Đánh giá tai nghe theo máy của Galaxy Note10: kết nối USB-C, giải mã 32bit/96kHz

abuchino
26/8/2019 2:42Phản hồi: 349
349 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Test sang Ipad pro 2018 vừa rồi không biết chất âm thế nào, nếu vẫn ngon thì chắc em sắm 1 cái 😁:D:D
hlinh0301
ĐẠI BÀNG
5 năm
@quocanh236 Ngon đấy bro , nhưng k hiểu sao cắm cổng c trên macbookpro k dùng đc
tai nghe quá ngon
fan nokia
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái mình quan tâm là nó có hơn tai nghe S10 ko thớt ơi
@fan nokia hơn
Mình đã nghe thử tai nghe Usonic thấy rất đã. Tai nghe của Note10 mà cho chất lượng tốt hơn thì chắc phải tìm mua về dùng mới được.
tongjet
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang thử cấu hình 32b/96Khz trên neutron đây. Neutron hỗ trợ cả dsd và dts tốt phết. Ngoài ra có thể bật thêm tính năng atmos dolby trong sound setting/effect sound nữa. Tính năng adapt sound trên note 10+ để nghe gọi rõ tiếng hơn chứ nghe nhạc thì tắt vì nó cho cấu hình chung theo độ tuổi chứ không chú trọng cấu hình theo từng tai nghe từng người nữa.
Cái anh lại nghe tung hô định hướng tai nghe kèm máy Note 10 rồi!
Đến cái tai ko dây 4 củ đỉnh cao nhà Sam tặng free còn vứt xó thì mơ gì cái tai nghe này!?!
MantiCore1
TÍCH CỰC
5 năm
@abuchino cho hỏi mình mún nghe DAC mobile chơi nhạc Hiresh từ con pixel 3 thì mua gì ạ. Fio có dòng nào type C nhỉ. Mình có tai nghe 3.5mm và cả InEar C của Google nghe cũng khá. mún thử DAC mobile!Thanks
hlinh0301
ĐẠI BÀNG
5 năm
K hiểu sao cắm ipadpro thì nhận mà cắm macbook pro cũng cổng C thì k nhận nhỉ
@hlinh0301 Trên máy tính mặc định xuất analog qua chip giải mã bên trong máy, phải dùng phần mềm để điều khiển xuất digital qua C
hlinh0301
ĐẠI BÀNG
5 năm
@QuanLyNhaNghi Nhưng mình dùng với convert c-3.5 thì vẫn nhận được bro ơi
@hlinh0301 là tai nghe 3.5 ,dùng với adaptor 3.5 - USB c hay là tai nghe USB C dùng với adaptor USBC-3.5
hlinh0301
ĐẠI BÀNG
5 năm
@QuanLyNhaNghi Là 3.5 dùng với 3.5 - C bác ạ
Có ai bán riêng lẻ lo ta để mình nghe trên Oneplus 7pro
secretman67
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái kết của bác thật hợp lý, chỉ tiếc là mình chỉ có note 8
tien dio
TÍCH CỰC
5 năm
Cho em hỏi khó tí mà có jack chuyển ngược usc tpye C về 3.5 cho em xài tai nghe này cho máy có jack 3.5 ko.
masterss0
TÍCH CỰC
5 năm
chốt: tai nghe ss thuộc top các tai nghe cho kèm theo điện thoại; ae nào có tai hơn tai trâu thì mua tai rời =))
Giờ các hãng đều dùng cổng usb c , 3.5 sắp lỗi thời rồi chăng
pin_kute
ĐẠI BÀNG
5 năm
:eek: lg v20 có cỗng usb c liệu có dùng dc tai này ko các bác.
Rất muốn đc nghe thử
Mình định mua bud nhưng thấy tai nghe theo máy vẫn ổn, tiếc tiền nên không mua Buds nữa
zFlashz
ĐẠI BÀNG
5 năm
muốn nghe iphone thì làm sao nhỉ
Bài viét cùi nhất mà t đọc
esata
CAO CẤP
4 năm
Thế có loa PC nào có cổng USB-C không, chứ dùng tai nghe không thì hạn chế quá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019