Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đập hộp HTC U11 chính hãng: 6GB RAM + 128GB bộ nhớ trong, bóp bóp

Duy Luân
21/6/2017 12:42Phản hồi: 302
302 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đập hộp rồi không tặng quà luôn đi. 😁
hauyenhd
ĐẠI BÀNG
7 năm
Máy đẹp nhưng mình vẫn thích HTC 10 hơn
Sợ mấy cái máy bóng bóng thế này
15t ... quá ngon ^,^ Giá này ko yêu mới là lạ .
chuyenim
ĐẠI BÀNG
7 năm
Quá xấu!
duyson_88
TÍCH CỰC
7 năm
@chuyenim phán đấy =))))
namsla
TÍCH CỰC
7 năm
Cấu hình thì khỏi nói. Mà cái thiết kế này thấy k lạ lắm. Mà lạ hay không không quan trọng. Quan trọng mình không thích thiết kế này. Chất lượng của htc thì k fai nghĩ rồi. Dùng ổn
Thích cái dụ bóp bóp
mong họ thành công..chứ như mấy thằng ngộ kêuhtc ảo tưởng nó chết để ít hãng đt thì cạnh tranh thấp khổ ng tiêu dùng
cry dark
ĐẠI BÀNG
7 năm
High Tech Computer của tôi. Yêu lắm khi nó trở lại 😆))
Bán luôn giá này khỏi km thì quá hợp lý luôn.
Con này cấu hình ổn, tuy nhiên thiết kế trông chán đời quá...trong số mấy con flagship vừa ra mình thấy con U11 này xấu nhất!
Các bác đừng lôi mấy cái trải nghiệm...bla bla vào đây vì nếu thích trải nghiệm tốt, thích tròn tròn thì lấy 7+ ngon hơn rất nhiều, còn nếu thích đẹp và thích android thì tất nhiên ko có cửa so với S8 ....e nói vậy các bác mua con nào thì mua, e thì đang dùng S8 và ip7 ..XIN HẾT !
@duyson_88 Đây mới đích thực trẻ châu, người ta chê máy xấu của của cậu mua hay sao mà cay cú thế, tất nhiên xấu đẹp tuỳ quan điểm mỗi người, còn với mình máy không đẹp
Tran Bong
ĐẠI BÀNG
7 năm
@duyson_88 😃
SuperBowl
TÍCH CỰC
7 năm
@HDD18HAMLONG Mình lại thấy con s8 đẹp nhưng chả có gì đột phá về công nghệ, cũng màn hình viền từ cái thời note edge (chung đợt note 4), phát triển thêm tí về giao diện, nói thật người dùng thông minh thì chả ai mua con s8, hơn s7 chả bao nhiêu. Còn con này bác chê xấu là do thẩm mỹ của bác khác người hoặc cũng có thể giống người(fan samsung).
taosung
TÍCH CỰC
7 năm
@Duy Luân
Sao mình thấy thiết kế trông nó có cảm giác rẻ tiền cho 1 cái máy dùng chip mạnh nhất hiện nay ấy nhỉ(android)
duyson_88
TÍCH CỰC
7 năm
@gotomo trải nghiệm thực tế đi bạn.
@gotomo Thật....e cũng thấy thế...nhìn bóng lồng lộn cứ ghê ghê sao ý...giống cái màu gold trên dòng S và note của SS mấy năm trước, trông tởm ko chịu được >.<
JaGV
ĐẠI BÀNG
7 năm
cũng được
vinhxdn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lại thấy yêu HTC rồi
5c lock 16gb màu hường ngon hơn, 5c lock 16gb màu hường ngon hơn :3
Razor11
CAO CẤP
7 năm
Sao mình ko khoái thiết kế con này nhì, nhìn thì bóng bẩy mặt trước thì chưa tối ưu viền tốt
kutamitsu
TÍCH CỰC
7 năm
Mình oder màu amazing silver nên chắc mai mới có, tỉnh lẻ lại chờ thêm một ngày vận chuyển. Đợt này hóng quá, năm ngoái mua 10 ko hóng cao như con U11 này.
dung.nq
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mặt trước với 2 cạnh đẹp dã man :p mặt sau bóng quá không ưng nổi o_O

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019