[Đập hộp] BlackBerry KEYone chính hãng, giá 14.990.000 đồng

TDNC
1/9/2017 4:12Phản hồi: 134
134 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mua con này chắc chỉ để nghe gọi nt thui. còn xem video youtube phim k hợp lý lém.
quavinho1
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nói thật mình trước giờ xài thích mỗi con Passport silver, xài hơn năm mà vẫn đẹp. Nhìn con này đúng là ko có cảm tình, quê vãi ( nhất là quả camera to đùng và phần bàn phím trở xuống, y mấy con mobistar!!!) sory bb fan vì gạch đá nhưng đó là ý kiến cá nhân!
bomy
CAO CẤP
7 năm
@quavinho1 ppse vẫn đẹp và phong cách nhất
nhưng xài nóng quá chịu không nổi, cũng là vỏ nhôm mà sao mấy con khác không nóng mà nó nóng vãi thế nhỉ
@bomy Mình đâu thấy nóng quá đâu bác
jonathan_ive
ĐẠI BÀNG
7 năm
đối thủ về độ ảo tưởng sức mạnh của Bờ phone là đây.
djbuj
CAO CẤP
7 năm
Tuy chip 625 nhưg thấy mọi thứ rất nuột. Đc khoản pin thì trâu bò khỏi nói. Nhưng tai nghe kèm máy nghe dở quá @@
_ Rất đẹp, nhưng tiếc là giá hơi cao so với mình nghĩ và so với nhu cầu - khả năng của mình, chắc đợi tết có thưởng các thứ thì sẽ múc, thay con BB PPSE.
titichu24
ĐẠI BÀNG
7 năm
Khác biệt - đẹp - nam tính
BB giờ cũng lay lắt sx ít bán cho Fan thôi chứ đâu hi vọng gì ttuyết phục người dùng mới đâu, nên càng giữ đc cái riêng thì càng tốt, kể cả xấu cũng chả sao vì trước nay mấy máy BB đâu có thiên về thiết kế mấy đâu, có em Priv đẹp mà lại ko đc đón nhận. KeyOne cầm trên tay đẹp hơn trên ảnh, nhg tựu chung vẫn xấu, ai để ý tiểu tiết chắc ko chấp nhận nổi, dải loa thoại và camera trước thực sự lạc lỏng, viền dày,2 bên thì 1 lớp viền nhôm, lại 1 lớp viền đen, sau đó mới đến màn hình, bên dưới thì 3 nút điều hướng chiếm diện tích quá, vân tay để phím cách thiết kế vừa xấu vị trí thì ko hợp lý, chỉ tiện khi cầm 2 tay.
quoctai_pham
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lại ế rồi đem về VN bán chứ gì! Nếu cho thị trường VN thì củ sạc đã được bản địa hoá rồi.
kien2810
TÍCH CỰC
7 năm
Yêu lắm nhưng nhìn giá xong thì ko đến được với nhau 😁
anh.san
TÍCH CỰC
7 năm
chúc mừng các fan bb, 2 năm sau các bạn có thể mua keyone BNIB với giá 7tr rồi 😁
Vịt 2019
TÍCH CỰC
7 năm
Đang tìm con Blackberry Q20 tầm 2 củ đẹp mà chưa có 😁 Tất nhiên là hàng 2nd :D Vẫn thích Q10 hoặc 20 hơn. Đậm chất Blackberry!
Denny_hoang
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Vịt 2019 Cu10 và Pát Pô đều đệp :3
pvming
TÍCH CỰC
7 năm
Dự là sẽ ế. Mấy cái nữa nạc nữa mở thế này giờ mấy ai xài. ( cảm ứng hoặc phím hoặc chết )
em đang muốn cho e nó đi đây mà chưa biết cho đi bằng cách nào 😁 k thể chấp nhận nổi dùng đúng như là dùng hàng khựa các bác ah.....:D mà đúng khựa thật 😔
@chymcutcanh Bác báo giá cho em liền. :D
Chỉ thích cái chấu UK
Ông Blackberry này ngoan cố quá, làm cái qwerty cứng chi cho tốn kém, cấu hình yếu sinh lý mà giá thì cao. Nói gì thì nói, mình vẫn mua một cái khi nó về đúng giá của nó - 5tr.
Máy ngon, có điều chip hơi bèo so với anh em.
Arena8686
ĐẠI BÀNG
7 năm
sẽ mua khi em nó mất số 1 đằng trước giá tiền.
Khoái con Priv mà cấu hình & camera nó hơi yếu so với hiện tại
Giá mà Blackberry làm con PRIV 2 ngang cỡ mấy con flashship 2017 thì quá chất 😁
Cái bàn phím cứng có thể trượt của nó xài mái sướng, mà lại ko tốn diện tích như con này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019