Đập hộp Galaxy Note II phiên bản 2 SIM (GT-N7102)

TDNC
3/12/2012 11:1Phản hồi: 271
271 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Rất mới, rất sáng tạo. tuyệt!!!
"Khi bạn kéo thanh Notification này xuống thì sẽ thấy có 2 ô vuông tượng trưng với 2 SIM, muốn sử dụng SIM nào thì bạn chỉ việc nhấn vào ô vuông đó. Mỗi ô có màu sắc khác nhau (hồng và vàng), khi dùng SIM nào thì SIM đó sẽ hiện ra phía trên thanh Notification." ---> như thế này tức là dùng sim nào kích hoạt sim đấy.. sim này dùng sim kia nghỉ ạ... thế thì mua cái share sim về dùng cho rẻ 😆))))))))
2 sim thì sao? tiện lợi hơn chứ sao? đáng ra dùng 2 máy. 1 smart phoen cho việc giải trí. 2 1 cục gạch cho nghe gọi. tích hợp 2 cái này làm 1 thì quả là tiện lợi rồi? cầm ra đường ai bik đó là 2 sim. hog lẽ bạn muốn chế nhạo người sử dụng note 2 sim bằng cách lại mượn đt của ng ta rồi check, check xong phán ông này dùng máy 2 sim Tàu khựa. lúc đó có mà đến xe cứu thương chực sẵn cũng không cứu đc bạn nhé.
2 sim trên 1 siêu phẩm mở ra cho người tiêu dùng thêm nhiều lực chọn thích hợp với công việc, cuộc sống............... đáng được hoan nghênh hơn là chỉ trích
amkien
ĐẠI BÀNG
11 năm
ở hànội có bán chưa các bác nhể. sgn nghe cửa hàng trắng dài bán mà fitbax dổm ngại giao dịch quá
chỉ có khựa ss mới như vậy 😁
www.bka.vn
ĐẠI BÀNG
11 năm
kể mà chính hãng SS VN cũng có bản này nhỉ, mình thích 2 sim
Eldest
ĐẠI BÀNG
11 năm
Căn Bản 2 sim là tốt thôi, còn ghét là do suy nghĩ của mỗi người nữa. Nếu lựa chọn Note 7100 và 7102 mình sẽ chọn ngay 7102.
@Eldest ai chả biết 2 sim là tốt , nhưng có 2 sóng online không đấy là cái căn bản càng điện thoại đỉnh cao thì không thể quên được 2 sim 2 sóng online , còn không , dùng điện thoại cùi bắp vẫn có 2 sim 2 sóng online , không phải soắn
thanhmaikmt
ĐẠI BÀNG
11 năm
tinh tế load hình lâu vãi, xem được có vài tấm ah, chán bỏ xừ
Đẹp thật nhưng nếu là mình thì mình ko mua đâu để tiền làm việc khác 😁
tinnythekid
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đang cầm 1 em đây. Toàn tàu khựa...
Vì Tàu không chơi với Google nên chả có Play Store, chả có MAP vv.... Một số ứng dụng tàu khựa mặc định rất khó chịu...
KHông biết có ủi ROM International hay rOM của bản 1 sim được không nhỉ.
Vọc nảy giờ mà ức....
@tinnythekid em cũng thích note2 2 sim , nghe giới thiệu từ lâu mà mơ , giờ xem xong chán vãi ruột , vì không online 2 sim cùng lúc , dùng sim này thì sim kia coi như chết rồi , có tin nhắn hay call đến thì chỉ một sim hoạt động thôi , cái nữa là bản rom không biết là rom gì , có phải rom quốc tế không để còn chọc ngoáy root hay up rom , chứ phiên bản cho tàu khựa mà không up rom hay chí ít không có ngôn ngữ tiếng anh thì coi như vứt , không bằng điện thoại cùi bắp của tàu khựa có 2 sim 2 sóng online , note1 của mình cũng chế được 2sim để sử dụng , sim nào cũng có 3g , nhưng không online được 2 sim 2 sóng cùng lúc nên mình cũng bỏ đi rồi , note 2 sim như thế này thì chán vãi , lại đắt quá , nên để tiền vào lựa chọn khác cho phù hợp
Hôm hàng mới về, BL bán giá 18,39 tr, hôm nay quay lại thấy giá 18,59 tr

tăng gia kinh nhỉ ?,
Ai có nhu cầu xài 2 Sim mà cần màn hình lớn thì mua em này có gì đâu mà các bác chém mạnh thế.... 1 Sim chính nghe gọi... Sim kia xài Sim K.M đăng kí 3G xài tẹt ga như gói 5GB/Tháng/50k của Vietnamobile... Xem phim online, xem TV , Down nhạc... lướt web không cần suy nghĩ... Bác xài Note 2 mà chơi 3G với trạng thái kềm chế thì mất cả hứng nhỉ....;)
không thíc hàng tàu cho lắm..vì nó đang định đánh viẹt nam mình
vnvu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hoàng cá tính Co bi ham khong? SS ma hang Tau a???
Đã có ai dùng chưa? Cho bài review nhỉ. Còn Con N719 của China Unicom nữa, nghe nói Dual Stanby mà.......đang phân vân không biết chọn em nào. Chỉ còn biết chờ Review thôi
Các bạn nói khựa này khựa nọ rùi chê bai,zậy các bạn nghĩ hàng VN của mình tốt lắm à.Các bạn có nhìn lại có bao nhiêu người xài đt made VN ? Các bạn chỉ giỏi làm anh hùng bàn phím thôi, có ai trong số các bạn làm ra đt chưa ?Bày đặt chê bai này nọ ,toàn là những người có hộp sọ mà không có óc suy nghĩ
Bác mắc hơn 1 SIM chừng 1tr. đổ lại thì mua....
Ở VN mà có con này, giá bằng note 1 sim thì em chọn em 2 sim ko phải suy nghĩ, quá tiện lợi, mua thêm cục pin, đỡ phải dùng 2 máy
bedam07
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác nào có 7102 nỳ mà chán dùng 2 sim thì đổi cho em. Hàng em ssvn white 😁

Gửi từ GT-N7100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
điều ae cần quan tâm là note 2 2sim có 2 sóng online không , và rom của nó là như thế nào , có root , up rom như phiên bản QT không , em thấy bác mập mờ không nói nên em nghe bác PR cho sản phẩm này quá , có gì nói thật ra đê để ae còn chiến
@chubetomo vớ vẩn thật , mình không có cái quote này đâu , tuy nhiên mình thích 2 sim 2 sóng online , và có bản rom QT
BÁC NÀO CÓ NOTE 1 thích 2 sim , đến em , có hết , nhưng chỉ 1 sim hoạt động giống như note 2 , 2sim , chán vãi
amkien
ĐẠI BÀNG
11 năm
@chubetomo bác có làm được note2 mà chạy hai sim không.
bán n1 lên n2 k nhẽ quay lại...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019