Đánh giá Samsung Galaxy Note II

babybungbu
6/10/2012 0:10Phản hồi: 911
911 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đọc mà ko đc sờ thử khám phá thì ko đã chút nào:p Cảm nhận về con này là rất tuyệt vời 😁 ncf kết nối giữa 2 máy send file cực nhanh 😃 chir 1 từ là "sướng" mà thôi.hehe:D
Về cơ bản như đánh giá thì Note 2 quá ổn cho những ai thích hàng khủng.
Mình chỉ không thích SS ở điểm thiết kế: táng chữ SAMSUNG cả mặt trước mặt sau. Chả biết để làm gì mà phải lắm chữ thế.
Bây giờ nhìn con máy nào to thế ai mà chẳng nghĩ đến Note của SS ngay
tso
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ares13 Chài pác không biết đó, chứ vẫn còn khối người nhầm SS thành IP táo được, lại còn có vụ mua nhầm đem trả nữa, thiệt là nhảm nhí hết sức. ;):rolleyes:
@tso nhầm SS thành IP táo . đây là chuyện hài thế kỷ. nào là xếp hàng, dựng lều trước 1 tuần để mua iphone. nào là bỏ 40tr để mua iphone..... cái này chỉ có bị bỏ bùa mê thuốc lú mới làm như vậy. có cần làm quá lên như thế không
Thích cái điện thoại này quá đi mất.
Muốn mua một cái ghê, nhưng S2 mình còn xài tốt nên không muốn đổi.
Không muốn bị nhiễm lối sống consumerism do Samsung và Apple đầu độc tiêm nhiễm ^^!
Công nhận là dùng NoteII xong là ko muốn quay về dùng note-I nữa :rolleyes:
bachkhoak40
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hàng xách tay chỉ sợ mua phải hàng BN, vừa rồi CA mới tóm được 1 đường dây ăn cắp lên đến hàng nghìn linh kiện, chủ yếu là main.

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
zenukyo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con này chơi khu vườn trên mây ở Zingme dc không bác chủ thớt
galaxy note 2 feather LWP BAN VAO CH PLAY free dowload
sao ko cầm e HTC sen XL nhỉ, nhìn e note này giống giống
Head
TÍCH CỰC
12 năm
@LUQUHEU Xác nhận với bạn rằng khi cầm s3 trên tay nếu nhìn vào mặt trước sẽ có cảm giác rằng nó khá giống sen XL. Nhưng chỉ là vậy thôi, khi trải nghiệm thực tế, s3 (và tương lai có thể là note2) sẽ cho bạn một trải nghiệm rất khác. Mình từng dùng sen XL, đúng là cảm giác sử dụng rất tuyệt,nhưng mà nếu phải so với s3 thì sự thật là em nó sẽ có vài điêm không thể sánh được.
Mục tiêu tiếp theo sẽ là bán em 1x ra và rước em note2 này về 😁
@Head mình cũng ko biết nữa mình chưa d9ucc cầm e Note, nhưng mà thấy mấy e Samsung hẻm có nặng tay, nhẹ nhẹ như đồ china nên ko ghiền lắm ^^, có cơ hội xem e note 2 thế nào ^^
Samsung có con note 2 chiên' qá..nhìu tính nang hay phêt'..😁
Không thấy kết nối DLNA trong note 2 nhà.
zacat
ĐẠI BÀNG
12 năm
E vẫn đút dc túi quần bò bình thường, đi trên đường thì ko vướng, nhưng có người nghe gọi thì phải lệch mông mới rút ra dc, chắc là phải làm cái tai bờ lu tút
Nói thật chứ mình thích vào nhiều diễn đàn k riêng gì tinh tế ,
Vì vào đây , có những kẻ cố tỏ ra mình nguy hiểm nhưng ko bao giờ hay biết ...
@lovechanel22 Là sao? nói có ý gì?ai nguy hiểm? Chẳng lẻ Bác nói anh Cuhiep nguy hiểm chăng??
khao khát có đc 1 cái này quá! làm thế nào để có đc nó đây nhỉ
@tommy quyen Lấy ngay 1 dây tiền góp nhanh và lẹ....
đút túi hơi khó nếu k có túi áo thì lúc nào cũng cầm khư khư cái máy
n@mtruong
ĐẠI BÀNG
12 năm
con này chắc phải làm 1 cái túi đeo vừa với máy để trước ngực chứ ko đút đc túi quần, chắc tính làm tuíu thời trang như mấy chị e mất hihi
galaxy note 2 feather LWP BAN VAO CH PLAY free dowload nhung minh thay ko dep bang S3 LWP
Đẹp hơn hẳn so với ông em S3. Hxhx. Mà sao mình vẫn cứ thích kiểu dáng của Note1 nhỉ. Hxhx. Nhìn manly và chắc chắn hơn bao nhiêu.
Tôi dùng google nexus7 đút túi quần bình thường. 😃 tôi dùng quần vải (quần tây)
Note 1 mình vẫn bỏ túi quần bình thường mà. Note 2 gọn hơn thì bỏ túi tốt. Phải lên đời thôi... ;)
Có bác nào mua note 2 đợt hàng km 30% bị đốm đen giống em ko =.="

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019