[Đập hộp] HTC 10 evo chính hãng, giá 6tr có màn 2K, USB-C, kháng nước, QC2.0

TDNC
21/6/2017 10:32Phản hồi: 352
352 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ThThLam
TÍCH CỰC
7 năm
thảm hại.
duyson_88
TÍCH CỰC
7 năm
@duyson_88 Có thấy 4 chữ đầu câu không? Có biết câu đó đang nói về cảm giác không? Nếu bạn có khả năng đọc lẹ đến độ bỏ cả chữ thì thôi cố gắng nhìn thấy 2 chữ "ấn tượng" là được rồi. Tập đọc và hiểu hết một câu hoàn chỉnh rồi hãy đi bắt bẻ.

Screen Shot 2017-06-22 at 15.27.01.png
duyson_88
TÍCH CỰC
7 năm
@TDNC ý bạn là nói troll độ dày nó phải không. mh nghĩ cách diễn đạt ý của bạn không tốt gây hiểu nhầm. lẽ bạn nên nói : Ấn tượng đầu tiên của mình đối với HTC 10 evo là nó mỏng 8mm
@duyson_88 Mình không troll.
Mido8x
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá tốt như thế này thì ai còn chọn Nokia 6 nữa 😁
Mình nhìn cạnh bên thấy rất đẹp! Mặt sau rất ưng! nhưng nhìn mặt trước lại thất vọng quá! Cùi cùi, hơi giống các máy SS G đời cũ! Nơi nút hôm thì lại rỗng toếch! Chắc tại viền hơi dày, trên dưới hơi thừa 😔
thichderau29
ĐẠI BÀNG
7 năm
Máy đẹp, giá thì quá đẹp!
Mi.P
ĐẠI BÀNG
7 năm
K bằng priv
@mandem vãi cả friv ,.... cầm con friv có lúc thấy chán phèo >"< .
Con m9 nóng thôi đừng hỏi luôn. Nướng bánh được luôn á
mrlehoangan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã thiệt, mình thích sự cứng cáp này, chỉ tiếc là mình cần 2 sim cơ
sao nó giống máy sam sung vậy ta?
bingka
ĐẠI BÀNG
7 năm
không có jack 3.5
next
xuankage
TÍCH CỰC
7 năm
màn Full HD là đc rồi, để thêm tý thời gian dùng pin. giá này cũng chả ai phàn nàn đâu
cô nàng quê mùa
MaCauvn2
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nghe tới S810 thì phải suy nghĩ cho kĩ trước khi mua nhé..!! coi chừng phải ức chế...
Raiderz
ĐẠI BÀNG
7 năm
không biết con này với con nokia 6 thì chọn con nào nhỉ. thím nào tư vấn giúp em
@Raiderz vãi cả nokia 6 ^,^ . Bạn mùa mua nokia 6 với giá 5.5t , cứ cho là bạn sẽ ko bao giờ mua con HTc này đi thì khuyên 1 câu chân thành là mua zenfone 3 bản 5,2" .
Raiderz
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hoanghaidang con no6 bị gì hả bạn ?
@Raiderz chả bị gì cả , nhưng bây giờ con Zen3 bản 5,2" giá 6t thì mua chuẩn hơn so với con Nokia 6 giá 5,5t .
qlequyq
ĐẠI BÀNG
7 năm
Con này 1 sim tiếc nhĩ
Bạn nào đủ khả năng review hay đánh giá con này trong cùng phân khúc 6tr về hiệu năng, nhiệt độ, camera... với các máy khác thì giơ tay xin mod đăng bài chứ đừng thể hiện phán thế này, thế kia gây war k hay đâu, mấy bạn làm loãng diễn đàn quá ạ. Mấy bạn phán ở trên có ai làm đc k ạ???
LuuVanCM
ĐẠI BÀNG
7 năm
Test pin với test cái vụ quá nhiệt đi mod
luong1994
ĐẠI BÀNG
7 năm
đọc giá và cấu hình rất tốt, mỗi tội cái thiết kế nó ngứa mắt thế nào ấy, cảm giác không thể chấp nhận được.
baonlq
ĐẠI BÀNG
7 năm
Con này có dùng Sense ko hay Android gốc nhở? Vẫn kết HTC vì sense
Hùng 037
ĐẠI BÀNG
7 năm
làm bài đánh giá chi tiết đi ad

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế