Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đập hộp Huawei P8: máy mỏng, nhôm nguyên khối, camera chống rung, hộp đóng gói đẹp

Trung Dt
21/8/2015 19:19Phản hồi: 231
231 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

TyTysalon
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hài hòa quá.
wtf9999
CAO CẤP
9 năm
Từng xài qua em này Camera sau hơi chán , chụp thiếu sáng tốt nhưng chụp trong nhà ban đêm đèn sáng chưng thì màu tái tái nhìn rất ghê ,chỉnh tay ko nhiều được như lg G4 nhưng có chụp trước lấy nét sau luôn nhé ,tính năng này cũng quá thường nên Huawei họ ko nổ lên rầm rộ như Bphone. màn hình thì đẹp độ tương phản cao ,có chỉnh cân bằng trắng màn hình được luôn, pin cũng ok chứ ko yếu , gia công tốt đúng máy china cao cấp .

honamktqd
TÍCH CỰC
9 năm
@wtf9999 Không có giá đó đâu bạn. Toàn treo đầu dê bán thịt chó thôi. Mình mua hơn 11 củ đây mà ở Hà Nội có mấy chỗ bán đâu
wtf9999
CAO CẤP
9 năm
@honamktqd Mình bán giá đó Brandnew bóc đó bạn, 8t8 thôi ,lúc mới ra, hơn 1 tháng trước rồi ,tặng thêm cả ốp lưng riêng cho em nó ,rao trong hội Huawei và cả nhattao ,bán cho 1 bạn ở Bình Thạnh ,giao tận nơi luôn.Do hàng này của 1 anh kia làm bên Zing được tặng khi tác nghiệp bên đó bán lại nên giá rẻ .
mrtuantran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@honamktqd Bạn em làm cho Huawei bảo lấy con này 9 củ bác thấy giá có hợp lí không?
@wtf9999 Giá quá tốt
Thiết kế giống xiaomi nhỉ
wtf9999
CAO CẤP
9 năm
@QuangTienPrime Giống con nào của xiaomi bạn, huawei nó mạnh hơn xiaomi nhiều đó 😃
Tự phát triển chíp luôn ghê thật
Mình đang xài chíp intel còn chưa ăn ai đây, chíp con này ko tin lắm
Mặt trước và các nút bấm giống sony z123. Mặt sau và 4 cạnh giống táo.
Male_thoidai
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ai đã từng trải qua con P6 thì con này ko bàn cãi nữa. Đỉnh của Đỉnh
Máy siêu mỏng. Viền vát kim cương đc phủ nano nên rất khó trầy.
Camera chụp rất tốt.
CPU mạnh nhưng GPU hơi cùi.
Còn lại đều ngon.
ericchow
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chip krilin tuy ko mạnh hơn mấy thằng kia nhưng dc cái khá mát.
Huawei nhược điểm là camera ko tốt, chưa thấy có con nào chụp ảnh đẹp
@O.R.A.N.G.E Cầm qua Honor 6+ chưa bạn, ip 6+ tắt điện luôn đó
@Duy_P900 Vãi ip6+ thua Honỏ 6+
Thế là Táo sắp phá sản hả bạn?
@traingheo3000 Thua camera thôi. Mà camera thì ip thua nhiều hãng lắm, tại dân tình sùng quá lên lòa mắt thôi.
6445022
TÍCH CỰC
9 năm
Hình như tinh tế chưa trên tay con Xiaomi nào nhỉ 🆒
binhlong
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhìn giống hàng của Apple quá. Em này nhìn đẹp đó chứ, nếu so sánh vẽ bên ngoài của em nay với Bphone thi mình sẽ chọn em nay
jiji75
TÍCH CỰC
9 năm
Nghe đồn em nó đứng thứ 3 thế giới về smartphone thì phải?Thiết kế đẹp nhưng kô thích logo huawei cho lắm
Ủng hộ hàng rõ nguồn gốc xuất xứ.
giá em này ở TQ thôi mà đã gần 13tr rồi @.@
Giờ điện thoại nào cũng na ná iPhone. Từ Tây, Tầu, Hàn, Ta...chỉ có anh Nhật là chưa thấy em nào có thiết kế giống iPhone.
Thế giới điện thoại nên cảm ơn Apple vì đã cho ra đời 1 thiết kế mà mọi hãng có thể làm theo.
@Trịnh Đình Quang Anh LG, Nokia, BB, Sony..... hoàn toàn khác nhé
Chỉ có anh SS với mấy anh Tàu ăn theo, cũng vì thế mà ăn lên làm gia
Đặc biệt là anh Sam phân, nhờ s2 supercopy mà nổi lên, đến s6 lại ngựa quen đường cũ, mấy anh tàu thì không nói, có mác rồi...nhưng nói chung là không nên ủng hộ mấy thằng này
@Trịnh Đình Quang Anh Cảm ơn nó thì call hay mail cho nó thì nó mới biết chứ cảm ơn ở đây thì tích sự gìgì bác

Tớ đi mua hàng thì thằng bán hàng nó phải cảm ơn tớ, bác thì ngược lại như được thằng apple nó ban ơn phải cảm ơn.

Sùng bái gì mà ớn quá
Mình đang chờ bản win10 chính thức trên Lumia xem thế nào, vẫn không khá khẩm nổi thì mình sẽ chuyển qua dùng Huawei 😃
nierec
TÍCH CỰC
9 năm
dán tem bảo hành vô duyên bà cố
naikaxu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Viền dưới màn hình quá dày + 3 cái nút cảm ứng bên trong vậy mà có nhiều người khen đẹp! mình thì lại thấy nó thô!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019