Đập hộp iPhone 5s và 5c chính hãng do FPT phân phối, bảo hành 1 đổi 1 trong 24 giờ

sonlazio
14/11/2013 3:15Phản hồi: 287
Đập hộp iPhone 5s và 5c chính hãng do FPT phân phối, bảo hành 1 đổi 1 trong 24 giờ
DSC_7362 copy.jpg

Trái với các thông tin trước đó, giá iPhone 5s và 5c chính hãng của FPT không hề phân biệt giữa các màu sắc khác nhau. Tất cả đều có giá từ 14 triệu đồng cho iPhone 5c và 17,6 triệu đồng cho iPhone 5s. Hiện tại nếu bạn mua các sản phẩm từ thì sẽ có những khuyến mại khác nhau tùy theo từng cửa hàng khác nhau chứ không có một chương trình chung trên toàn quốc. Với việc đồng loạt bán ra iPhone 5s và 5c thì ở Việt Nam chúng ta đang có iPhone 4, 4S, 5, 5c và 5s chính hãng. Các máy 5s và 5c mà mình mượn được đều do FPT phân phối vào bắt đầu bán từ hôm nay. Nếu bạn thích máy của nhà mạng thì sẽ có từ 15/11/2013.

Cảm ơn Mainguyen.vn đã hỗ trợ Tinhte.vn thực hiện bài viết này.

287 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hộp đẹp , máy đẹp , còn ... thì xấu :oops:
@galabuon
chả mê em 5C tí nào , màu mè quá !
5s thì xài ngon , chả có từ nào để chê !
he he

Gửi đi từ " bom xịt " làm từ Nhôm + Kiếng của Tui
laboon
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tinhlabui-phuilabay 5s thì chẳng có gì để chê 😁, "cuồng chính hãng
@laboon cũng thường thôi ! ;)
bình thường như cân đường hộp sữa .

Gửi đi từ " bom xịt " làm từ Nhôm + Kiếng của Tui
@galabuon Củ xạc phải ko bác ?

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
😆 các bác thương gia tha hồ lo giảm giá nhé
@leuleu9x Giá của ông FPT này ngang ngữa với mấy bác thương gia ấy chứ, bác nào máu lắm hoặc kg đọc thông tin gì hết thì mới qua FPT mua thôi.
Đổi thôi.
@Mơ à Mình đang dùng ip4, thỉnh thoảng mượn cái galaxy note1 màn hình lớn chơi game phê ko tả được. Lúc nào 1520 bán phải đổi ngay mới được chứ dùng ip màn hình bé chán quá. Ai mua ip4 32G không
Nên mua chính hãng hay xách tay đây các bác?
@doinho Tùy tiền của bác. Nên mua chính hãng 1 đổi 1 cho nó ngon.
gacon0613
ĐẠI BÀNG
10 năm
@doinho tuỳ theo túi tiền . tiền nhieu thì chơi chính hãng . có chế độ BH tốt . chống Fake . giờ toàn hàng luột
ngocb2
TÍCH CỰC
10 năm
@doinho cứ hải quan chính ngạch mà mua.
@doinho Neu co chut kinh nghiem thi nen mua xach tay la ok nhat
Bảo hành 1 đổi 1 trong vòng 24h? Chả khác nào nói "lỡ mua phải máy lỗi thì ráng mà xài đây ko chịu trách nhiệm nhá" 😁
@nakimushi :d
@fanyingni Mình thấy bên Đài loan họ 1 đổi 1 trong vòng 7 ngày nếu máy có lỗi gì ở phần mềm Mà.sao VN ko đc vâậy nhỉ
@anhchangcodon_taiwan
bạn ơi, ở châu âu họ cho phép trả hàng trong vòng 30 ngày, kể cả với lý do là bạn không thích thì trả cũng đc hết, còn ở VN thì...không biết được tại sao 😁
@nakimushi câu nói đó là như hồi bảo hành hdd sam sung . bảo hành 3năm đổi lại sau 1tiếng ấy
Giá cũng đc roài 😃
nhonvaduong
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giá ko đẹp lắm. Mà tính ra cũng ko cao hơn lắm. Nhà mạng ràng buộc thêm sim nữa chắc cũng vài trăm rồi. Kết ở chỗ đổi nhanh chóng khi gặp lỗi. Mấy ông nhà mạng neo máy cả tháng trời. Trong khi tuổi sản phẩm mới chỉ có 1 năm.

