Đập hộp LG V20: máy đẹp, Android 7.0, một SIM, giá 16.990.000 đồng

TDNC
30/9/2016 11:53Phản hồi: 491
491 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kochichi96
TÍCH CỰC
8 năm
Để xem bao nhiêu người toàn vỗ ngực tự xưng là dân đam mê công nghệ,yêu thích công nghệ hiện đại mới rồi chê bai các hãng sẽ mua con này 😁

p/s: Mặt trước giống z10 phóng to :D mặt sau thì độc nhưng lại không đẹp + màu hồng này trông có vẻ nhìn quê quá,không sang
bethichdubu
ĐẠI BÀNG
8 năm
một siêu phẩm mà ram 4gb, cam trước 5mp troll à
v10 có những lỗi gì không các bác, đang hóng V10 mà chờ giá down xuống chút rồi xúc
cụm camera nhìn như lỗ mũi heo
LG giống như Suzuki vậy, giá rẻ hơn, phải chăng hơn và thiết kế cá tính, mới mẻ hơn, tuy nhiên thì số lượng bán ra lại thuộc hàng nhỏ nhỏ
Tùng rơ
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Evolution X Chính xâc. Mình cũng nghĩ vậy. Mình thì thích LG và Suzuki.
@Tùng rơ Phải đăng nhập để like cho bác cái, cùng sở thích, LG và Suzuki.
catbuitcs
TÍCH CỰC
8 năm
Đập nhiều Ip, Ipad thế này, rồi có tiền đền không?
@cuongtao2016 Ờ cứ chơi trội đi, rồi vô viện mà trội với bác sỹ nha bay 😁
@Wind my love Như vậy bác sỹ mới không thất nghiệp nha bay :E
@catbuitcs Ở đây nhân viên đi đâu hết mà lúc nó đập ko ai bảo gì?? Đợi nó đập hết mới đến hỏi thăm
mitu_pham
TÍCH CỰC
8 năm
@namviet0101
- Thứ nhất nhân viên bán hàng họ đợi bảo vệ khu trung tâm mua sắm đến giải quyết để tránh xảy ra thiệt hại thêm về người, vì họ ko có chức năng làm bảo vệ,
- Thứ nhì nếu chặn khách thì khả năng khách sẽ vu cho tội gây gổ vs khách khách lại điên lên làm đổ vỡ thêm đồ đạc trong đó thì lại chết nhân viên tiền đền vì gây gổ vs khách làm xấu tình hình
- Thứ 3 có 1 số khách đang đứng hóng mà nhân viên chỗ đó nhảy vào ngta ấn tượng xấu , cảm giác nvien ko hiền lành mất hình tượng lần sau ko ai dám vô =)))
Dep nhỡ
Tháo được pin cũng có cái hay của nó, nhưng chỉ trong trường hợp LG có bán dock sạc rời để vừa sạc 1 cục trong lúc dùng cục kia 😃
Lại thêm một khả năng thất bại nữa rồi!haiz
Cái nắp lưng vốn rất đặc biệt từ V10 giờ thay vào đó là mặt lưng như bao con smartphone khác, thất vọng thiết kế.
hauyenhd
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tổng thể e này nhìn rối, không liền lạc, k có điểm nhấn và cho cảm giác sang trọng như flagship của các hãng khác. Chắc lấy hình mẫu của z30 rồi tinh chỉnh lại
mitu_pham
TÍCH CỰC
8 năm
@hauyenhd
Sờ tận tay day tận máy chưa hay bạn mới chỉ dựa trên những bức hình chụp vội với 1 vài góc độ & ánh sáng nhân tạo từ đèn huỳnh quang hắt vào??? Hơn nữa đây ms chỉ là bản màu hường chứ chưa phải bản silver titanium đẹp nhất trong họ V20 bạn ạ 😃
Lobby Fam
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hauyenhd
LG chỉ thấy G3 thiết kế đẹp, gọn hơn hẳn các p.bản kế nhiệm
.acu.
TÍCH CỰC
8 năm
v10 đep hơn nhiều 😔
PTTiT
TÍCH CỰC
8 năm
Có anh zai nào mua màu hồng ko nhỉ? Thấy nhiều anh zai xài iPhone hồng lắm
Mod ơi, không vào đc trang xem vật liệu V20 nhé
@Evolution X Mới kiểm tra, vẫn vào được mà bạn.
@TDNC Screenshot_20161001-020050.png
mitu_pham
TÍCH CỰC
8 năm
@Evolution X Kiểu có bàn tay của thế lực cao cấp điều chỉnh chỉ có thành viên cấp cao ms tiếp cận đc tài liệu tuyệt mật vậy :v :v :v
mặt trước rất đẹp.
cụm camera phía sau không đẹp thanh thoát bằng Hawei.
1. Tại sao phải là màu hồng?
2. Tại sao phải thay đổi thiết kế?
--------
1. Màu hồng để giống iphone 6 - người khổng lồ - nhưng họ đã có màu Jet.(chậm chân mất rồi)
2. Thiết kế V10 đã rất đẹp và tạo tiếng vang sao không phát triển tiếp > Bộ phận RD đã thay đổi kèm theo MKT thay đổi.
--------
Buồn cho LG: một sản phẩm tốt được đặt trong một bối cảnh không xứng tầm.
nắp lưng nhôm nếu bị cong sẽ không thể tự trở lại hình dạng ban đầu -> hở
paladin3289
ĐẠI BÀNG
8 năm
hơi buồn về thiết kế. giá mà cứ như V10 vs cấu hình thế này thì sẽ rất yêu.
sumboy
CAO CẤP
8 năm
Không biết có bị lưu ảnh như màn v10 ko nhỉ
sumboy
CAO CẤP
8 năm
Không biết có bị lưu ảnh như màn v10 ko nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế