Đánh giá Suzuki Axelo côn tay

cucucu
30/12/2012 5:16Phản hồi: 65.688
65.688 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huuduan
ĐẠI BÀNG
11 năm
cảm ơn chủ thớt đã có đôi lời cảm nhận đầu tiên về axelo cho anh em được biết , em cùng kết lắm rồi đang ngom đạn , đủ là bán ngay không trần trừ.
Có ai ở Nha Trang báo giá mình với, định Tết sắm 1 em đi chơi
sokita
ĐẠI BÀNG
11 năm
vành em này ko nên lên lop 100
chỉ 90 thôi
Vừa mới lấy 1 em màu đỏ đen sáng nay chạy được 44 km rồi! Ok lắm các Pro ơi! Tay côn hơi nặng (tí thôi) khi đang đi tốc 60-70km/h bóp côn nhã số (tay côn vẫn bóp) nghe tiếng tạch tạch to lắm (to hơn so với ex) ngược lại khi lên số thì rất êm ko nghe gì hết. Xe chạy bốc! 70km/h vẫn đầm vì xe mới nên chưa dám kéo! hihi! chạy vài ngày sẽ mình sẽ báo cáo típ ( Giá 28.5tr bao giấy tờ + tiền mua bảo hiểm + mua thêm cái bara)
KM cái nó BH suzuki + Áo Gió. Mua ở CH Việt Nhật đường H.H.Giáp Q12.

@vtphuong68 chứ phải trả số như thế nào mới đúng hả bác? 😃
@trungdung-k85 Bạn nói bạn o dau vay ?? Bình định ak ???
@anh-pro bình dương bạ ah
@o2huy ở Dĩ An còn Ax ko vậy bạn
sokita
ĐẠI BÀNG
11 năm
coin này mà thêm mono shock thì quá ngon
Raziel
CAO CẤP
11 năm
Vừa gọi bên Việt Nhật, chỉ còn RR màu đỏ, đòi ... 29t ? Miễn bàn, dù có thích cũng không mua. Dạo này các thằng bán Su lại bắt đầu giở trò như Honda và Yamaha.
hôm nay xem mấy cái nhận xét của chủ thớt lao vội lên tam kỳ,may mà mua được cái cuối cùng còn sót lại.Chạy về Núi thành mà lòng phơi phới,nghe nói đợt đầu là hàng indonesia xịn đấy các bạn.Giá quá ngon 26,7 tr làm xong giấy tờ.Mình vít lên đến 80 km mà cứ tưởng nhìn đồng hồ sai. K dám chạy nhanh vì đang roda, quá đã
@tuandag kà kà! mình đi 2 vít fát lên 90km/h luôn! Xe bác khi trả số có nghe tạch tạch ko?!
mình mới mua ở Việt Nhật 28.5tr hoi 11h trưa tới chiều nghe nói lên 29tr! ax ax!
roda mà chạy ~3,5 lít 230km .chém thế bác .thế ~1,6 lít ~100km .roda hay quá chỉ mình với .
thanhtam788
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hungute bác tính sao cái bình xăng còn 3.5l hay thế ? đổ đầy bình là hơn 4l đấy.
@thanhtam788 Chính sát la 4.3l mak??
sáng nay mình ra đại lý thay nhớt và lọc nhớt, ko còn 1 chiếc Su Axelo nào cả! người bán hàng nói họ đặt cọc quá trời mà cửa hàng ko dám đảm bảo vì xe về đại lý cũng ko quá nhiều do phải phân chia cho các đại lý khác, con này chạy cực êm, máy chạy tốc độ lớn nghe êm ru, xe vững. lâu rồi mình mới hài lòng về 1 con xe so với tầm giá như vầy! xăng thì đến giờ mình khẳng định trên 55km/1l, đường trường thì mình hoàn toàn chạy hơn con số trên. anh em nào chạy qua 300 lên thay nhớt thì nhớ nói thay cả lọc nhớt nhé, cửa hàng mình thì tặng nhớt miễn phí 3 bình đầu, lọc nhớt thì thay tính tiền, có 25k à!
@plato86 Sai rồi,lọc dầu xbike và axelo nhập từ thái lan,nhỏ hơn viva,smash,hâyte...mình mua ở hn là 60k chưa tính công thay,lọc smash có 30k thôi,phò hơn
@cucucu bác cucucu ơi...pác ở xần thơ hả...cko mìh hỏi ngu fát nhaz...mìh cũg ở cần thơ nhưg khôg pík thjên fúc ở âuk hết...bác làm ơn cho xjn kái địa hỉ nhaz... với lại lúk bác mua giá bao nhiu... giấy tờ xog bao nhiu?
@hoangvinhct1 bác 3cu ở Vĩnh Long bác ơi.
Đại Lý THIÊN PHÚC
94-96-98 Đường 3/2, P. Hưng Lợi, Q. Ninh Kiều, TP. Cần Thơ
ĐT : 07103.731919
@thanhnghia_dba thank pác nhìu nhaz... tui đj qa lại ckổ đó hoòai màk k pík fãi hok hehe...
cây pô đẹp quá, bạn cho mình xin cai DC bán được không?mua về ráp vào con axelo đỏ đen mới được:pm qua yahoo cho mình nhe bạn hoainamaloha:;)thanks bác trước
@raovat17 cai hình nay là photoshop mà bác .ông bô nek bác........
http://www.bikervietnam.com/bfrm/showthread.php/203368-Giảm-Giá-15-gt-Pô-AKRAPOVIC-made-in-Slovenia-(SH-150i-Sh-300i-amp-xe-Motor-PKL-)
yahoo:raovat17 nhé bạn hoài nam ;)
Mới ra đại lý Ngô Quyền Trần Hưng Đạo tinh hốt 1 e ma giá 30tr200 bao giấy tờ.thôi thì cứ từ từ.hàng chưa về các bạn ra mua là nó hét nữa đấy.
thangbvvp
ĐẠI BÀNG
11 năm
cày mạnh để có tiền rước em nó về làm vợ 2
Xe côn em mới đi mỗi Honda Win 😆
@lucas_mufc xe này năm 99 mình có 1 chiếc đi học đại học, cảm giác khi vào đường vắng, nhả côn và giở đầu em đó cao lên và thả xuống, nghe rất êm vì em nó toàn là sắt, xe đó chạy đường dài ghiền luôn, cảm giác về nó rất khó quên! đó là chiếc côn tay mình gắn bó 3 năm cuối thời sinh viên của mình! chở người yêu từ sài gòn xuống vũng tàu mà chạy toàn trên 100km/h, lâu lâu ngoái đầu hỏi em: anh chạy êm ko? em cứ ôm chặt và nói '' anh chạy xe gì cũng êm hết''. nói đến đó là nhớ quãng đời sinh viên tại sài gòn. vậy mà đã qua hơn 10 năm rồi!
Như Mới Hôm Qua! giờ em xe phiêu dạt về đâu cũng ko biết, người yêu cũng...... đi vui vầy gia đình từ rất lâu rồi!
@cucucu Thảm thế bác...
khanhquyet
ĐẠI BÀNG
11 năm
mần 1 con thôi ;)
thích nhất câu này
55km/1l, thì đập chet cha thằng yamaha jupiter fi lẫn thằng ex

hoan hô
@cucucu
mình chạy wave rs hao tầm 53km/lít

truoc gio thấy chạy xe yamaha toàn mấy chú nhà giàu thích đú
@clickeveryday con ju mới quản cáo chạy 82km/l nhưng thằng bạn mới mua cách đây 1 tuần nó bảo chạy khoảng 55-57km/l ah !
@clickeveryday Mình thấy chạy mấy chiếc Honda bị làm giá mới là nhà giàu thích đú nhưng ngu.
thanhtam788
ĐẠI BÀNG
11 năm
@clickeveryday 55km/1l thì nhằm nhò j so với thằng Ju fi, nghe nói Ju fi hơn 60km/1l đấy .
Chờ mấy bác mua được Ax cho cái đánh giá tổng thể em nó nè...
Dung2503
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác thế nào e ko biết, chứ e thì chưa được thử e Ax này,ko biết e nó thế nào? Bản thân thì đã từng chạy qua Ex côn tay 4 số + 5 số (2 con này chỉ mượn của bạn chạy chơi thôi) và con FX cũ nát, nhưng vẫn thấy chạy FX sướng nhất. Ex thì cảm giác chạy con côn tay 4 số còn sướng hơn cả 5 số, ko biết mọi người thấy thế nào? Hay do e chạy ít nên không cảm nhận được độ sướng của EX 5 số. Đấy chỉ là nhận xét cá nhân của e,ko hề có ý chê bai cái xe nào cả nên mong các bác chém nhẹ. Cá nhân thì cực thích e Ax này, từ dạo tháng 9 thấy có nhiều bài về e này đã ham lắm rồi, cuối cùng e nó cũng đã chính thức được bán ra. Tiếc là bjo vẫn chưa phải là thời điểm thích hợp để rước e nó về. Nói đến đây lại cứ thấy tiếc cho thằng e vừa lấy con si RC 21 củ xong.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019