Sent from my LT22i using Tinhte.vn mobile app
kh0c
CAO CẤP
10 năm
@nhonvaduong chưa mua nhà mạng bg thì đừng nói phét.
Giá nhà mạng là 16tr5, được khuyến mại 300mb/tháng.
nhonvaduong
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kh0c Em lạy thím. Nhà có người dùng rồi thánh ah. Đừng coi rẻ người khác khi chưa hiểu đết gì về người ta. mua nhà mạng thì mất thêm tiền cái sim trong khi chả có nhu cầu, mua điện thoại tốt để lắp sim chính vào chứ ko phải mua về dùng 3G, ko đủ đk để chơi smartphone làm thiết bị 3G, còn cái việc 300MB như shit, mỗi tháng phải lắp sim trên IP nó mới quét và tặng cước cũng như dung lượng. Nói thế chắ thím đủ tin nhà tôi có cái IP thần thánh của nhà mạng rồi chứ? Mua hàng của FPT có khi có chương trình khuyến mãi được giảm giá như tại cửa hàng TGDĐ. So ra chả chênh nhau bao nhiêu, ko quá 500k được xem là tốt. Thủ tục ko rườm rà như bên vt. Vãi chú ra.
kh0c
CAO CẤP
10 năm
@nhonvaduong Chú càng nói càng thể hiện chú chưa dùng hàng ngà mạng bg😆 nhà chú có ng lm trong fpt à mà chú bợ đít nó ghê thế, trong khu nó đắt hơn hàng nhà mạng 1tr lận😃)
nhonvaduong
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kh0c Chả làm cái đết gì để bợ đít lũ ăn trên đầu ntd phien bản màu vàng đó cả, bị ném đá quá thì gỡ bỏ. Thấy hợp lý thì nói thôi. Kẻ khinh người khác như bạn tôi ko chấp làm gì. Ra đời cứ thái độ thần thánh đó thì cẩn thận. Do not reply any more.

Sent from my LT22i using Tinhte.vn mobile app
Iphone có tiền mua chính hãg thấy bảo hành đc hơn
bandt
ĐẠI BÀNG
10 năm
đắt lòi. cứ nhà mạng mà mua, còn mấy thương gia thì luôn có giọng điệu là: cứ chờ xem có mua được hàng nhà mạng ko =))
Bao giờ có ipad mini 2 chính hãng đây, chờ lâu chịu hết nổi rồi ko lẽ giờ này mua xách tay cho nó chém
@cienkang Cứ cho nó chém😁 chờ biết chừng nào iphone 5 xài muốn mòn mà bây giờ mới về VN, công nghệ là không chờ đợi nhưng cũng cần cân nhắc kỹ theo nhu cầu chứ đừng chạy theo phong trào để bằng chị bằng e là được.
1 đổi 1 trong 24h mà cũng quảng cáo....nản
@vnstockguru Thế ko có chính sách dùng 11 tháng hỏng đk đổi cái mới 100% ak?
@blueseaN9 Chưa bao giờ Apple nó bảo đổi cho cái mới 100% cả. Chỉ là 1 đổi 1 thôi và đổi tương đuơng thôi.
@blueseaN9 Bác ơi bác k đọc kĩ à. 1 đổi 1 trong vòng q năm. 24h là thời gian đổi máy nếu lỗi mf. Tức là khi lỗi thì trong vong 24 h bác sẽ đc nhaạn máy mới. Hic ông thớt ơi là ông thớt. Cái tiêu đề kìa
@mualarung1991 Chủ thớt đặt tiều đề như thế để có nhiều người vào hiểu lầm, rồi cải nhau cho nó sướng 😁
5C giá tầm 10tr trở xuống thì ngon
@J_Android 7-8 triệu là bán chạy ngay.
nhohanoi
TÍCH CỰC
10 năm
Sao ko ạc ti luôn nhể ;)

Sent from my iPhone using Tinhte.vn mobile app
Mai dậy sớm ra múc em màu vàng sâm panh của Viettel 😁 giờ biết máy VN là A1530 down sẵn fw mai chiến thôi :p
Khá chát so với vina và viettel
ljonh3art
TÍCH CỰC
10 năm
Sao lại sản xuất ra 5c nhỉ?
dannyhieu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ljonh3art cho những ai thích màu mè như Lumia, và dùng iPhone không phải để khoe...
Tưởng 1 đổi 1 trong 1 tháng mới phải chứ nhỉ
anhtaiqb
TÍCH CỰC
10 năm
1 đổi 1 trong 24g :eek:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119