[Đập hộp] ASUS Memo Pad HD 7: 16GB, bốn nhân, IPS, giá 3,9 triệu

TDNC
10/8/2013 4:43Phản hồi: 530
530 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em hôm qua ra cellphoneS thì ko có máy test, để mai qua chỗ này xem sao
Con HD 7 của mình mới mua , dùng được 2 ngày. Tự nhiên hôm nay mở nhạc lên nghe, thấy nhỏ hơn mọi khi. Mặc dù đã tăng hết cỡ. Như vậy là lỗi gì các bác nhỉ? có Phải do phần mềm không? hay là do phần cứng.
tan_thanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@xuantruong044 cua minh cung giong nhu pan.luc truoc thi nghe lon.gio tu nhien thay am thanh nho lai.
@xuantruong044 đợi rom cook có cả bản max vol đó hihi

Sent from my GT-N5100 using Tinhte.vn
@xuantruong044 Nó có phần Wizard Múic đó, bạn có vào đó thử chỉnh chế độ chưa? Bạn phải chọn là Múic hay Video hay gì đó,chứ nếu off chế độ đó máy nghe nhỏ xíu à. Lúc trước mình xài Ausus Fonepad cũng bị vậy.
chán quá ta, giờ vẫn chưa thấy ai kết nối hd7 với usb 3g được. chỉ còn chờ khoản đó ok nửa là duyệt rồi!
@p4titan Có lẽ lên bản Rom mới, thì mới có bác ạ! Cũng đang hóng đây. 😁
@p4titan Chắc sẽ sớm có thôi , Memopad 1 làm được thì Memopad HD7 cũng được thôi
máy đẹp quá 😁
camera sau lồi lên thế kia thì khi để lên mặt bàn cũng xót 😔
@vipphuong1995 Bác không biết dùng bao da hay ốp lưng à
Nói như bác thì mấy con HTC có cam sau như vậy vứt đi hết ạ
@konica221 N7 2012 có 4 nhân mà.n10 2012 mới 2 nhân.n7 2012 bây giờ xuống giá nhiều rồi

Sent from my HTC Rhyme S510b using Tinhte.vn
Hiện nay SG chỗ nào bán giá mềm vậy ta?
vietrung
TÍCH CỰC
11 năm
thấy bên hangchinhhieu bán 3,750, ko bít còn chỗ nào mềm hơn ko...
mới đón em nó về đc vài ngày, nói chung ok trong tầm giá,
các games đã test ok: Asphalt 8 (graphic low), Dungeon Hunter 4, Battlefield 2, GTA 3
@nguyen_nhutmc Bác có link down của những game trên không? share cho mình được hem 😁
@nguyen_nhutmc Chơi được mấy game này luôn à , để em tìm link về thử cho fonepad coi sao
mtl0612
ĐẠI BÀNG
11 năm
tình hình là con em đang xài chơi file video mp4 1080p 1 tiếng mất 20% pin, như vậy có sụt pin nhanh quá không các bác 😔 em mới sạc nó được 2 lần thôi, không biết sạc thêm vài lần nữa thì pin có ổn định không nhỉ :(
@mtl0612 Xem phim 1080p thì nhanh hết pin lắm bác, em thấy vậy là ổn rồi
nhok_tvad
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình chỉ cần lên mạng đọc báo coi phim,ko cần game lắm thì nên mua máy này ko zậy.có phải androi xài thời gian là tốc độ chậm lại ko zậy.máy này xem phim online tốt hok ?
phantan74
TÍCH CỰC
11 năm
@nhok_tvad nhu cầu của bạn thì HD7 đáp ứng tốt
nhok_tvad
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phantan74
Có cách nào coi phim online trê. Web ko, mìn cài flash mãi mà không được

Sent from my ME173X using Tinhte.vn
@Nguyễn Tùng Dương xem trên youtube hoặc cài vài phần mềm xem phim trên google play về xem qua wifi cũng được mà
Sao topic im lìm quá vậy? Có anh em nào up lên 4.2.3 chưa?
@ruudthaocindyluu ở đâu đấy bác? chưa thấy thông báo up lên 4.2.2 sao đã có 4.2.3 rồi :-o
4.2.2 mình đã thấy bạn ngohoang nói trong topic này ở trang 19. Còn 4.2.3 mình gọi lên TTBH Asus 175 NTMK,q1 thì họ xác nhận đã up lên được cho Memopad HD7. Nhưng phải mang máy lên đó, chứ chưa up qua wifi được.
ngtamabc
TÍCH CỰC
11 năm
có cách cắm dcom chua ta
phantan74
TÍCH CỰC
11 năm
@ngtamabc bạn lên trang asus chat với nó nó hd cho, mình kg có otg nên nó kg hd dc
Hôm nay đem lên 175 NTMK nhờ up lên 4.2.3. Ko biết các anh ấy up thế nào, mà giờ em nó ko lên nguồn luôn và hẹn chiều nay trả lời.
coi lại tháy sướng
ngtamabc
TÍCH CỰC
11 năm
Search google thj chua aj nój là làm đuơc. Bác đã thử chua
phantan74
TÍCH CỰC
11 năm
Bữa nói chat với nó nhưng kg có dây nên kg làm dc
@phantan74 Bác làm cái cái cáp 30k, rồi chát một lần nữa với nó, kêu nó chỉ dẫn, sau đó hưỡng dẫn ae đê ;))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019