Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá Sh mode: phiên bản SH nhỏ gọn cho phái nữ

cuLong
3/8/2013 4:27Phản hồi: 341
341 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nói chung HONDA mấy năm nay ra toàn mẫu xe xấu.khái niệm xe honda bền hơn các xe khác cũng dần mất đi.
Neu banh trc cug nho thi dep wa honda dao nay be boi wa het mun mua roy
Cac bac noi rat dug y e doi con Smax cua yamaha ra nhjn con dep hon nhju
Đã được nhìn và sờ qua ở Heart của Honda thì thấy em này đúng là chỉ giành cho nữ thật, chứ nam giới mà đi thì trong bóng quá. Kiểu dáng xe nhìn thì đẹp nhưng trong hơi yếu và nhỏ hơn rất nhiều các phiên bản của SH. Đi ngoài đường nhìn thấy em này mà không để ý chữ SH thì chắc không biết đây là xe SH. Xe ga bây giờ hướng đến sự tiện dụng nhiều hơn thì em này lại hơi thiếu, điển hình là cái thùng xe quá bé, chẳng đựng được gì, cái này thì chắc chị em phụ nữa sẽ không thích
mrd0nlov3
ĐẠI BÀNG
11 năm
phái nữ hay không phái nam vẫn đi
xe này em thấy chê thì chê, nó vẫn chạy đầy đường.......người chê thì cứ chê, honda thì cứ hả hê......cứ như ex hồi mới ra, dòm hình toàn thánh phím chê xấu từa lưa rồi nó ra nó làm giá tới 60tr, cái giờ đi đâu cũng là ex......
quá tệ cho đội honda kì này
Nhìn giống như Vision cưới Lead 125 rồi đẻ ra con này, sau đó dùng đèn pin phóng to của Doraemon phóng to lên
@Pinochio Pinochio ok! cùng chung 1 hãng nên lai nhau......cũng dễ nhìn thấy..😁
nhinìn dep day chu
Mình mới mua chiếc này ra biển số luôn là 52.5tr ở Tân Châu, An Giang. Mà thấy xe gì ở đây cũng rẻ hết, chắc không bị HEAD làm giá chăng?
madam77
TÍCH CỰC
11 năm
@patrix_vuong Giá này phải rồi ....hơi bị rẻ đấy
toshi12
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cu Long xạo vừa vừa thôi, nổ banh nhà luôn, tôi cũng có 1 chiếc mà chạy tầm chỉ 40km/lít xăng à....tôi đã đọc nhiều bài viết của Cu Long về xe máy, dường như tôi thấy Chú có vẻ hay PR cho xe Honda quá nhỉ ???
@cuLong Bạn viết khá chi tiết. Ghi rõ 4 lần đổ xăng đầu hay hơn. Vì sau khoảng 1 tháng chạy xe chỉ còn 40km/lít.
Lead và air 110cm cũng 40-45km/l .
caotunhan
ĐẠI BÀNG
11 năm
@toshi12 nhà bác chắc vừa vặn ga vừa bóp thắng àh, ông anh em đi sh 150, chạy trung bình còn dc 40 cây/lít, bác chạy xe 125 cũng 40 cây/lít, chắc em phải học hỏi thêm ở bác nhiều rồi
yeahoh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@toshi12 Bác làm mod của trang abc.xyz gì đấy. Honda trả cho bác 3 triệu viết 1 bài PR bác có viết không? Đừng nói là không nhé :">
kip87mtcn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@toshi12 chắc vậy, chạy tốc độ cao đầm hơn cả ex mới vãi. ko biết thực hư ra sao, con mode này chạy tốc độ cao chắc xe nó phải đầm như xe tăng mất.:rolleyes:
hieudatinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình sẽ không mua con này mà mua LEAD cho bà xã.
ghét nhất là mấy dòng sau honda chuyển công tắc còi với xi an ngược, rất khó chịu
code
ĐẠI BÀNG
8 năm
@mrdung12345678 Có khi nó đổi vị trí để cho mọi người "chịu khó bật xi nhan khi rẽ nhiều hơn và giảm bấm còi đi" , chứ nếu đi xe tập trung thì lúc cần , còi ở đâu cũng bấm đc hết , đến ô tô nhiều dòng xe còi bấm nặng kinh khủng , tưởng nó đểu nhưng cũng là để hạn chế còi nhiều , nhức đầu . Tất nhiên nó là do người lái xe là chính chứ không thể đổ cho xe xịn hay đểu được.

