Đập hộp BlackBerry Bold 9650

IcedT
27/5/2010 5:25Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chẳng có thay đổi mấy so với mấy dòng bold trước ngoài cấu hình
hi vọng em này pin cũng trâu như bold 2 😁 .
Các bác ai cầm wa rồi cho em hỏi là cái bàn phím của nó có to bằng bold 9000 ko nhỉ ? Em xem video thì thấy nó to hơn bold 9700 đó chứ, cảm giác cầm trên tay chắc hẳn là đã lắm 😃
iLeo
CAO CẤP
14 năm
Mấy em mới ra dạo này của RIM nhìn cứ hao hao giồng nhau. Hôm nọ em chợt nhìn con Bold 2 lắp benzel đen mà cứ tưởng là con 8520:p
- Pin yếu hơn Bold 9700 .
- Nắp sau ko bọc da như Bold 9700 nên ko toát lên vẻ sang trọng .
- "Ko biết" tình trạng kết nối vào Internet của chiếc này có bị đơ đơ như Tour 9630 hay ko .
- Về cấu hình nhỉnh hơn Bold 9700 ở cái ROM 512Mb nhưng thực tế thì dùng phần mềm Azerty Card Loader cài Soft&Game & thẻ nhớ => Chả quan trọng

=> Xét về tổng thể thì thấy con này nên gọi là Tour 9650 sẽ hợp lý hơn là dùng từ "Bold 9650" vì theo quan điểm cá nhân Bold toát lên vẻ gì đó sang trọng quý phái mà chiếc 9650 này ko toát lên đc . Chốt hạ : Vẫn chọn Bold 9700 !
bibongda
TÍCH CỰC
14 năm
Bác nào ở tinhte có rồi thì hôm nào đẹp trời mổ xẻ em ấy ra cận cảnh cho anh em chiêm ngưỡng với nhé.
Đôi khi em nghĩ tinhte như 1 lò MỔ (nói vui tí ấy mà)
Mổ xong gắn lại mà thừa vài con ốc thì chết với chủ máy 😁
macnhutiem
ĐẠI BÀNG
14 năm
Blackberrry vẫn giữ phong cách cũ chủ đạo . Truyền thống không phai nhạt
Nhìn con này lại thấy tiếc em 9700 AT&T của mình. Mới bán. Híc
Mr_nhat
ĐẠI BÀNG
14 năm
sau lưng rườm rà quá,ko được đẹp cho lắm mấy bác nhỉ !
vẫn kết 9700 hơn 😁
Cũng đẹp quá các bác nhỉ 😃
ko đẹp bằng bold 9700
em này HOT từ thời còn là máy test 😁 .
đẹp thiệt, rất manly, nhưng gắn bó với em 8700 hơn hí hí
Các bác đòi hỏi ác quá :-s
Ước j` có em này để dùng :-<
Usher
ĐẠI BÀNG
14 năm
cày khí thế chuẩn bị đổi em này 😁
thang cu
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ý kiến chủ quan thì mình thấy hình thức em này không đẹp bằng 9700, nắp phía sau nhìn thô và không đẹp, thua xa 9700 và 9000. Em này thì chỉ sánh ngang với Javelin thôi. Còn mấy bác chê ram ít này nọ thì không biết có bác nào đã dùng hết công lực của nó chưa mà chê ít hay nhiều
Em cũng đang cầm một con BB9650 của Sprint, test gọi và nt vẫn thấy tốt. Wifi thì em đang test thử. Hiện em đang xài thằng BB8820, nên về chủ quan, thằng 9650 này cầm không chắc tay lắm. Thiết kế nó mềm hơn, không giống vẻ cứng cáp bên ngoài của mấy thằng BB khác, nhưng nhìn khá lung linh. Em không thích cái nấp của nó lắm. Đang dùng thử và đang định đầu tư thêm vài phụ kiện để nó nhìn lung linh hơn. Pác nào biết thì giúp em vài thông tin thêm nhé........
hqviet
CAO CẤP
14 năm
ko có đủ money để xài ip4, quay sang ca ngợi BB vây.
Không biết viền xugn quanh em nó là kim loại hay nhựa các bác nhi? Thích em nó mà không được sờ mới đau

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019