[Đập hộp] BlackBerry KEYone chính hãng, giá 14.990.000 đồng

TDNC
1/9/2017 4:12Phản hồi: 134
134 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tohongson
ĐẠI BÀNG
7 năm
- Đã từng sử dụng qua tất cả các dòng BB, đây là dạng thiết kế mình từng mong muốn nhất, sau khi từ giã Priv mình chuyển qua Iphone và tối qua lại chuyển từ Iphone qua Keyone, sau một đêm trải nghiệm khá hài lòng với sự tiện lợi của nó chỉ có một đều hơi thất vọng là bàn phím cứng quá thua cả Priv, bấm mỏi và đau tay
Denny_hoang
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tohongson Sau này không hiểu sao bàn phím BB hơi cứng, bấm rất đau đầu ngón tay. Dùng 1 thời gian sẽ mềm lại ngay.
Sao ko làm video clip vậy mod
Mặc dù mình có yêu BB nhưng mình thấy con này không chỉ xấu mà xâu đê tiện, xấu ko thể tả nổi, xấu không tiêu hoá được và xấu xúc phạm người dùng, xấu xúc phạm các nhà sản xuất điện thoại khác như Apple, Samsung và cả BKAV nữa.
vn_soft
CAO CẤP
7 năm
Chip 6xx mà đắt hơn cả bphone huyền thoại
Vo_manh
TÍCH CỰC
7 năm
Yêu BB từ lâu, hôm bữa tính mua máy cũ của anh bạn, mà cầm lên rồi lại tụt cảm hứng. Nó cứ sao sao, không thể yêu. Đúng là hồn trương ba da hàng thịt. Buồn
Vo_manh
TÍCH CỰC
7 năm
Mình đã cầm qua tất cả nhưng chiếc BB OS 10, Android. Tựu chung lại là: Cái nào 100% do BB làm ra thì cầm nó có cảm giác khác lạ, còn cứ do BB thiết kế hay đại loại thế thì TỤT HỨNG
KIRA1573
TÍCH CỰC
7 năm
hàng chính hãng xài củ sạc HK ? :v chính hãng xách tay à ? 😁
Với giá này thì có đam mê cũng dừng thôi
daicaty
ĐẠI BÀNG
7 năm
chip 625 cùi và yếu sinh lý như cái mì xào redmi note 4x mà tận 15 củ. nghĩ sao vậy chời, có anh em nào mua chưa nhỉ, em thà xài cái Q10 hơn là mua cái con yếu sinh lý này
Có sự khác biệt, ngoại hình bóng bẩy vừa đủ. Một hướng đi riêng. Sản phẩm dành cho số lượng ít khách hàng cần sự khác biệt ko chạy theo công nghệ
Chiếc bb mình yêu thích nhất cho đến bh vẫn là 9780. Càng sau này bb thấy càng k yêu nổi nữa.
@Like A Wind Trứơc mình cũng vậy. 9780 thiết kế qua đẹp và sáng trong. Nhưng chuyển qua 9900 thì bàn phím đúng là tuyệt vời.
Ra từ lâu rồi mà giờ còn đập hộp làm gì.
Hvu177
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã
order xach tay con 993 thi ok hon ngang gia
jin_279
TÍCH CỰC
7 năm
Đây mà là bàn phím huyền thoại của BB? Trông hơi lạ đấy 😁
namosa
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đợi "vài hôm" nó giảm giá xuống còn vài chai thì múc
Long Vu86262
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ngon nhưng giá cao ghê
rất độc hại ! tiếc là em không dám bỏ 15tr ra mua 1 em đt thế này. bảo em cắn răng mua Iphone còn đc vì chí ít còn giữ giá, chứ BB thì em sợ lắm
Từng là fan của BB mà giờ nhìn nó éo có cảm xúc gì, giá lại còn chát chết là phải
Đợi khi nào giảm giá thì mua. 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019