Đánh giá Sony Xperia Z: máy đẹp, hiệu năng cao

cuhiep
20/3/2013 4:21Phản hồi: 969
969 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác CH ơi. về nhiệt độ cua xperia Z thì ntn ạ. e dùng Z thấy nóng rất nhanh < nóng rát rát phết > nhưng nguội cũng rất nhanh. Mong bác cho vài nxet
giá em này hiện nay vẫn còn cao quá,ngoại hình đẹp nhưng mà chạy chip snapdragon 4,nếu mà s800 thì ngon
@linhcan87 camera thì í ẹ+màn xấu kinh thì mua làm gì,mua cái vỏ của nó hả
Nếu bác nào có dùng TV SONY thì mới thấy yêu thêm em này với tính năng kết nối hình ảnh vô cùng tiện lợi...
@syneli Các em smp hãng khác vẫn kết nối tv sony smart ngon lạnh và không khác gì đâu bạn nhé, ko riêng Z

Gửi từ GT-N7100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
@YPMVSTAFF bạn ơi cho hỏi có con smp nào rẻ mà có MHL ko chỉ giáo tôi với?
mình hỏi 1 chút, mình thấy sóng của sony Z yếu thì phải. thử 1 cái Z1 và Z vào 1 nhà ăn, Z thì mất sóng, buồn quá. :3.
câu hỏi 2: gần đây mới có bản cập nhật 10.5.A.0.230. có nên cập nhật không mọi người?
mình hỏi 1 chút, mình thấy sóng của sony Z yếu thì phải. thử 1 cái Z1 và Z vào 1 nhà ăn, Z thì mất sóng, buồn quá. :3.
câu hỏi 2: gần đây mới có bản cập nhật 10.5.A.0.230. có nên cập nhật không mọi người?
madam77
TÍCH CỰC
10 năm
@quangphuong_1112 update để sữa lỗi thi tại sao lại ko up lên hả bạn....;)
robin812
ĐẠI BÀNG
10 năm
cho mình hỏi Z được up tới android mấy rồi thế
robin812
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cho em hỏi sony Z với sony Z ultra là khác nhau phải không
shockduhe
ĐẠI BÀNG
10 năm
ghiền rồi, chắc xúc thôi!
mình đang muốn mua sony z mà ko biết giá cả và cách tét ai help với. hàng secondhand thui.:oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops:
mình đang muốn mua sony z mà ko biết giá cả và cách tét ai help với. hàng secondhand thui.:oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops:
Camera trước của Z 2.2 mà quay phim 1080 là thế nào nhỉ @@ Có bác nào thử quay với camera trước của Z chưa 😁 E mới lấy nó về, chưa vọc vạch gì nhiều @@
rockerlangdu
ĐẠI BÀNG
9 năm
bác @cuhiep ơi, cho em hỏi riêng, bác đánh giá thể nào về khả năng chơi nhạc của em nó ạ !
Anh chị em cô bác chú dì cho hỏi z on screen liên tục 2h game ........ online từ 100 xuống còn 37% thì có ổn không ạ.
Em mua xách tay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019