Đánh giá Sony SmartBand Talk: đồng hồ + vòng theo dõi sức khỏe + tai nghe Bluetooth + thời trang

Duy Luân
16/11/2014 0:11Phản hồi: 97
97 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

SlowlyTurtle
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình không tin vào máy đếm bước chân của máy cái này cho lắm, Minh đang đeo gear fit, đứng yên 1 chỗ lắc tay nó cũng tính bước chân nữa.
@SlowlyTurtle bác qwerty thử xem nó có lên ko ? :p
@SlowlyTurtle Mình đang dùng Pebble, thử lừa nó đủ kiểu ko được, ngồi vung ray đúng nhịp như đi cũng ko được.
Mình thì đang tính đợi UP3 ra thì mua vì smartwatch kiểu như Pebble dùng 1 thời gian thấy ko cần thiết lắm. Mình cần 1 cái health track hơn
SlowlyTurtle
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dac của bạn ngon rồi...hjx...mình xài gear fit nằm lắc nó nó cũng đếm bước chân @@
TMinh29
ĐẠI BÀNG
9 năm
HY VỌNG CÓ BÁC NÀO LÀM REVIEW SMARTBAND NÀY
http://consumer.huawei.com/minisite/worldwide/talkband-b1/
lecuong.ueh
ĐẠI BÀNG
9 năm
cái này xài chung với iOS hoặc windows phone được không mấy bác? nếu được thì bị mất những tính năng chính nào?
mrquyen1993
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ad, Mod, anh em cho em hỏi size nhỏ nhất vòng trong của nó bao nhiêu cm ?

Nó chỉ hỗ trợ android thôi bác, còn muốn chung thì phải mua cái microsoft band 😁
lecuong.ueh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mrquyen1993 Chà, vậy thì không ổn rồi 😆
trungctu
TÍCH CỰC
9 năm
Mình cũng đang dùng Smartwatch, trong lúc làm việc thì có một bất tiện hơi nhỏ: do thường xuyên có thông báo nên phải nhìn xuống đồng hồ nhiều lần => mọi người tưởng họp lố giờ (do thấy dòm đồng hồ thường xuyên)... hehe
@trungctu đuổi khách về ,cái đó mới mệt
Tí nữa nhớ mua gà về ăn nha.😁
e thấy có phong cách hip hop quá
xedapghe
ĐẠI BÀNG
9 năm
Neo, fit, sw2 đều rẻ và thú vị hơn e này. Neo bộ nhớ 4gb tha hồ chép nhạc. Đợi sw3 xem sao.
kakalotslc
TÍCH CỰC
9 năm
Đang dùng gear fit thấy con này kết quá, hơn đứt fit ở khoản gọn nhẹ, nghe gọi ghi âm đc, đặc biệt màn hình lại hiển thị liên tục ko fải lắc để xem giờ. Kém mỗi fit khoản pin thôi, có lúa đảm bảo xúc luôn
quangna
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nếu không nhầm thì em này không có đèn nền đúng ko Mod? Vậy tới tối là tháo ra bổ vô túi khỏi xài nữa ha :3
kakalotslc
TÍCH CỰC
9 năm
@quangna Nếu đúng vậy thì bất tiện quá nhỉ, phải xem xét trước khi xúc
quangna
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kakalotslc Hôm qua mình đã vào trang chủ của Sony thì đúng là không có backlight thật. Tiếc cho một anh hùng.
không thấy nói tương thích với iOS ? chỉ dùng được với Android thôi à?
tay mk quá nhỏ để đeo
cứ tưởng rẻ làm 1 con chơi 😁 4m thì thôi vậy :D
Tay mình bé, đeo vào nhìn chuối cả nải luôn =))

2014-09-21 14.58.13.jpg
@thienvuong192 cổ tay bạn size bao nhiêu vậy? mình định mua nhưng đang sợ tay bé như bạn
@khanhduy.39n thanks bạn
wtf9999
CAO CẤP
9 năm
@Nguyen Hai Dzung Tay nhỏ đeo ok hết nha bạn,có 2 cọng dây lớn nhỏ kèm theo , tay mình nhỏ đeo vẫn đẹp đây .
solyan84
ĐẠI BÀNG
9 năm
Quan trọng nhất vẫn chỉ dành cho nhà Roi, nhà Táo thì nhịn
windy26
ĐẠI BÀNG
9 năm
:rolleyes: Nếu đàm thoại liên tục thì e nó "sống" được bao lâu các bác? Cơ mà nam đeo size S còn thế...thế tay mình cùng lắm chỉ tầm nửa tay chủ topic thì đeo thế nào nhỉ?! 😕
anhcobra
TÍCH CỰC
9 năm
Cái này bán ở đâu các anh/chị?
NguyenMan08
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hôm diễn ra Sony Show mấy thím giới thiệu sản phẩm cứ bảo rằng đây là màn hình cảm ứng mới ghê chứ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019