[Đập hộp] Galaxy J7 Pro chính hãng màu xanh lơ lớ và xem ảnh chụp thử

TDNC
7/7/2017 8:0Phản hồi: 176
176 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mặt sau xấu . sam nên làm lại cụm cam. Từ thời s1 đến h nhìn ko đẹp
usb C hem cóa là thấy bực mình rồi. Mặc dù không thích nhưng cũng phải dzô xáng cho nó 1 bạt tay chơi. Giá 7 triệu mà thiếu thốn như thế hở SS? Mấy con Xào-mì cỡ 4 triệu còn có từ khuya rầu. Đừng mua bà con để cho nó ế luôn đi. Góp lúa nằm, chờ hay me Bphone2 thần thánh vô địch khắp năm châu vũ trụ của Việt nam mình sắp "giáng thế" rồi đấy. Ủng hộ hàng Việt nam là yêu nước hãy vì hàng Việt mà mua Sony đi bà con. heheheheh
dongnh7
ĐẠI BÀNG
7 năm
J7pro có danh số cao nhất vn
Hóng tin SS vượt apple đạt lợi chuận cao nhất thế giới và Qc đòi cấm bán iphone của apple 😁
dongnh7
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Vịt 2019 Không tìm được nhà cung ứng quay lại cầu xin samsung, muốn bớt phụ thuộc cũng chả được :D. Đếch biết thèn nào đang làm chủ
@dongnh7 Thấy ss bị tsmc giựt hụi vụ chip nên ban phuớc cho cái hd làm màn hình, lo mà làm cho tốt kẻo sau này bị giựt hụi nữa, thiệt tức cừoi cho mấy đứa làm thuê vẫn nghĩ mình đang có quyền
dongnh7
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lekhanhtrung123 làm thuê hay phải mua công nghệ của ss :v. Vụ chip không khéo lại quay lại cầu xin ss nữa 😁. Trước giờ cũng bị nhiều thèn giựt vậy lắm mà vẫn lại cắm đầu vào ss là sao ta :D
@lekhanhtrung123 Samsung nó éo cần ban phước cho cái hợp đồng màn hình đâu nhé. Đứa nào muốn dùng màn oled thì phải cầu xin Samsung ban phước cho mà dùng, còn ko thì éo có mà dùng nhé 😃
takeshi90
ĐẠI BÀNG
7 năm
măt sau xấu quá trời...
Màu lơ lớ này con gái dùng hợp không mấy bác nhỉ
@iphone368 CHo mấy thằng Tàu hay Tây ở VN dùng😁 Tụi nó nói tiếng Việt lơ lớ không đấy. :D
huydancmit
TÍCH CỰC
7 năm
Thánh giải thích dùm "hơi đù" là gì, định nghĩa giúp!

Trong BK hỏng có từ này nên cố tình hiểu theo cách nào đây?
maiquoc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tầm trung nhưng rất đẹp..
Em có vài phiếu giảm giá 900k cho em này
Bác nào ở hcm cần thì em biếu ạ
@tienthanht919 Cảm ơn Nhìn Logo TGDD thì thôi ra ngoài mua mắc hơn 1800 nếu thích cũng mua luôn, còn thích mà phải mua Ở TGDD thì thôi đập đầu chết mịa thằng hàng xóm luôn cho khỏi dùng. Nói tóm lại cái gì có bóng dáng TGDD là thôi khỏi thèm. Bán hàng thì đểu toàn phụ kiện TQ không. Heheh
@tienthanht919 bác cho e xin với 😔(
@tienthanht919 bác mà ở HN thì tốt quá
sáng mới lấy 1 em đen ở TGDD,ko gì ngoài 2 chữ tuyệt vời. Chê mỗi cái chưa có phụ kiện như ốp hay kính cường lực cho em nó,chắc tuần sau mới có
Không mua được vậy máy đâu trên tay ta?
Nói chung giá cao quá
Oreo.milk
TÍCH CỰC
7 năm
cá nhân mình không thích con này lắm. hiệu năng bình thường, không chống nước. Nhưng vẫn mạnh dạn dự đoán con này sẽ thành công: thiết kế, màu sắc ấn tượng, pin ngon và thương hiệu hot.
dangphucvn
TÍCH CỰC
7 năm
Hót ở khả năng QC của SS và quà tặng quá đỉnh.
saigonday
TÍCH CỰC
7 năm
Màu xanh lơ lớ rùi cũng ê ế
Sao thèng samshit sx đt nào cũng như .. ồn mà cũng có đứa mua
ngochanpt89
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tôi đang dùng iphone, chuyển sang dùng thử android cụ thể là con S7 edge, nhưng cảm nhận thấy thật sự là quá chán, giật lag, chơi game thì thua cả con 5s. Cảm thấy hơi thất vọng.
@ngochanpt89 Thấy bảo S8 plus còn giật lag, chơi game chán hơn cả 3GS cơ mà.
@ngochanpt89 Mà sao iphone vô đối bác lại chuyen qua s7 edge??? Chắc nó làm bác thất vọng hơn...
samsemvn
TÍCH CỰC
7 năm
@ngochanpt89 Chú em yên tâm

S8 thậm chí nó còn lag hơn s7edge hahaha
Ko hiểu nghĩ gì mà lại ko có usb C, phổ cập nó để người ta đỡ phải dùng nhiều jack đi chứ.
7h7393
ĐẠI BÀNG
7 năm
đẹp, thật là một món quà từ thần linh.
tùm lum, pro, J, S, ABCDDGHDGAK^&*#^@&*#@&^# loz
Lẻ ra thớt phải tô xanh của J7 pro mục camera sau 13mp 1.7 và LTE cat. 6 thì mới công bằng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019