Đánh giá ứng dụng VinaBox của Vinaphone dành cho iOS và Android

Duy Luân
18/8/2012 11:11Phản hồi: 130
130 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khatvongmoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko có cho hệ điều hành WP à
PingMD
CAO CẤP
12 năm
Không có gì hay lắm.
Anh em cho hỏi huỷ dịch vụ này như thế nào vây?
Cảm ơn.
letu2112
ĐẠI BÀNG
12 năm
@PingMD bạn soạn HUY gửi 9555
WinPhone lại đứng ngoài 😔
hay quá nhưng mà mình dùng mobi và vịt teo
hoailotus
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mới dk sài thử. Thoát ra rồi đăng nhập lại ko dc vì ô password ko cho focus vào. Phải lấy OTP nữa sao ta.

Mỗi lần mở lên phải gửi yêu cầu lấy mã OTP, hixhix. (iOS 5.1.1 on 3GS)
songviet
TÍCH CỰC
12 năm
@hoailotus cũng vậy (trên android)
hay. Nhưng sao không có cho BB nhỉ:eek:
trước đây có đọc 1 bài nghiên cứu là vinaphone là mạng được phần lớn đại gia VN xài.Mình cũng dùng vina dc 6 năm rồi.Vina dc cái sóng sánh tốt mỗi tội hậu mãi kém vô cùng.😔
hoailotus
ĐẠI BÀNG
12 năm
@jimmyhuonghp Vina mà sóng tốt gì bạn. Về quê mình ở Tiền Giang thôi, cách HCM bao xa đâu mà sóng gì chán phèo. Viettel sóng tốt ở mọi ngõ ngách nhưng các dịch vụ khác lại ko tốt trừ CSKH.

Còn MOBI mới là mạng của phần lớn đại gia đó.
@hoailotus CSKH Viettel thuộc hạng nông dân cùn nhất chứ có hơn gì mấy thằng kia....bạn ở tỉnh Tiền Giang đoạn nào mà bảo sóng kém????? Tôi cũng vừa ở Cù Lao Tân Phong dọc sông Tiền đây (giáp ranh huyện Cai Lậy và huyện Cái Bè và tỉnh Vĩnh Long đó)...nói rõ cho bạn nghe là sóng 3G nó rất kém...còn sóng 2G vẫn đét căng nhá....phê bình thì cũng dựa nhiều nguyên lí riêng mà phán....chứ nói cái kiểu như bạn nghe rất bựa và ếch ngồi vểnh mồm...phải nói lại là Vinaphone tuy nó không hoàn hảo nhưng nó hơn Viettel đấy (tốc độ truyền tải 3G,số lượng thuê bao);)
hoailotus
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Azion Đù, manh động gốm, chắc là bạn đi hết ngõ ngách TG rồi à? Tôi biết và đã từng bị mất sóng rồi mới dám nói nhá, đâu phài chó sủa ma như bạn.
mang đậm tính thương mại vinaphone thân thiết của tô. sao mới intro ko free all nhỉ?
Hướng phát triển của các nhà mạng VN hiện nay càng ngày càng chuyên nghiệp, tự viết cả ứng dụng riêng cho mạng của mình để phục vụ khách hàng - 1 bước đi rất hay và đúng đắn 😃
Hy vọng trong tương lai các công ty viễn thông của VN sẽ có nhiều ý tưởng và sản phẩm hay hơn nữa.
Nó là ứng dụng kiếm tiền của Vina thôi. những cái HOT thì phải chi tiền, những cái bình thường thì free giá cũng khá khá đấy. 😃
Ứng dụng hay, bao giờ có cho môi và viieettel nhỉ
Dùng những sp như thế này dễ bị trừ lén tiền lắm 😁
hai8668
TÍCH CỰC
12 năm
Sai rat tot, minh sai tu thang 3 den gio ko bi tru lao lan nao.

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
duongvn2011
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang dùng Viettel có sử dụng được chức năng nào ko nhỉ?
Đẳng cấp 091....thể hiện ở đê.....
Hay, ngon....
thuync
ĐẠI BÀNG
12 năm
thông báo miễn phí mà vừa log vào đã bắt 5000đ/tháng là sao?
down về dùng thử xem sao 😃
Thử cái xem sao. Thấy các ứng dụng cũng đầy đủ hết, còn ko biết chất lượng thế nào đây?!
P/S BB cũng dùng tốt, nhưng thấy nó chung chung quá và thao tác cũng khó.
Không bị trừ tiền đâu các bác ah..khuyến mại miễn phí đăng ký từ 10/9 đến 16/9 mà. em vừa check tài khoản xong 😃
nhìn bên ios thân thuộc.đẹp quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019