Đánh giá Sony WF-1000X sau 4 ngày sử dụng: âm thanh hay, đeo tốt, không thông minh

cuhiep
11/10/2017 4:2Phản hồi: 124
124 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cần 1 con nghe nhạc hay như vậy nhưng mà pin phải dùng được 6h trở lên.
Nhìn dị quá. Vẫn chưa quen kiểu tai nghe ko dây này. Chưa có con nào thiết kế đeo nhìn nó ra hồn cả
Đeo cái cục nhựa của táo thì lão hiệp mới thấy thông minh đc,
@carddienthoai.com Đeo và thông minh không liên quan đến nhau đâu. Bạn có vẻ không thông minh.
thanh3593
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao cái Mindmap này em thấy khó hiểu và mấy chỗ sắp xếp không hợp lý nhể
Tạm chấp nhận vè phần âm thanh, còn ngoại hình chưa dc ưng ý cho lam
Hơn airod ở chất âm, còn mọi thứ đều thua, nhất là các chức năng thông minh. Dc cái ăn đứt mấy con tai dị dị của e Sam
Bữa mới mua con jabra elite sport ver 2 6tr4 mà đeo đau tai quá, chắc mình tai trâu nên nghe chả thấy hay, k lẽ đợi con này ra lại mua chứ 😁
namcongtu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@snoopycharlie may mình không mua. thấy bảo pin đc 4.5h lại thương hiệu ngon nên hứng chí định đi đặt hàng để đc khuyến mãi nhưng sau khi tìm hiểu thì thấy nhiều bài nói em nó to và.. cấn nên thôi vì sợ.. đau. thấy có con JBL pin 4h mà khá nhỏ gọn, tháng 10 này bán. để sờ nắn hàng trực tiếp xem sao
@namcongtu Nghe thì sướng đó, nhưng mà có vẻ tai mình nhỏ quá hay sao, nhét đeo chạy xe đi làm, đeo thêm cái khẩu trang nó đau hết tai, thực ra cũng k to lắm, nhét trong cái hộp nhỏ nhỏ xinh xinh 😁 đang định bán đi mà k biết có ai mua k :D
namcongtu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@snoopycharlie tai mình cũng rất nhỏ nên nhiều bài trên mạng mà kêu cấn là hiểu không dùng đc rồi :D
Không hiểu tiêu chí thông minh của Tinh tế là gì 😃
@Minh Vũ Hoàng Mai Phải tự hỏi bạn xem bạn có đủ thông minh ko đã
Chất âm của Sony thì ngon rồi 😁, nhưng mấy cái nhét tai như vầy đeo lâu rất khó chịu (với mình) :D
Hvu177
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hơi xấu
Vậy là giá cả cạnh tranh trực tiếp với airpods à?Thèm những chiếc tai nghe như thế mà ko có điều kiện mua!Tham gia event thì ko may mắn,haiz,số nhọ!Mơ tiếp thôi!
honamktqd
TÍCH CỰC
7 năm
Thông minh hay chưa giờ đã phải là tiêu chí chọn lựa chưa ad?
Thế nào là thông mình hay không thông minh? So sánh với cái gì làm tiêu chuẩn để kết luận thông minh hay không?
phihung211
ĐẠI BÀNG
7 năm
@honamktqd Sắm cái airpods về nghe sẽ biết nó thông minh như nào. Riêng cái vụ gesture nó đã ăn đứt con sony trên rồi.
@honamktqd So với airpod 😁
Còn thích là “audiophile” thì cứ có dây mà quất
Em chờ em nó hổm giờ mà chưa thấy bán 😔(
bahien69
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mod @cuhiep cho mình hỏi tí: mình hay bị say tàu xe, vậy đeo cái tai nghe chống ồn có hết (hoặc giảm) say xe ko nhỉ?!
chetnhacon
TÍCH CỰC
7 năm
tín đồ metal vứt đi
Chất lượng âm thanh của Airpods đúng là chỉ ở mức dưới trung bình.
choutinhtri
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sao lại có cặp đôi ở sau sờ mó tay nhau thế
buihai
CAO CẤP
7 năm
Trông đẹp gấp 69 lần Airpod
Cảm giác đeo thua Airpods nha. Airpod đeo như ko đeo 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp