Đập hộp Galaxy Note II phiên bản 2 SIM (GT-N7102)

TDNC
3/12/2012 11:1Phản hồi: 271
271 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

musicfan181
ĐẠI BÀNG
11 năm
''muốn sử dụng SIM nào thì bạn chỉ việc nhấn vào ô vuông đó. Mỗi ô có màu sắc khác nhau (hồng và vàng), khi dùng SIM nào thì SIM đó sẽ hiện ra phía trên thanh Notification''
Thế con này 2 sim , 1 sim online , 1 sim standby sao? như thế thì khác j máy 1 sim?
Ai ơi đừng nghe nó lừa đấy.
Nó là hàng tàu khựa đẩy giá lên trời!
@tiennd67 khựa 100% chứ còn gì nữa. đem khựa về lừa anh em à.

Sent from my LG-F160K using Tinhte.vn
FerrariFXX
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cần cho mục đích sử dụng của mình, đợi giảm giá rồi bán NII 1 sim của mình đi đổi vậy 😃. Tiếc mỗi là pin không cao hơn để sử dụng được lâu hơn.
Khựa hóa ko ngửi dc
nó vừa cắt cáp tàu bình minh 2 đó, ai có ý định mua nên đọc
Mấy bác cứ kêu 2 SIM là vứt. Haizz......! 1 SIM chính để nghe gọi, 1 SIM khuyến mại sử dụng 3G không ngon sao?
tchung82
ĐẠI BÀNG
11 năm
Khá hay, tiếc mỗi là chỉ online một sim tại một thời điểm, online hai sim cùng lúc thì thích hơn.
các bác có công nhận với m là xài đt 2 sim mất chất k? mang dáng dấp của tàu khựa lắm
thankyou
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ai nói Phone 2 sim là tào lao? Dân kinh doanh toàn xài 2 sim trở lên không đó!
Jackie Sut
ĐẠI BÀNG
11 năm
hic.. giá 18 củ. .. chắc ko phải khựa bình thường rồi
cứ qua khựa là 2 sim?!
ducati7006
ĐẠI BÀNG
11 năm
toàn anh hùng bàn phím...
dechelama
ĐẠI BÀNG
11 năm
không thấy hay lắm, online 2 sim đồng thời, cùng nhận cuộc gọi hai sim một lúc, thì tiện cho bác nào dùng nhiều số.
Thế này thì ko hấp dẫn mấy
1sim hay 2 sim chả quan trọng. quan trọng là nó có chất lượng k thôi. như các bác, các anh, các chị, các chú gì đấy nói 2 sim như hàng tàu cũng xuất phát từ sự thiếu hiểu biết. và tâm lý khoe mẽ mà ra thôi. dân việt nam cứ cầm con nào 2 sim thì lại bảo là hàng tàu. và điều quan trọng nhất là thích khoe mẽ, khẳng định nên mới sợ người ta nói là hàng tàu. chứ nếu chỉ vì mục đích phục vụ mình, k sợ người ta chê bai, thì ai nói gì cũng chả quan trọng. miễn mình hài lòng là được....
mình cũng thích dùng 2 sim .
nhưng con này 2 sim không cùng online được cũng nản😔
Snownee91
ĐẠI BÀNG
11 năm
Edited: Kể cả việc sim 2 không vào internet được thì cũng ko mấy quan trọng vì chỉ cần 1 sim có 3G là đủ, sim chính nghe gọi lắp vào sim 2, còn sim 1 là sim khuyến mãi, v.v. Hơn nữa bản Note 2 này dành riêng cho thị trường TQ ưu chuộng 2 sim nên việc làm của Samsung chả có gì là sai cả. Chả hiểu mấy bác chê trách Samsung đã cầm được bao nhiêu con siêu phẩm của Samsung mà phán như thần. Nếu điện thoại của Samsung mà chất lượng đểu, vớ vẩn thì xin lỗi các bác nó chả đứng ở cái vị trí hãng sản xuất điện thoại số 1 thế giới đâu

P/s: Dạo này thấy tinhte cũng tạp nham quá chừng, page 1 page 2 toàn com kiểu cho có. Ko đọc kỹ bài viết
bankboy89
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Snownee91 mình cùng ý kiến bác này....e này giá chát quá, mà màn hình to quá....giá như S3 mà 2sim2song' như e này thì kiểu j cũng phải gắng sức mà mua...
mấy bác ở page 1 nhiều khi cố cmt cho nó có bài ở trang nhất 😁
bankboy89
ĐẠI BÀNG
11 năm
ngon quá....nhưng mà giá chát quá @@
kiendt2110
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhiều cmt thật là khó đỡ, không biết khi nhìn mấy em Smartphone của Korea có anten thì chắc cũng nghĩ là của China .
2 sim thì chán luôn
Chả hiểu tại sao các bác lại chê 2 sim nhỉ? Mình thấy rõ ràng nó chả kém gì bản 1 sim mà lại có phần tiện lợi hơn. Khe Sim chỉ hỗ trợ GSM thì cắm sim chính vào nghe gọi, còn khe còn lại các bác cắm sim 3G vào lướt web. Nhưng bất tiện ở chỗ đang dùng 3G lướt web ứ nhận dc cuộc gọi từ sim chính 😔
đúng thứ mình cần,mỗi tội ko có tiền mua 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019