Đánh giá Samsung Galaxy Note

babybungbu
7/12/2011 5:11Phản hồi: 1.235
1.235 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nns1238
ĐẠI BÀNG
11 năm
tình hình là chính thức gia nhập ngôi nhà note 1, vừa làm 1 chú
nns1238
ĐẠI BÀNG
11 năm
tình hình là chính thức gia nhập ngôi nhà note 1, vừa làm 1 chú
@nns1238 hihi chào. note hơi bự bạn nhỉ
nns1238
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ngoctungpro113 Cũng hơi to, nhưng mình thấy sử dụng cũng bình thường. VÌ dùng màn hình cảm ứng thì mình cũng toàn dùng 2 tay
@nns1238 ờ. mình cũng mua cái này được chừng 5 tháng rồi mà root hay làm gì cả chỉ dùng chức năng cơ bản thôi. thời gian trước xài symbian với IOS xung lắm. ngày nào cũng mò. nhưng giờ sao mệt mỏi rồi
nns1238
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ngoctungpro113 Chuẩn rùi, Mình cũng dùng thêm vì hiện tại Symbian và WM ít hỗ trợ người dùng. Vọc vạch Symbian rùi up rom WM một thời có rất nhiều thú vị, giờ thì cũng không có thời gian và cũng ko còn niềm đam mê như ngày trước nữa
@nns1238 hic mới 20 tuổi mà sao cảm thấy mình già quá hehe.
thích nhưng không đủ đạn
nns1238
ĐẠI BÀNG
11 năm
cũng giành dụm bao lâu, cuối cùng cũng mua được, tuy không phải là hot nhất, nhưng hài lòng với những gì E nó mang lại
@nns1238 bác ơi em cũng mới dùng note bác có thể chỉ bảo cho em ko ạ
hokhoaly
TÍCH CỰC
11 năm
đọc hết gần hết cả diễn đàn được vài bác nhiệt huyết còn lại toàn bọn chém gió thôi chán vãi. đúng là ngu thường tỏ ra nguy hiểm. éo biết cứt gì hết mà phán như đúng rồi.
mấy bác cho e hỏi giá e này hiện giờ bao nhiêu nhỉ?
nns1238
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Nick2Bii Khoảng 9.5 tr thì phải
@nns1238 haiz,kinh tế khiêm tốn,thích thì thích thật,biết bao giờ mới được cầm trên tay 😃
mrthieucm
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xin chào các a e Note thân iu!
Mình cũng vừa sắm 1 e Note nhưng là bản Hàn E160L
Nhưng mình thấy về phần mềm thì như Note N7000 thôi cũng os 4.1.2 up qua Kies ngôn ngữ Việt Nam,có điều bản Hàn có nhiều ứng dụng không sài tới,mình cứ Root máy xóa nó đi thôi!
Mình có thắc mắc này mong a e nào có so sánh qua giúp đỡ
Mình muốn biết Note Hàn ngoài khác cpu với Note qtế thì tất cả hầu như đều như nhau phải ko?Màn hình vẫn kính Goirila chống trầy?
Tại mình thấy máy co miến dán màn ko dám gỡ sợ bị trầy thì tiếc
Đang định phủ nano cho e nó đây!!!
Có ai giải đáp được thắc mắc của e e xin cám ơn nhiều lắm
thanhtinh
TÍCH CỰC
10 năm
Giờ chả ai dùng nữa nhỉ? Mình sắp có 1 con cũ, giờ thì chả hot hiếc gì nữa, nhưng chắc dùng vẫn ổn đúng không các bác? chỉ vào mạng, email là chính thì con này cũng quá đủ, chỉ có điều pin chắc là sẽ kém, mua viên pin mới là ngon.
thanhtinh
TÍCH CỰC
10 năm
Giờ chả ai dùng nữa nhỉ? Mình sắp có 1 con cũ, giờ thì chả hot hiếc gì nữa, nhưng chắc dùng vẫn ổn đúng không các bác? chỉ vào mạng, email là chính thì con này cũng quá đủ, chỉ có điều pin chắc là sẽ kém, mua viên pin mới là ngon.
lovely_sun
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thanhtinh mình vừa mới bán đây, hon 1nam trời chung sống với e nó, kết luận 1 câu, ngon, rất ngon, rất hài lòng với những gì mà e nó mang lại, cảm ơn tất cả mọi ng đã ủng hộ chia sẻ kinh nghiệm trên đây nhé ...thân
msm
ĐẠI BÀNG
10 năm
mấy năm rồi kể từ khi dùng em Note 1, đến giờ vẫn rất thích Note, đợt Note 3 ra định quay lại rồi nhưng vì cái kiểu hoàn thiện khung máy quá là dởm của samsung mà em ko tài nào xuống tiền được. Em chúa ghét cái viền của máy, trông ko khá hơn hàng tàu là bnhieu.
quangha555
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hôm nay 13.8.2016 xem lại đánh giá note lúc mới ra. Note 7 ra rồi ko biết hồi note 1 có ai tưởng ra siêu phẩm như note 7 ko nhỉ. Rồi hồi ấy thấy 5.3 to như dép rồi chê thì như giờ 5.7 inch thì sao nhỉ.chưa có dk dùng note 7 dg chơi note edge . thật tuyệt vời.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019