Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá và hướng dẫn sử dụng phần mềm LogMeIn trên iOS!

0oo00oo0
26/12/2011 7:39Phản hồi: 104
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thích cái này wá ...... :dance:
pvtq9
TÍCH CỰC
12 năm
Các bác thử so sánh với thằng splashtop remote xem thế nào? thằng này chỉ có 2.99 $ thôi. Cũng xem phim ,nghe nhạc chơi game trên PC được (mượt) nhưng không có tính năng chia sẻ file. Dùng logmein chỉ được free 1 tháng cũng chả để làm gì. Muốn mua bản pro thì quá mắc
An Phuc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vua cài và dùng thử. Nói chung là rất tuyệt và rất ngạc nhiên. Mình không biết chi phí update lên pro lầ khoảng 40USD/năm hay là trọn đời các bro?
0oo00oo0
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trên iOS thì là trọn đời bạn ạ 😃!
có Mac nhưng không có ipad hoặc iphone để thử, chán vãi
Không có MAC để thử :ninja:
đọc kỹ bài đi bạn PC là gì
quoctin2610
ĐẠI BÀNG
12 năm
test tu hom qua roi.chay ok lam
có bác nào có hướnng dẫn cài Warcraft lên Mac ko. Em mới mua đĩa về nhưng ko cài được vào con iMac 309 ở nhà
vậy tất cả là chỉ dùng thử cho 1 tháng thôi sao? buồn thật, thế mà cứ tưởng đc xài vĩnh viễn chớ
Vừa tét thử trên 3gs, dùng điều khiển PC hơi giật một chút do đường chuyền mạng. hay nhất là có thể chua xuất copy nhạc ảnh hay movies về rồi chọn app để lưu không cần phải cắm máy tính.
các bạn vào trang chủ sẽ thấy mà, free vĩnh viễn với chức năng giới hạn, ko thể chia sẽ files được rồi có mấy tính năng nữa. Vừa test lại teamview thì thấy cái này ngon hơn, teamview thì bị giật giật cái này dùng rất tốt luôn
Sao hôm qua mình dùng iPhone 4 cứ bị giật ấy nhỉ ........?
thehaivn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hix, không có máy Mac mà test thử chơi.

Liệu có dùng để iphone 4s điều khiển Ipad và ngược lại được không nhỉ
cái này gần giống teamview nhỉ. có điều tiện lợi hơi.
Các bạn cho mình hỏi 1 chút nhé: Trong website của LogMeIn có nói là nếu hoàn thành 5 bước sử dụng thì sẽ tự động chuyển account Pro Trial sang Pro xịn. Bốn bước trên cùng mình làm đều ổn rồi, riêng bước Print Remotely không hiểu sao không làm được.
Mình đã cài phần mềm LogMeIn trên Desktop rồi dùng iPad hoặc Mac để điều khiển PC in mấy file doc và PDF mà mãi nó chẳng công nhận là mình đã hoàn thành nốt bước này gì cả.
Bạn nào có kinh nghiệm chỗ này thì chỉ giúp nhé. Cảm ơn nhiều lắm!
cái này mà lên iPhone chắc khoảng 30p cái hết pin rồi =))
Sao mình cài rồi nhưng tới phần điền tên and pass computer thì mình nó báo ko phải? minh ra tắt pass ở pc thì nó vẫn báo điền pass là sao
Sao mình cài rồi nhưng tới phần điền tên and pass computer thì mình nó báo ko phải? minh ra tắt pass ở pc thì nó vẫn báo điền pass là sao
0oo00oo0
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn nhập tên User và Password của user trên win ấy 😃!
đã nhập rồi mà nó báo ko đc nên mới xóa pass mà vẫn ko đc đó chứ
Haotakua
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã dùng thử trên iP4, hơi chập chờ chứ ko mượt cho lắm.
0oo00oo0
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng có thấy cái đó, nhưng mình không nghĩ bạn sẽ được chuyển lên pro xịn hay cái gì tương tự đâu ;)! ... Còn trong trường hợp bạn muốn thực hiện được cái bước 5 đó thì bạn trỏ chuột đến bước 5 sẽ thấy phần "Learn more", nói chung là "Piece of cake" thôi 😁!
Thân!

---------- Post added at 12:23 PM ---------- Previous post was at 12:21 PM ----------

Bạn xóa pass thì vẫn phải nhập tên User 😃! ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019