Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đập hộp iPad 2012 được phân phối chính hãng tại Việt Nam, giá tốt cho bản Wi-Fi

TDNC
11/5/2012 4:31Phản hồi: 361
361 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

glandvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rất nhiều người trong số các bạn bây h đang chở thành Nô Lệ công Nghệ-làm việc cần cật lực với mức lương trung bình- sinh viên học sinh thậm chí ko có thu nhập , cuộc ko không phải dư zả thừa thãi. hễ các hãng ra mắt sản phẩm công nghệ mới là lại gom góp- chắp nhặt để mang chúng về/ dù đa phần chỉ chơi-nhìn ngắm-vọ vạch cho đã mắt- rất ít người tận dụng nó vào mục đích công việc thức sự/ Quan điểm sống của mình là KO gấp gáp và đừng quá ồn ào!
951243
ĐẠI BÀNG
12 năm
@glandvn quan điểm chậm tiến, công nghệ là để thay đổi cuộc sống ... ko dám tiếp nhận cái mới đó mới là sai lầm
glandvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@951243 công nghệ rất cần thiết- nhưng tùy cái.Cái oto , xe máy áp dụng công nghệ mới nhất -điều đó rất hữu ích. Nhưng với các sp 2teck ví dụ : dtd d hay mt bảng chỉ là món trang sức viển vông/ ok đc chưa
hongducwb
TÍCH CỰC
12 năm
@glandvn
1 người thì ko thik mất tiền ngu - 1 người thì thik đú theo sở thích ​

Vẫn mua ở NC cái 11t4 kèm bao da 700k + BVMH ... check mỗi serial chưa active + ko phải RF là ổn .. còn chả quan tâm cái gì cả....​
951243
ĐẠI BÀNG
12 năm
@glandvn nó chỉ viễn vông với những người coi nó là trang sức thôi bạn ak
pmtd_jackie
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giá chính hãng và xách tay không chênh lệch nhau mấy, thế thà tốn thêm ít tiền cho cái mày có nguồn gố rõ ràng và được bảo hành chính hãng cho an tâm.... Có bán lại cũng có giá
giá tốt thật nhưng không có nhu cầu dùng MTB hj😃
Bác nào tư vấn cho em chỗ mua hàng xách tay với ;)
Ipad giá này quá tốt rồi!
tvqthinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hôm qua lên Future world Đà Nẵng mua thấy chị nhân viên nói bữa nay FPT bị cắt quyền bảo hành rồi. Giờ tại Đông Dương chỉ có mỗi Future world nhận bảo hành thôi. Mà hàng wifi only về chậm gớm, đến tối hôm qua mới có hàng, báo hại mình chạy qua chạy lại cả ngày. Hic
vn199x
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tvqthinh Ai xác nhận tin này đi nào 😃
vn199x
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tvqthinh ai xác nhận đc vụ này không 😃
@vn199x Chị nhân viên FW nói FPT bị cắt quyền bảo hành :-ss Để mai lên cty xác nhận lại xem thế nào =))
vn199x
ĐẠI BÀNG
12 năm
@icorner.45th Hỏi chưa bác ơi?! 😃
@vn199x Tin vịt đấy bạn ạ 😃) FPT Service Hà Nội chuyển từ 15C Đào Tấn, qua 208 Xã Đàn nhé, nhận bảo hành tất cả các sản phẩm của Apple, trừ iPhone
phucthikeco
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình sài qua 2 em newipad 1 em là bản wifi mua của nhật cường! một bản là 4G
em mua của nhật cường là hàng hongkong em 4G hàng xách chân pháp!
mấy anh em công ty ai cũng nhận xét bản xách chân pháp ngon hơn! và bảo bản sách chân pháp hàng EU màn hình sáng xanh! con em kia màn sáng đỏ! mình nhìn quen nên chả phân biệt đuợc! chỉ thấy mỗi cái tem ở cái hộp ngoài nó khác nhau! tem hàng sách chân thì sắc nét! em hang hongkong thì chữ mảnh và hơi nhoè, cái này có lẽ em nghĩ do nó in vỏ hộp theo từng đợt!
ko biết bán ở việt nam mình thì nó thế nào!
Thấy mấy người chơi công nghệ hay thích hàng mỹ và eu
riyrayron
ĐẠI BÀNG
12 năm
giá tốt wa rồi, người việt mình chủ yếu xài wifi mà😃
carotmen
TÍCH CỰC
12 năm
[quote="TDNC, [/quote]

Hải ơi cho mình hỏi, cục sạc 3 chấu nhà không có đồ cắm thì sao?
mấy chỗ này có ship đi ĐN ko nhỉ
giá hấp dẫn quá, kiểu này hàng xách chân lại xuống hết mà xem
Không đủ tiền chạy theo công nghệ,chỉ biết nhìn và thèm.
Về đến VN là bị đội giá lên rồi. Ai đi du lịch hoặc có người nhà ở Sing, HK chắc chắn mua được rẻ hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019