chức năng thì càng tốn điện năng hơn máy tầm trung. So sánh khập khiễng như vậy thì đừng so sánh bạn nhỉ 😆 để cho bạn trên kia hạnh phúc với con A8 😃)
blizzaro
TÍCH CỰC
4 năm
Con Note 10 của mình 6h sáng rút sạc , Chỉ dùng 4G . Lướt web , fb , zalo và nghe nhạc cường độ cao và youtube . Chơi liên quân khoảng 2 tiếng . Thì đến 4h chiều là còn 0% pin . Đấy là mạng 4G lắm chỗ load không cả nổi fb ấy . Nhưng quan trọng là sạc hơn tiếng là đầy .
quyit84
TÍCH CỰC
4 năm
Cục pin 5000 mới ngon
@quyit84 Quá dày và nặng
hungmap0090
ĐẠI BÀNG
4 năm
Máy đẹp, pin trâu, hiệu năng cao chỉ có tiền là không có để mua haha
hugo1m8
CAO CẤP
4 năm
@hungmap0090 Pin trâu, hiệu năng cao thì còn chấp nhận, bảo đẹp thì mình chịu. 😁
hungmap0090
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hugo1m8 nhìn cũng đẹp mà bạn, ngoài cái cụm camera như mắt con cá thòi lòi thôi haha
quyit84
TÍCH CỰC
4 năm
@hungmap0090 Không nuốt nỗi cụm camera
vậy quá ngon rồi.Nếu theo bài test này ip X của mình chắc đến 2,3h chiều chạm 20% rồi 😔(
anhtt1987
TÍCH CỰC
4 năm
@mrthanh213 Nghỉ trưa cắm xạc là xài đến đêm Thôi
ndt90
ĐẠI BÀNG
4 năm
vl, ios lúc nào chả lừa đảo kiểu đó, những bài test pin với samsung lúc đầu ios luôn thắng, nhưng chung cuộc vẫn là anh sam mới là người chiến thắng cuối cùng.
bạn cứ thử đi, iphone pin 100% lướt web 30" giảm 2%, nhưng iphone pin 60% lướt web 30" chắc còn 30% =))
Trantuanksa
ĐẠI BÀNG
4 năm
@ndt90 mấy bài test của mấy a nước ngoài có so sánh rồi mà bạn. Vả note 10 sml 😆) phổ cập lại kiến thức đi bạn
@ndt90 Cá không?
vnv88
TÍCH CỰC
4 năm
@ndt90 Tình hình là mình mua phải iPhone đểu rồi. Khoảng 40 phút trước mình xem comment này thì là 68% pin, dùng liền đến giờ còn 54%!
vnv88
TÍCH CỰC
4 năm
Có vẻ bài này nhàm quá! Đọc mà mình cứ tưởng bài này khác bài iPhone 11/11 Pro ở chỗ thay tên và đổi số liệu vì có những câu văn y sì và cấu trúc sắp xếp như một.
kachiusa72
ĐẠI BÀNG
4 năm
@vnv88 Copy paste thôi mà =)) làm mod giờ dễ quá.
vnv88
TÍCH CỰC
4 năm
@kachiusa72 Chắc có tool viết bài cả, nhập số vào là AI tự động đăng bài và cho lên trang nhất. 😁
Pro Max trâu nhất trong dàn 11 mà
Mình test pin ở chế độ tiết kiệm thì rút sạc từ 8h47 sáng đến giờ là 10h45 tối comment bài này thì máy còn 47% 😃 mình xài hỗn hợp lung tung từ 4g đến wifi , coi app youtube face và trả lời mail , vài game nhẹ nhàng thì đúng là pin trâu thật. Ko biết để mức độ bình thường thì nó sẽ tụt xuống bao nhiêu . Nhưng năm nay xài promax đúng là thực sự hài lòng về pin. Đây là lý do duy nhất để đổi từ xs lên promax
bachhacden
TÍCH CỰC
4 năm
Sao con k20 pro của mình xài ko game thì onscreen 9 tiếng trong 1.5 ngày mới hêý pin nhỉ. Coa game thì cũng 9 tiếng. Ko nghĩ là ios ăn pin hơn, hau dó test có vấm đề?
Pin iphone ảo lắm.1% đầu rất khó tụt
30 phút liên quân bằng wifi tốn 12%, 4g tốn 18% là tệ, chưa kể đây là lúc pin đang 99%, đã được nghỉ ngơi cho máy nằm ở nhiệt độ thường.
Thời lượng sạc đầy pin hết 2h20 phút cũng là 1 con số quá fail ở thời điểm hiện tại.
@chavalier Bạn ko cần mình tin thì nói với mình để làm gì :v Mình có thể xem như là xài song song 2 HDH vì máy của vợ mình là iP và mình cũng thích vợ mình vẫn xài iP sau này.
Còn pin theo lời bạn nói gần như là ko xảy ra nên mình thấy bạn hơi lố thôi. Ở đây mình chỉ nói là pin chơi game kém + sạc chậm, sự thật nó vậy. Khi nào mình nói iP nó chậm, iOS nó cùi thì mình nghĩ bạn hãy nên nhảy vào với thái độ như thế.
@c0902765115 Nói một lần tin thì thôi k tin cũng chả sao cả, ngay từ đầu mình nói iphone nó đã fail rồi mà nhỉ :v
ntllong1535
ĐẠI BÀNG
4 năm
@chavalier có vụ sạc ko dây chậm nữa =)) đế sạc 120k à
@ntllong1535 Đang xài cái này, thêm 1 số nữa nhé
Với mình là quá OK luôn còn mỗi usb c

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095