Đánh giá Toshiba Portege R830

bk9sw
19/7/2011 9:39Phản hồi: 89
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

roseghost
ĐẠI BÀNG
13 năm
đẹp
gamohnvn
TÍCH CỰC
13 năm
dạo này cứ thấy made in china là em không dùng, 😁 , Nhà toàn đồ Campuchia với Lào ,😷
ceddtu
TÍCH CỰC
13 năm
hic, mình lại ko khuấy toshiba cho lắm, mặc dù laptop của nó giá cả rrat cạnh tranh.
Công nhận hàng chính hãng phân phối ở Việt Nam chán thật,giá thì mắc như cái gì cấu hình thì lởm,mấy model này trên site toshibadirect đã có độ phân giải 1600x900 rồi cơ,giờ này mới lẹt đẹt nhập về.30 chai cho cái cấu hình lởm nhất:cold:.Rất thích máy này nhưng có ai xách tay về thì mua,chứ chính hãng thì ...........:yellowcarded:
winxp2007
TÍCH CỰC
13 năm
Thiết kế đẹp quá, chỉ không ưng mỗi cái mặt dưới. Sao không làm đơn giản gọn gàng như của Macbook nhỉ 😁
nếu em nhớ ko nhầm thì con này 30 củ..................
Đẹp nhỉ 😃
cn này có cái tản nhiệt dưới đáy hay nhỉ, nhưng mà mỗi tội cái quạt để đấy thì như cái máy hút bụi
Bác cho xin cái sensor trong AIDA với. Xem nó nóng thế nào?

Còn thiết kế thì theo ý kiến cá nhân của em nhìn vào thì không có gì gây ấn tượng cả. Cái quả quẹt vân tay ở ngay giữa touchpad thế này khi dùng rất dễ quệt vào rồi lại có thông báo là fingerprint của bạn not vertify, phiền lắm.
prince3rd
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vỏ được làm bằng hợp kim nên tản nhiệt nhanh nên nóng hơn bình thường cũng dể hiểu thôi.

Mọi thứ bác nói đều ok/....

em biết bác giàu rồi. em ko có tiền đú vs bác. nếu tiền bác ko là vấn đề thì em xin chịu........
wasabi2
ĐẠI BÀNG
13 năm
R830 có wimax ko biết có xài được ở VN ko các bác nhỉ ....?
Thích Dell cơ
nhìn mí phần mạ crom bóng bóng là ứa gan :-s đẹp đâu k thấy, cứ thấy nó íu íu rẻ rẻ thế nào ý. Thà làm nhôm xước mờ như thằng VaioZ nhìn cho đỉnh
yoyo307
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn hơi to
vào vệ sinh xong không cần lau khô tay type luôn .
thechau0101
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bàn phím giống vaio z, cả thân cũng gần giống, nhưng giày hơn vaio z
Chủ thớt quên cái phần quan trọng là chụp lại Sensor nhiệt độ lúc Idle và Full-load ... quan trọng nhất laptop là cái này và thời gian dùng PIN

Mà con này đẹp thiệt ,mõng ... bỏ luôn cái ổ quan ngoài cho rồi ,,, phần đò làm tản nhiệt hay gắn thêm cái HDD chẳn hạn
Mà cho hỏi con này xài CARD WAN 3G đc hong ,có hổ trợ gắn SIM trong máy hong ta ...
Đẹp thật, chắc mua cho con em gái :happy:
mrsilen
TÍCH CỰC
13 năm
con này ngon quá ta, nhưng nóng máy thì không ham rồi...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019