Đánh giá Ticpods Free: thiết kế khá giống AirPods, nhiều tính năng rất đáng giá

eddie-labo
4/5/2019 3:51Phản hồi: 148
148 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngoknc
CAO CẤP
5 năm
Cóa ai dùng sam sung buds rồi ko cho cái cảm nhận chủ quan đi
Tdapchetme
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Ngọc NC https://tinhte.vn/threads/review-samsung-galaxy-buds-doi-thu-xung-dang-cua-airpods-sau-hon-2-nam-chat-am-rat-kha-gia-hop-li.2926009/
Mình đang xài thấy rất ok mà sao mấy bác chê dữ dị ta , mấy bác nên test thử sản phẩm đã rùi phán chứ , đừng nhìn mặt mà bắt hình dong như vậy.
Mấy bác chỉ nghe mà hãng Hồng Kong là mấy bác auto chê ? mấy bác ham rẽ mua hàng rẽ của thương lái bán hàng kém chất lượng xong truyền tai nhau hàng tàu các thứ 😁
Mình đọc vài cmt toàn thấy chưa xài thử hàng chuẩn quốc tế mà đã la ôm tỏi lên rùi😃

Lúc trước airpods cũng bị chê xấu , ống hút , đeo dị dị ..... rồi sau này ai cũng xài :D, giá nào cũng mua 🆒

Rồi riêng về Mobvoi, nếu mấy bác đang xài đồng hồ thông minh sẽ biết hãng này là ai, chất lượng ntn, hàng nội địa ra sao và hàng quốc tế ra sao.

Mình đang xài cả đồng hồ và tai nghe của hãng này, phải gọi là tiền nào của đó, rất đáng đồng tiền bỏ ra lựa chọn.
47032328_1923505787764203_7118939831064854528_o.jpg 57338702_2121179434663503_968533761111097344_o.jpg
beeP970
TÍCH CỰC
5 năm
@Bảo Anh Lê Mình cũng đang sài ticpods vs iphone x, bản mua trên indiegogo, dùng với app youtube sẽ bị delay tiếng nhé, còn dùng các app khác thì ko sao, có vẻ ko ổn lắm
@beeP970 kì ta mình chỉ có bắn pubg là bị delay thui à
beeP970
TÍCH CỰC
5 năm
@Bảo Anh Lê Bắn pubg cũng delay mà, gõ phím bạn nghe tiếng còn deley nữa kìa, coi video qua safari , FB thì ok, riêng app youtub là trễ nặng nhất, ko fix dc luôn, hoặc mobvi ko thèm fix, coi youtub ức chế dễ sợ, điểm tốt theo mình là pin trâu, in ear nên đeo cảm giác chẮc chắn, chơi thể thao tốt, còn đi mưa thì loạn cảm biến, đã từng đeo đi mưa lớn kkkkk
@beeP970 để mình test con của mình xem coi có bị lỗi giống bạn hog, 1 phần cũng có thể cái phần mềm thời indiegogo nó là version 1 nên nó bị delay, bạn thử tải app mobvoi về xem có phần upgrade hog
rongtphong
TÍCH CỰC
5 năm
Chất Âm: Ticpods Free cũng đều nằm trong vùng "không quá xuất sắc - không quá tệ".
Phù hợp cho loại đánh tạp đây 😃
J000
TÍCH CỰC
5 năm
Con này nhìn y chang con Soundcore Liberty của Anker. Con của Anker được đánh giá khá tốt, giá chỉ 70$ thôi
ChuChien
TÍCH CỰC
5 năm
Nếu không quan trọng chất âm thì riêng em xin chọn Airdot 1tr hoặc Redmi Airdot 700k 😁
Đủ thông minh đủ dùng
we00043131
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình đang dùng, âm thanh thì tạm được so với các tai nghe cùng loại nhưng rất là khó chịu khi hay bị chập chờn tai bên trái, còn không thì chỉ nghe được bên phải, không biết có ai bị như mình không!
@we00043131 Vậy thì giá quá mắc
beeP970
TÍCH CỰC
5 năm
@cuhiep Xác nhận là cảm biến trên 2 tai hơi lag nhưng có nhiều trò để làm, bản mua trên indiegogo dùng với app youtub ios bị trễ và chưa fix dc, mua kiểu gọi vốn nghịch thì dc chứ mua thương mại thôi sài apple cho lành
Sử Huy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Còn nếu iOS muốn xài thì có ổn ko ạ. Mình xài airpod rất ổn cho đến khi mất 1 bên. Giờ pair cái mới nó cứ chập chờn ko sạc cho cái mới. 😔(. Con này màu đỏ đẹp quá...
Giờ mua tai nghe không dây phải tính chuyện sau này chai pin có tháo ra thay được không nữa. Chứ mình thấy đeo 2-3 năm mà bị chai pin phải vứt đi thì quá phí phạm.
Nên vẫn dùng một cái có dây xịn ở nhà để thưởng thức nhạc. Còn khi ra đường thì mua cái xiaomi không dây rẻ tiền nghe đỡ, lỡ hư thì vứt luôn, khỏi tiếc!
@Nguyen N°5 Con airpods dùng 3 năm pin chai 50%, cứ coi như là vứt đi.
Giá mua 4tr cho thoải mái. Tính ra mỗi ngày chỉ mất cỡ 4k ~ cốc trà đá. Quá là rẻ so với trải nghiệm và sự tiện lợi của nó.
Bạn mua cái quần, cái áo, đôi dày 1tr thì cũng chỉ dùng tầm 2-3 năm là căng. Hết date thì bác tính sữ làm gì để đỡ phí???
phong Stan
ĐẠI BÀNG
5 năm
đang xài con ticwatch cảm thấy khá ngon, không biết có nên hốt luôn con này cho đủ combo tiktok không nhỉ 😁:D
@phong Stan 4 triệu cho con này, theo mình với giá đó còn nhiều con khác ngon hơn
@phong Stan con ticpod này về VN tầm 3 củ thôi bác
https://techwear.vn/tai-nghe-bluetooth-ticpods-free
Nhìn đã kết rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019