Đánh giá Sh mode: phiên bản SH nhỏ gọn cho phái nữ

cuLong
3/8/2013 4:27Phản hồi: 341
341 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có khi cố cày cuốc cuối năm làm con này chạy cũng nên 😆
SH ở nước ngoài toàn là dùng để đi giao hàng tạp hóa , và thức ăn nhanh , còn ở việt nam cỡi thì bảo đẳng cấp , :p
tuanpham_8x
ĐẠI BÀNG
11 năm
thấy con này chạy ngoài đường rồi, chỉ biết dùng từ xấu + ko đáng mua
kip87mtcn
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình thấy đa số là bác nào đang sở hữu con xế nào thì đều cho rằng con xế đó của mình là tốt, đẹp, đi thx rất đáng mua. chứ theo mình thấy sh mode là ko đẹp vì 120t người ta sẽ thiết kế và đầu tư nó khác với 50t. đèn hậu mình nhìn ngoài rồi thoáng qua cứ tưởng đèn xe tầu. con xe này đèn hậu thiết kế tốt hơn và đừng đặt tên nó là sh nữa thì đỡ bị soi mói hơn. vì nhắc đến SH là người ta nghĩ ngay đến là 1 dòng xe cao cấp và rất đắt tiền. còn về động cơ thì bác nào mới mua cứ sd đi theo time rồi hẵng phán, của bền tại người, nhưng riêng động cơ của honda VN thì tôi ko tin tưởng lắm.
đã nhìn thấy ngoài đường, trông rất tạp nham không để lại ấn tượng gì, thua xa đàn anh đi trước.
nhìn chẳng khác liberty là mấy
const159
ĐẠI BÀNG
11 năm
V/c mình định tậu 1 chiếc đây..nhưng thấy mấy bác chê quá nên lại phân vân..hic
tầm 50 củ múc xe mô là ổn hè!?
đợi raider ra đi thím.hợp với thanh niên lắm
const159
ĐẠI BÀNG
11 năm
thôi về múc chiếc future Neo mới đi cho nó lành..hehe
slbadguy
TÍCH CỰC
11 năm
Mới múc 1 em, đi được 50km rồi (mới có 2 ngày). Nói chung xe đi tốt, êm, mình mua màu đen đỏ + kính nhựa, nam đi tốt chứ chả sao cả, ngoài việc nhìn từ phía trước ra thì nó cũng ko có j là nữ tính lắm, ra đường nam đi lead đầy cả ra có sao đâu --> Mua cả 2 vc đi thì nên mua

À mà xe này cao vật + nặng, mới bán hayate kêu xe nặng + cao nữ khó đi mà giờ vác em này về còn cao hơn (mình 1m63 còn ny 1m52)

Nói chung là máy tốt, so với AB của bố mình thấy hơn hẳn, tuy nhiên ko rõ so với lead thì sao, nhưng xe này đi đằm hơn AB rất là nhiều, phuộc trước hơi chán thật, phuộc sau đơn mà khá tốt

Mình mua phục vụ đa mục đích, ko đủ tiền mua SH 70tr, với mình thấy vậy là tốt rồi, duy có dàn nhựa thì nhìn kĩ ko chắc chắn lắm, cái đèn pha cũng ko tự sáng khi không khởi động máy nữa
traiban2006
ĐẠI BÀNG
11 năm
xe máy vẫn chỉ là xe máy, mình mua cả 2 con sh mode và lead 2013 xem khác nhau điểm gì mà kênh nhau những chục củ 😃 giờ mua oto đối với người VN mình cũng dễ rồi cứ bàn nhau cái xe máy mãi thì bao giờ mới tiến bộ được
bắt đầu thấy nó chạy nhiều :v
Sau một thời gian để tiền dành dụm và nghiên cứu về các em . Nào là Hayate FI , Nouvo SX
Sau một thời
gian nghiên cứu từ em Hayate F1 , Nouvo SX, Airbalde 125 , Mode 125.....Và thời gian chờ đợi cũng gần cả năm để chọn một chiếc xe mới.Cuối cùng thì mình cũng để dành đủ lúa để tậu một em Sh 125i Viet Nam . Mặc dù yên khá cao và to . Nhưng khi chạy thì lại rất thích và hài lòng với em nó . Vì mình không biết post hình em nó như thế nào hết ! Đúng là đi xe bánh lớn thì lúc nào cũng sướng hết ! ăn xăng cũng tương đối ít nên cũng không lo về xăng lắm !
SH Mode của mình giờ phải 2,4L/100KM.
Nghe các bố quảng cáo cứ tưởng ngon lành.....
traiban2006
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nvly đúng đấy cứ tưởng ngon lành, vớ vẩn thật 2.4L bố nào quảng cáo thế sai sự thật,anh đi 1000Km mất những 19 lít
slbadguy
TÍCH CỰC
11 năm
Mình tính ra đi được 400km với 2 lần đổ mỗi lần 100k xăng A95
Mọi người ơi. Con này có lắp hệ thống chống trộm có remote không. Hum mình mua xe bọn head nó bảo lắp nó không cho bảo hành. Coi như tự lắp thêm dễ gây chập điện nên mất bảo hành. Không biết thế nào mà lần.
bị ghiền xe ni hihi k bít giá cả sao nhỉ?
@Lala Nguyen He he. Bạn ở đâu. Hà nội bio xuống giá chung là 49 roài
ở đà nẵng bạn ơi 😃
thời buổi bây h người ta xài đồ đâu phải chỉ vì chức năng của nó, đâu quan trọng mỗi chất lượng hihi cơ bản là ở cái chữ SH. mà e thấy SH đẹp hơn lead nhìu, vậy thì 10 triệu cũng đáng 😃
plato86
TÍCH CỰC
11 năm
@Lala Nguyen tùy người thôi. nhưng 1 lần nữa mình khẳng định là chất lượng lead và sh tương đương nhau. người giàu có điều kiện thì mua sh, không thích thì mua lead. thế thôi
1 lựa chọn được cho phái đẹp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019