Đường phố VN tiếng còi "bíp bíp" kiểu như thành cái văn hóa rồi, vui cũng ấn, buồn cũng ấn ,, chào nhau cũng ấn , chửi cũng ấn , đi lên vỉa hè cũng ấn để thằng đi bộ tránh ra cho tao đi , đi ngược chiều thì ấn loạn lên cho người đi đúng chiều tránh mình , đèn đỏ còn 3 giây thì ngã tư vui như hội , đi từ trong ngõ ra chỗ giao nhau thì thay vì giảm tốc độ, thậm chí dừng lại 1-2 giây để quan sát thì phóng như điên rồi bấm còi inh ỏi v.v

Mình đi từ xưa đến giờ gần như không sử dụng đến cái còi xe máy mà vẫn luôn đảm bảo thời gian , tốc độ , an toàn cho học tập hay hiện tại là công việc 😆
EX toàn
EX toàn hà nội 2 đi thôi, chứ mấy quận nội thành mấy ai mua.thỉnh thoảng lại thấy mấy RÂN chơi tỉnh lẻ post ảnh khoe hàng mới tậu được em EX.
Các bác đừng chém em nhé
@calvin68 vào sg mà xem.....ex hơi bị nhiều đấy bác...
yeahoh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@calvin68 Chết thật. Sài gòn chạy Ex quá trời nhưng mà chắc cũng không có cửa để so với HN 1 của bác... Chắc SG cũng không bằng HN đâu :3
kip87mtcn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@calvin68 hình như bạn này đi đến từng nhà ở ngoại thành và nội thành để điều tra thì phải....chém gió....😆
@calvin68 Ex o dau cung thay day duong. Noi minh o chi la huyen nho ma cu 10 thanh nien thi da co 4-5 ban di Ex, so con lai ko du tien mua. hihi
TonyWu
CAO CẤP
11 năm
Ẻo lả không thể tả, bê đê VN ngày càng nhiều.
miko
ĐẠI BÀNG
11 năm
xe dành riêng cho phái nữa, mà ra đường thấy mấy anh chạy là nhiều :eek:
Hỏi sao Honda, Yamaha không sản xuất motor ở VN
toshi12
ĐẠI BÀNG
11 năm
Quan trọng là chúng ta phải có cái đầu để phân biệt đúng sai...chứ đâu phải ai nói gì cũng nghe là chết
n
@toshi12 ah không! ban hiểu sai.
quan trọng bài viết là chất xám,mọi lời nói ra là phải có trach nhiệm. nói chung là bài trỉa nghiệm thì phải là thực tế, đừng đi copy về rồi đưa lên. nếu vậy thì cho bài này sang mục quảng cáo thương hiệu
Mình không cảm nhận được cái đẹp của Honda trong bản thiết kế cho chiếc Sh Mode này. Thiết kế mà giống việc đi lượm lặt ở khắp nơi, rồi đem về nhà tổng hợp và làm nên sản phẩm cho mình vậy.
không thích kiểu dáng nhưng thích động cơ & tiêu hao nhiên liệu ít! Đúng là không có gì hoàn hảo, được cái này thì luôn mất cái khác! :rolleyes:
Máy móc thì ngon không phải bàn, còn dáng thì lúc mới ra nhìn đậm chất SYM 😔 khựa khựa, lởm lởm, giờ nhìn quen rồi cũng không còn ức chế lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019