[Đập hộp] Galaxy Tab S2 chính hãng 8" và 9,7": ngày 12/9 bán

TDNC
8/9/2015 3:47Phản hồi: 250
250 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chưa thật sự thuyết phục, trải nghiệm chưa tương xứng với mức giá bỏ ra để sở hữu máy.
à con galaxy tab s2 này thấy rồi o_O, của thằng bạn 😁, công nhận cái màn hình đẹp vãi :eek:, ý mình là cái màu sắc nó quá rực rỡ lun, màu đẹp hơn con ipad air 2 của mình :oops:, nhưng khi so sánh hiệu năng tui và thằng bạn đều mở trò modern combat 5 chơi thì thôi rồi 🆒 con tab s2 giật tung đít lun :p ( mặc dù cấu hình cao hơn -_-)
solomid
ĐẠI BÀNG
8 năm
chuẩn luôn, tầm này mua iPAd vi vu

mình từng xài em S2 9.7inch đc 1 thág rưỡi. chỉ dùng để đọc truyện tranh 😆 nhiều bác khen đẹp, rực chứ mình thấy nó xấu kinh. Kiểu AMOLED trên tấm nền 9.7inch chưa được hoàn thiện, màu trắng ám ghê lắm, xấu hơn cả note 5 ra cùng đời nhiều luôn
xuantoan92
ĐẠI BÀNG
8 năm
Màn hình xấu muốn khóc, nhìn màn hình này 10 phút nhức cả mắt luôn 😔
Khá bất ngờ về pin con này, có 4000mAh mà onscreen đến 7-8 tiếng, để qua đêm thậm chí nguyên ngày không tụt % pin nào
có tầm 7tr có nên mua con tab s2 9.7 đã qua sử dụng không vậy các bác,tầm 7tr hoặc hơn tí có con nào ngon hơn không ạ,các bác tư vấn giúp e
Head
TÍCH CỰC
7 năm
@tuantuan880 Bạn có thể tham khảo thêm Nexus 9 32Gb mặc dù ở thời điểm này hơi bị khó tìm. Hiệu năng cực khủng, thiết kế đẹp và Pin cũng ok. Tab android 4.3 hiện nay hình như chỉ có N9 và em S2 này thôi.
@Head nexus em cũng thích nhưng nhu cầu của em thích màn to hơn ạ
Tab s2 mọi thứ ok nhưng chỉ ước gì có cái app facebook dành cho tablet android chứ cái face giờ củ chuối quá,face bên ipad ngon bao nhiêu thì face bên tab android lởm bấy nhiêu.haizzzzzzzzzz
dkbt
ĐẠI BÀNG
7 năm
xin lỗi đào mồ, bác nào biết chổ bán con 8 inche cho mình xin thông tin với nha???
Em chào các anh chị. Em cuối tháng này định mua tặng bố em 1 cái Tab s2 của sam sung. Tuy nhiên em thực sự ko biết kiểm tra máy móc. Trước kia em mua 3 cái điện thoại ở bên Cellphones em yên tâm lắm, các anh chị bên đó hỗ trợ thật lòng lắm, dùng mấy năm rồi ko hỏng hóc gì, nhưng sản phẩm tab s2 này cellphones họ không bán.
Em xem trên mạng chỉ thấy có FPT shop bán có vẻ uy tín nhất. Nhưng cũng đồng thời đọc được nhiều phản ánh không hay của các khách hàng.
Món quà đầu tiên em mua tặng bố, cũng khá đắt tiền, em hi vọng không có lỗi lầm gì, mong là bố dùng được lâu dài.
Vậy, nay em mạn phép hỏi có bác nào giỏi xem máy móc xin nhờ đi cùng em vào cuối tháng 4 này, tầm 25/4 này , mua cùng em cái tab s2 được không?
Em ở Thanh Xuân, Hà Nội ạ.
Em mong các bác giúp em với. Em không biết gì cả,
Em chào các anh chị. Em cuối tháng này định mua tặng bố em 1 cái Tab s2 của sam sung. Tuy nhiên em thực sự ko biết kiểm tra máy móc. Trước kia em mua 3 cái điện thoại ở bên Cellphones em yên tâm lắm, các anh chị bên đó hỗ trợ thật lòng lắm, dùng mấy năm rồi ko hỏng hóc gì, nhưng sản phẩm tab s2 này cellphones họ không bán.
Em xem trên mạng chỉ thấy có FPT shop bán có vẻ uy tín nhất. Nhưng cũng đồng thời đọc được nhiều phản ánh không hay của các khách hàng.
Món quà đầu tiên em mua tặng bố, cũng khá đắt tiền, em hi vọng không có lỗi lầm gì, mong là bố dùng được lâu dài.
Vậy, nay em mạn phép hỏi có bác nào giỏi xem máy móc xin nhờ đi cùng em vào cuối tháng 4 này, tầm 25/4 này , mua cùng em cái tab s2 được không?
Em ở Thanh Xuân, Hà Nội ạ.
Em mong các bác giúp em với. Em không biết gì cả,
không còn anh chị nào xem post này nữa ạ !
Hưng Hồ
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Vũ Thị (Viatmin) 😃
mua năm 2015 hay 2016.
dùng 6 tháng tới 1 năm.
gửi về cho mẹ dùng suốt.
ngon.bản 9.7.
có điều sạc chậm. sau này update android nó quản lý khá tốt, đỡ hao pin.
không biết tới đời s mấy rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019