[Đập hộp] iPad 4 phiên bản 4G, giá từ 15,6 triệu đồng

TDNC
23/11/2012 9:0Phản hồi: 358
[Đập hộp] iPad 4 phiên bản 4G, giá từ 15,6 triệu đồng
Cuối cùng thì những chiếc iPad 4 phiên bản có 4G/3G đã về tới Việt Nam. Bản 4G được Apple giao hàng trễ hơn 2 tuần so với bản Wi-Fi và nó đang được cửa hàng Haloshop.vn bán với giá là 15,6 triệu đồng cho bản 16GB 4G, các bản 32GB và 64GB lần lượt tăng thêm 2 triệu đồng. SIM của máy vẫn là loại micro SIM chứ không phải nano SIM như iPhone 5 và iPad mini.

Ngoại hình, kích thước, cân nặng của iPad 4 4G gần như không thay đổi so với bản Wi-Fi và iPad 3. Máy vẫn có kích thước màn hình 9.7", RAM 1GB nhưng có CPU mới là A6X có hiệu năng và tốc độ cao hơn iPad 3 khá nhiều. Một điều may mắn là iPad 4 vẫn sử dụng thiết kế viền giống như iPad 3 nên nó không dễ trầy như iPad mini.

iPad 4 là chiếc máy tính bảng cao cấp nhất của Apple. Máy có màn hình đẹp, kích thước lớn, cấu hình mạnh, thích hợp cho những ai thích xem hình trên iPad mà cần có độ chính xác cao, hiệu năng xử lý tốt. Còn nếu bạn muốn có một chiếc iPad nhỏ nhẹ để đọc sách, lướt web thì nên chọn cho mình chiếc iPad mini.

Cám ơn cửa hàng Haloshop.vn đã cho Tinh tế mượn sản phẩm.

358 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có cơ hội sẽ cưới e này .
@vutuananh93 giữ mẫu thiết kế của steve job làm kỉ niệm lâu nhễ
giá vẫn cao quá
hothusa
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con này mạnh nhỉ
Nhìn đã thật !
Thiết kế tuyệt đẹp,cấu hình cao, ứng dụng nhiều....

Nhưng lại có 1 khuyết điểm quá lớn...
là giá thành cao !

Làm cho Mình... phải chảy nước miếng vì thèm....😁
@phuocthanh234566 Thích thì thích thật, không phủ nhận, nhưng chảy nước miếng thì NEVER 😃
giá ban đầu cao đấy chứ
Không đỡ được cái giá! Ipad mini bản đầu tiên khó hot VN kể cả có 3g.
Apple sắp có thêm vài chục tỷ USD tiền thu nhập ;)
Thấy thương cho con ipad 3 của mình.
@nguyenkhanh6666 Ko vấn đề gì đâu bác, iPad 3 mới về mình mua ngay, đến bây giờ vẫn thấy nó quyến rũ như ngày nào, ko việc gì phải lăn tăn
trilong
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyenkhanh6666 Muốn đua với đời, ohải có tiền nhiều. Xót xa gì?
@trilong Nêu như vòng đời nó tầm ~ 1 năm thì kg tiếc đâu? Đây là đồng tiền mình làm ra bằng mô hôi nước mắt nên mình thấy tiếc chứ? Chứ như mấy người chỉ phá hoại thì kg thiấy tiếc là phải?
xmen1604
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đẹp nhưng giá chát quá @@
nhv12
TÍCH CỰC
11 năm
hic chờ giá em ipad 3 giảm tí thì sắm một em ...................
@nhv12 đồ cao cấp apple. 1 năm giảm 100usd .
@_-=TinhTế=-__-=SắcXảo=-_ đúng rồi thích rẻ mua hang cũ cũng ok; gì chứ hang app mua cũ không sợ đâu; mình thì cứ thích boc tem =)) mà hôm đi mua cho thằng em quên mất không bóc thế là bị em bán hang bóc mất ++;
binhfunny
ĐẠI BÀNG
11 năm
dạo này mình thấy chán Ipad rồi hay sao 😁 hay là mình kêt em surface rồi 😆
@binhfunny Thế dạo này bác đã chán em trong avatar chưa ??? Có ý định gì không =))
Thôi thì cứ hp với em iPad 3 tiếp vậy ... Chưa có đk để ngó ngàng em này !
EdwardPham
ĐẠI BÀNG
11 năm
iPad mini giá ngang iPad 4... thì mua iPad 4 cho rồi '____'
Phiên bản iPad 4 hiện giờ mình thấy không còn bán được nhiều bằng iPad mini nữa; có thể người ta thích sự nhỏ gọn và giá tốt hơn.

Cái iPad mini thì phiên bản 4G hy vọng sẽ bán tốt hơn phiên bản WIFI 😁

Ở Nha Trang, mình bán Nexus 7 được nhiều hơn iPad mini.
iPad mini mà giảm, tầm 7 triệu gì đó thì sẽ bán được nhiều hơn, nhưng có lẽ Apple sẽ không bao giờ làm vậy đâu.
@AC_Khanh01
@AC_Khanh01 mình nghĩ ko giảm dc đâu, tuy là mini những nó vẫn là 1 chiếc ipad,chỉ có màn hình nhỏ hơn thì giá rẻ được bao nhiêu chứ, trong khi lại dùng chip a6. chip mới hơn màn hình nhỏ hơn so với ipad 2 thì đáng lẻ giá phải cao hơn ipad 2 lun chứ
@AC_Khanh01 E tưởng apple đang làm vậy mà. Chỉ có các bác thương gia như bác k làm vậy thôi =)))))
@auhaison95 Mấy ông tổng phân phối ăn nhiều, chứ xuống dưới đại lý có chút xíu. Giá thì ông tổng phân phối quyết, vì họ bỏ tiền tỷ nhập cả vài chục/vài trăm cái về nên họ quyết định giá.

còn đại lý, thì có cả trăm đại lý cạnh tranh nhau, lợi nhuận còn vài trăm.
Tất nhiên là mấy ông tổng vốn lớn, họ nhập số lượng lớn thì họ cũng phải chấp nhận rủi ro rồi.
duyat
TÍCH CỰC
11 năm
@AC_Khanh01 bạn ở đường nào ở Nha Trang vậy bạn?
beodenls
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ngon rồi, HN có hàng là xúc liền 😁
Lậy các bác thương gia chuyên gia độn giá =))
lesud
TÍCH CỰC
11 năm
@Sinhtoxoai9x có đọc nội dung không đó bạn
@thì ra là đã sửa :lol:
HECTOR_II
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác chủ thớt cho em hỏi là ipad 4 này xem video 2k bằng avplayer được không?? Ipad 3 thì ko dựoc rồi!
@HECTOR_II Nói chung là giật tung đ'... bác ạ 😆
@HECTOR_II dùng HDPlayer đi bạn, rất tốt
zuzu89
TÍCH CỰC
11 năm
em vẫn trung thành với ipad 3 thôi , quá đủ cho nhu cầu đọc báo, xem phim và Pikachu 😃
@zuzu89 chuẩn,chat chit,facebook là quá đủ màn hình vẫn y thế mà
chờ xuống giá một tí rồi hốt cũng k muộn.
[Guest]
TÍCH CỰC
11 năm
đẹp, nhưng giá thương gia ăn dày quá nên còn cao 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019