Đánh giá Suzuki Axelo côn tay

Thảo luận trong 'Xe máy' bắt đầu bởi cucucu, 30/12/12. Trả lời: 62915, Xem: 5778014.

Chia sẻ

1. nggialuan

nggialuan Thành viên

có, ra tiệm sơn mua chai sơn bảo hành.

2. nggialuan

nggialuan Thành viên

2 nguyên nhân, do bánh cạ dĩa gây nặng + hành trình côn ngắn côn nhả hông hết nên khỏi quay luôn. Nhưng đảm bảo xe bốc do ăn côn quá mà.

toiditimem502 thích nội dung này.
  3. nguyentruong1990

nguyentruong1990 Thành viên

Các bác ơi em thấy ở su Minh Thành phú lâm có con ax độ tem vs sơn carbon đẹp quá mấy bác thấy sao cho e xin ý kiến cuối tuần này e định rước con đó giá đắt hơn 1m5

tyly1108 thích nội dung này.
  4. toiditimem502

toiditimem502 Thành viên

đĩa em trơn tru lắm nhé, ko vào số là quay nhẹ hiều luôn, vậy là nó ko nhả hết rồi, chạy như thế có mau mòn không vậy anh, có nên để như vậy không, em thu côn lại còn 1/2, cho nó nhẹ đó mà, kaka,

5. toiditimem502

toiditimem502 Thành viên

siết chạy ko phê bạn à, nhả côn ra ko phê, thu ngắn lại nhả là vọt, mà ko bị cảm giác trượt trượt nữa, hihi:D

6. hoangvinhpie

hoangvinhpie Thành viên

theo dõi kỹ dzữ hén, nó ra thêm 1 đóng con nữa rồi, kiều nữ và đại gia việt nam, kaka

7. hoangvinhpie

hoangvinhpie Thành viên

muốn phê thì phải thế thôi, xe anh bớp côn lịm máy rồi tắt lun kìa.

toiditimem502 thích nội dung này.
  8. N.Tân

N.Tân Thành viên

Sợ nó mòn lá côn sớm thôi à mà xe Bác đi về bô nó có kêu tách tách k, xe mình đi có chút xíu là nó kêu tách tách, máy nóng quá hay sao đó ;)

9. N.Tân

N.Tân Thành viên

ImageUploadedByTinhte.vn1379602905.149877.jpg ImageUploadedByTinhte.vn1379602917.874708.jpg
    Bugi thế này là thiếu phải k mấy bác

10. jojoteen

jojoteen Thành viên

bugi trắng trong lõi điện cực thiếu xăng, nhug chất lượng xăng kém nên đóng đen, sao của bác này NGK nhỉ, của em Denso. sẵn tiện đây cho em hỏi có bác nào đú lên bixenon chưa, đèn ax sáng kém quá, cùng là bóng halogen nhưng tại cái chóa nên sáng ko mạnh bằng con Fu X của em, bác nào đú bixenon rồi cho em biết cái giá với! Hiệu quả luôn ạh!

N.Tân thích nội dung này.
  11. noithang

noithang Thành viên

Chấp làm gì bạn ạ!

12. vitcoday22

vitcoday22 Thành viên

Các bác nào chỉ e cách làm nhẹ tay côn với e ax nay đi tắc đường bóp côn oải quá hix.mà nghe nói bác thachloxo biết cách làm ah bác làm ơn chia xẻ cách làm với a e đi bác.e lai ở hà nội chứ nếu e ở sài gòn thì nhờ bác vụ này quá hix.bác ơi mở bưởng côn ra rồi làm gì nữa để côn nhẹ ah?bác chỉ e với e mở bưởng côn ra lam luon đây ah.

13. madaoden

madaoden Thành viên

mới thay phuộc nice thay xong bao ngon giá là 1tr450k thay xong thấy phuộc trước hơi yếu xe ko cân băng đang tính phục hồi phuộc trước luôn
    giờ chỉ lăng tăng vụ nhớt xe nữa thôi sài havoline 20-50 sài nóng máy quá tại vì toàn đi xa còn motul 300v thì quá mắc :(

jojoteenhieudd thích nội dung này.
  14. hieudd

hieudd Thành viên

Gắn phuộc Nice vô có cần chế cháo j ko bạn?
    Gắn vô có bị thấp hay cao hơn phuộc zin ko?

15. madaoden

madaoden Thành viên

phuộc nice gắn vừa y ko cần chế gì hết chỉ cần lấy khóa bự bự nạy cho nó rộng ra để nhét phuột vô vì cái ron cao su phuộc nice nó hơi lồi ra tí còn phuộc zin ax thì nó đều nhau . ( anh mình gắn dùm ảnh chuyên độ xe kêu mình mua phuộc nice là ngon trong tầm giá ) gắn vô nhìn thêm màu vàng trông đẹp hơn( theo mình thấy ) và cao hơn phuộc zin 1 chút ( chở gái thì ... )

hieudd thích nội dung này.
  16. hieudd

hieudd Thành viên

Mình đang lăn tăn phuộc nice và gazi sport X (1tr7)

17. toiditimem502

toiditimem502 Thành viên

ko sao dau ban. Taj no keu thoj chu khong sao dau. Nghe rjec thay quen roj. Vuj taj la dang khac.

18. jojoteen

jojoteen Thành viên

phuộc nice thì ngon rồi, nhưng còn phuộc trước hãng nó tính hành trình rồi bác, bác mà phục hồi lại sợ mấy thằng làm phuộc trình độ không cao làm cặp phuộc trước không êm như zin thì tiền mất tật mang mà còn thêm cục tức nữa. Còn nhớt thì em chơi toàn castrol power 1, 15w-40, Jaso ma2, cấp nhớt SL, giá 80k (ngon bổ rẻ-do tổng hợp trong nước nên ko bị đánh thuế nặng) nhà em 3 con (1 Fu X, 1 Ex, 1 Ax) riêng con Fu X em đi hơn 42k km rồi máy vẫn êm ru cho nên em trung thành castrol luôn, mấy cái nhớt kia đắt do là nhớt nhập bị đánh thuế nặg! :D

madaoden thích nội dung này.
  19. N.Tân

N.Tân Thành viên

Thanks bạn, à mà bóng đen là sao bạn, chỗ nào vậy.

20. jojoteen

jojoteen Thành viên

ý mình nói "đóng đen" tức là đóng khói đen quanh vòng ren đầu gần điện cực ấy, do xăng kém chất lượng thôi:D

Chia sẻ

Đang tải...
Đang tải...