Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Danh sách những apps trong system có thể delete

harrynghiem
8/6/2012 4:37Phản hồi: 381
381 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em muốn xóa Google+ mà ko thấy nó trong system/app ạ...? giúp e
@d4nvjpl0ng4n Nó là Google Plus

Sent from Sony Xperia Z®
@thaikhang91 One plus bác ạ
Up đánh dấu để bước chân vào con đường phá hoại ....
Mình muốn cài lại system application thì làm thế nào ạ ????
haquang1310
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ai xài lg( prada) biết xóa những app nào k vậy),chỉ mình với?Đang định xóa cái hangout(talk),software update,keep.. mà chưa dám.

Gửi từ LG-KU5400 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
chủ thớt của tiệm đt nào không... mình qua làm dịch vụ luôn, chư minh ko thoi gian hay đầu óc làm máy cái này, please call 01666.55.3979
1 file có đuôi là .apk và .odex thì mình xóa cả 2 luôn hả bác 😁
@QuangNam236 Chính xác đó bạn.

Sent from Sony Xperia Z®
cái app google play âm nhạc cứ chạy hoài mà tắt nó thì lúc sau nó lại chạy.vậy xóa nó đi có ảnh hưởng gì ko mọi người
sao minh k thấy biểu tượng R/O hay R/W đâu cả vậy
có mấy cái app tiếng nhật sao mình ko xóa đc vậy
@nguyenthevuong Đây.b down bản pro này về mới xóa dk.
https://db.tt/9WlJzLd3
@thanghpn sao mình bấm vào app muốn xóa nó chỉ hiện lên 3 ô cho mình chọn là cance, view , và install chứ ko có chỗ nào để mình bấm vô xóa vậy bạn
thankss trước nhé
dùng titanium xóa thì lại bị khởi động lại máy và cũng ko xóa đc mới đau chứ.......
Bấm và giữ im nhé.sẽ thấy
@iboy25vn hix mình ko biết xóa nhầm cái j mak khi mở máy lên vào menu các icon thì thấy sau các icon màn hình nó bị nền đen thui luôn rồi ,
pro chỉ giúp mình coi
ở ngoài màn hình chủ cũng vậy
chỉ có cái màn hình khóa khi chưa mở khóa còn hình hoa bồ công anh của s3 thui
xong rồi , cái thanh trang thái mất tiêu rồi nak
xong rồi , cái thanh trang thái mất tiêu rồi nak hihihi
@nguyenthevuong de thanh trang thai mat ban can gi phai ton nhieu suc vay. hom khac lo muon no co lai cho tien thi k co nua. ban co the nhan giu phim menu ( o mot so may la cai nut co 4 gach ay) -> cai dat hinh nen --> an thanh trang thai --> √ la ok
@hoangzxc mình ko pải làm cho nó mất mak vô tình làm nó mất nak
vô hệ thống xóa linh tinh nên nó mất
@nguyenthevuong
cac bac thu su dung pm " system app recover" xem sao. rat de bo ung dung he thong va lai con an toan nua chu. khi go bo thi no chuyen vao 1 thu muc. khi muon cai dat lai thi vao rename phan mem thanh *.apk nua la ok. van de la nen xoa ung dung gi nua thoi
nhan tien cho em hoi ti mong bac nao ranh thi vo giup em voi. hien tai em muon cai java vao may Android. nhung khi chuyen qua che do recover ->> apply update from sdcard--> chon file *.zip nhung no chay duoc 1 doan thi no hien chu "update faid" mong bac duoc giuo do nhieu. day la lien ket bai huong dan http://wapvip.pro/page/index.php?id=4162
Up lên cho ai quan tâm.

Sent from Sony Xperia Z®
Các bác cho e hỏi không biết e xóa mất app gì mà giờ không vào đc muc thông tin đt nữa ai giúp vơí
Cái asus5 của em không biết xóa cái gì mà bây giờ vào danh bạ nó cứ hiện: "Danh bạ đang được cập nhật" hiện hoài luôn
Mấy bác cho hỏi k biết mình đóng băng thằng nào mà giờ check imei bằng *#06# rùi test lcd *#0*# đều không được bác nào cao tay giúp với.. nếu bỏ đóng băng hết thì bấm test bình thường mà tìm hoài k biết là do thằng nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019