Đập hộp HTC U11 chính hãng: 6GB RAM + 128GB bộ nhớ trong, bóp bóp

Duy Luân
21/6/2017 12:42Phản hồi: 302
302 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mr.BD
TÍCH CỰC
7 năm
😁 đang chờ solar red, có điều trc h toàn xài Window Phoen và Ios, ko biết qua Android cảm giác thế nào ta
Boang boang
ĐẠI BÀNG
7 năm
mod mua về rì viu xong bán lại thôi 😆 lời chứ có lỗ đâu mà các bác cứ lo 😁
Không biết cầm trên tay thì thế nào nhưng khi xem ảnh thì mình cảm giác nó nhựa nhựa kiểu rẻ tiền 😔. Ngoài cái giá ổn so với cấu hình thì theo cảm nhận riêng là xấu 😕
MinhHuy69
ĐẠI BÀNG
7 năm
Kiểu này S8 chết dở rồi
Ý kiến cá nhân của mình:
Chưa bao giờ có ý định bỏ ra hơn 10tr quá nhiều để mua cái dt android 😁
Nhiều hơn 10tr thì sẽ mua iPhone ít nhất 64GB trở lên
( Cũng đang xài LG G4 + 7 128G ;)) )
Tobie_arc
TÍCH CỰC
7 năm
Mai được lấy em nó về rồi, quá đã. Chả hiểu sao sau khi trên tay chán chê S8, S8+ thì thấy không còn hứng thú nhiều nữa. Dù ấn tượng về quả màn hình nhưng cảm giác nó không xịn, không biết tả thế nào nữa, các fan samsung đừng chửi em 😃 Đi làm cơ quan toàn fan samsung, nghe chuyện em bán 7plus mua U11 đã cho em 1 xe gạch rồi. Xem review và tìm hiểu em này thì thích quá bỏ qua XZ Prenium luôn. Hy vọng em nó sẽ không làm mình thất vọng 😁
@Tobie_arc Không thất vọng đâu, à nó nhanh kinh khủng nhé, chả biết sao nhanh vậy, nó mượt mượt đã lắm.

S8 bị cái màn hình chán quá
Tran Bong
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Tobie_arc Hehe, giống em, có ông hqua bảo e mua HTC làm gì, mua samsung bền đẹp. em bảo mỗi ng mỗi gu riêng samsung thừa tiền e cũng ko mua, ô bảo HTC chất lượng kém. Em bảo: vậy thì a chả biết gì về ĐT rồi :D
ohyeah1412
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Tobie_arc Mình cũng thấy như bạn, chẳng hiểu sao samsung cứ rẽ tiền, cách xắp xếp linh kiện với mấy lỗ cắm lệch lạc và ko tỉ mỉ.. lỗ loa ngoài cũng vậy.. mình lại thích nhưg thứ nhỏ và tỉ mỉ hoàn thiện.. s8 có vẽ khá hơn mấy đời trước xíu..
kimcy929
TÍCH CỰC
7 năm
chờ thêm chút nữa 😁 xem còn con nào ra ngon hơn ko. Ko thì xúc con này :3. Mình thì vẫn thích LG G6 mà nó chả bán.
Aro
TÍCH CỰC
7 năm
ngon, có hi vọng cho HTC rồi 😁, tiếc là bây h mình chỉ khoái xz premium :D
gamap
ĐẠI BÀNG
7 năm
HTC cũng chạy theo kiểu dáng bo tròng bóng bẩy, chỉ còn Sony vẫn theo kiểu vuông vức mạnh mẽ
Ngon hon s8 lun,qua da
Có mùi pr thì phải, đt nhìn k có gì nổi bật về thiết kế.
clhm
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xài được 2 tuần. Soạn thảo tin nhắn đáng kể. Type loạn xạ rồi vẫn chưa thấy hiện ra. Ko biết tai bàn phím TouchPal làm chậm hay sao?

Camera khởi động lên vẫn có thời gian lag, rất là chậm, phải một lúc sau mới mượt khi move. Tắt khởi động lại liền thì chắc chắn sẽ hết 😁 Hình chụp ko xuất sắc như review.

Cảm giác cầm rất thích, sang trọng, bóng loáng. Size màn hình vừa mắt vừa tay.

Tóm lại thì cũng vẫn đáng tiền $649
@clhm Xài google keyboard nha, touchpal nó cứ dởm dởm sao ấy :D
anhnguyen83
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Duy Luân Hè, mình thấy cái HTC keyboard xài rất tốt mà. Thường những cái app mặc định của HTC cũng rất ngon. :D
clhm
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cầm lên tay rồi hãy phán xét đi bạn. 'Thấy' chưa phải thật đâu.
Vừa mở máy đã thấy mấy cái ứng dụng rác của HTC Ngoài màn hình là chán rồi :-(
@tonyhoangtuan Đâu??? Mớ app restore của mình từ account google xuống mà. HTC là ít app rác rồi đấy
thiết kế mặt sau nhìn bóng bóng 3D vãi ra! cụm camera cũng xấu, htc trước h về phần cứng ko tệ nếu ko fai nói là ngon ko kém samsung vs sony,nhưng thiết kế thì quá xấu, tính ra dc có con One X vs M7 là đẹp nhất hdo h!
Tran Bong
ĐẠI BÀNG
7 năm
@liamnguyen0912 Chất lượng sámsung mà bác lại đi so với HTC? chất lượng samsung bác chỉ nên so LG, Oppo và mấy hãng khựa thôi nhé, One X, M7, M9 tk đều ngon hơn nhiều lần S3, 4, 5
@Tran Bong samsung bây giờ nó ko như thời nắp gập nhé, nó ko tốt thì nó đã ko dc bọn LG thuê làm màn hình AMOLED, Apple nhờ làm con chip nhé! Đi so hàn vs tàu thì thôi bác về mua mẹ oppo hay huawei cho ngon bổ rẻ! tôi làm rớt con samsung s6 mấy lần có làm sao đâu? ông xui mua trúng con lỡm xong đổ thừa ah 😆 thế iphone bị cong bị trầy sơn có dc nói là kém hơn htc ko?
Giao diện HTC giờ mà nhìn vãi nhỉ?
ST610
ĐẠI BÀNG
7 năm
Camera no 1 là khoái r
khoavina
TÍCH CỰC
7 năm
Máy ngon - giá tốt
konken1987
TÍCH CỰC
7 năm
" Đây cũng là một chiếc điện thoại mang tính quyết định liệu HTC có còn trụ được ở cuộc chơi smartphone hay không sau hàng loạt sai lầm của những năm trước khiến tình hình kinh doanh ảm đạm"
Thực sự thì mình không tin điều này lắm, dựa vào đâu nói htc dựa vào u11 quyết định vận mệnh.
@konken1987 Dựa vào những gì mình nói chuyện với HTC. Mà nhìn cũng thấy mà, nếu U11 fail thì con đường quay trở lại của HTC sẽ gần như biến mất, Samsung sẽ đè bẹp dí con đường đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019