Đập hộp LG V20: máy đẹp, Android 7.0, một SIM, giá 16.990.000 đồng

TDNC
30/9/2016 11:53Phản hồi: 491
491 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuyenthu13
TÍCH CỰC
8 năm
Mua máy LG thì xác định bảo hành chính hãng nó rất tệ nha mấy bác. Hẹn tới hẹn lui k biết bào giờ có hàng, cả trung tâm có 1 lễ tân kiêm thu ngân, alo đến thì k biết gì về khách mà cho nói chuyện trực tiếp với kỹ thuật, các anh kỹ thuật này quýêt định mọi thứ từ giá tiền đến ngày trả hàng bla bla . . .nản
nicky86
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thiết kế giống huyền thoại Blackberry Z10 quá LG ơi....!
tungvt86
TÍCH CỰC
8 năm
Không có ý kiến gì. Nhìn cứ tàu tàu. Không manly cho lắm....
LG đang loay hoay với thiết kế , viền mặt trước dày, logo LG chìm mất diện tích, đem mẹ nó ra sau cho chừa chỗ để 3 nút điều khiển ở ngoài có ngon hơn không, cụm camera sau làm như iphone 7 plus gọn đẹp hơn cụm camera này, đã 2 cái camera to đùng còn sắp cái led dàn ngang, rồi còn chơi cái khung viền bao quanh , quá thô kệch, cái nắp lưng tháo ra nhìn không liền mạch, lỡm, đơn giản như phần cuối dòng V20 thì gọn đẹp,nhìn dãy loa 3 lỗ không hiểu nỗi sao nó lúa dữ vậy, lắc đầu thua so với S7 edge hay IP 7Plus, cái cụm camera đang giết LG vì thiết kế quá xấu . cấu hình thì ngon, nhưng bên cạnh cấu hình thì cầm trên tay sản phẩm nhìn đẹp là 1 ưu tiên không kém ! V10 nhìn chất hơn em này .
buihuynhtai
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giám đốc thiết kế của LG là nữ ah. Kể từ khi G5 ra, cho đến nay, máy nhìn toàn yếu ớt, yểu điệu.
Lại một cú thất bại như G5 nữa.
@buihuynhtai dt sámung thì nhìn thế nào ? giám đốc là nam hay nữ ?
còn oppo nữa ?
iphone nữa ?
nhận xét cái coi
na ná nhau, nhiều nét giống M7 one J
mungmonkey
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mặt trước giống BB Z10,Mặt sau hao hao nokia E7
TITAN61188
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sợ nhất bọn thương lái thịt luộc tai nghe lẫn phụ kiện, mua hàng xách tay ở vn ngại mấy a não tịt bán hàng lắm
không có điểm mạnh so với V10. 16.990.000 có thể mua khá nhiều flagship ngon rồi.
Nhìn màu hồng gớm quá, sao cứ phải là màu hồng vậy mod, đam mê iphone hồng thì cũng đừng bắt người khác phải nhìn theo chứ. Từ ngày Apple ra màu hồng thấy cái review nào có phiên bản hồng là lấy bằng được
cuong_tnt
TÍCH CỰC
8 năm
Mặt trước rất ok nhưng mặt sau thì đúng là thảm họa của thiết kế. V10 đẹp bao nhiêu thì còn V20 này tụt lùi bấy nhiêu 😔
Em xin kể các bác nghe tích xưa :
Trên đường về nhà, cô gái lôi di động ra định lướt facebook một chút nhưng do sơ ý, di động rơi tõm xuống sông. Quá đau lòng, cô gái khóc lóc thảm thiết. Ngay lập tức, bụt hiện lên hỏi:" Hai chiếc di động này là con làm rơi ư?" Cô gái vội vã lắc đầu:" Không phải đâu ạ, đây là Iphone 7 và Iphone 7 plus, của con là Iphone 6 thôi ạ." Bụt khen cô gái thật thà và cho cô luôn cả ba chiếc di động.
Cô gái sung sướng chạy về kể cho bạn nối khố nghe. Người này bèn cầm chiếc Galaxy Note7 của mình chạy ngay ra cầu, ném mạnh xuống sông. Tức thì khói xanh mịt mù, tiếng nổ ầm ĩ, loáng thoáng nghe thấy âm thanh ai oán:" Nào ta đã làm gì sai?
@toan tran 1992 Sao mod ko ban mấy thằng bại như thằng này nhỉ?
@BlackBerryz sao mod không ban mấy thằng thích sỉ nhục người khác như đồng chí nhỉ
Phải mà mặt trước viền dưới mỏng sát cạnh hay có cái loa đục như Hp làm thành loa kép thì ko còn gì chê, mặt sau ít khi phải nhìn nên chẳng sao.
Camera e này dự là chụp đẹp nhất nhì. Iphone 2 cam lồi ngta vẫn mua đều đều chứ lg chắc khó. Nhìn chuối chuối. Chỉ hợp với a e vooc sĩ chúng ta trải nghiệm.
Klq- ip7 plus đúng là đen và bóng rất chuẩn tông sịt tông của bác cook
mitu_pham
TÍCH CỰC
8 năm
@nguyenmanh287
Cmt của bác hay vãi nhái e đọc đi đọc lại đến bây h vẫn thấy hay, nhưng xin bổ sung thêm là đã đen đã bóng r còn phải đeo bao nếu ko là xước là xót lắm =))))))
@nguyenmanh287 Ở ngoài cầm cực kỳ đẹp. Cách đây khoảng một tuần có người chào hàng mình 50tr.
Sau một phút đắn đo, quyết định không lấy mà lấy 1 cặp vàng + đen 7plus. Kkk.
@kythanh2002 công nhận là cực đẹp. cơ mà muốn đẹp thì phải cầm cái khăn tay và lau sau mỗi lần sài
mitu_pham
TÍCH CỰC
8 năm
@kythanh2002
Ko biết cầm đc mấy s thì ngta sẽ phải đeo bao cho nó nhỉ :v
@mitu_pham đeo bao trong suốt nhìn cực chuối bác ah. mà đeo ốp khác thì lại mất đi vẻ đẹp đen bóng liền mạch của nó,còn nếu ko đeo thì đảm bảo lau máy ko ngưng nghỉ
thaiminhfd
TÍCH CỰC
8 năm
Cá nhân thấy đẹp. Điểm thiếu duy nhất là 2 sim và cái bút như của Note (mình rất hay dùng bút nên các bác đừng ném đá là bút làm cảnh thôi nhá)
thegiang889
ĐẠI BÀNG
8 năm
quá xấu , đt giờ mặt sau phải đơn giản và tinh tế ít chi tiết mới đẹp
mitu_pham
TÍCH CỰC
8 năm
@thegiang889
Thế khi bác dùng đt bác dùng mặt sau à? Hay người ngoài ngta dùng hộ bác vậy? Mặt sau quan trọng đến mức đó sao???
thegiang889
ĐẠI BÀNG
8 năm
@mitu_pham Ko dùng mặt sau.nhưng nhìn mặt sau mà bác. Với lại đã cầm g5 rồi cảm giác rất thô khi so với mấy con như z5 hay ss.con này phong cách thiết kế cũng ko khác gì g5....
mitu_pham
TÍCH CỰC
8 năm
@thegiang889
Thật ra thì hãng cũng có lý do của hãng, đó là mặt tiền phần đỉnh máy đã phải nhường chỗ cho màn hình phụ thứ 2 + cảm biến hồng ngoại điều khiển từ xa các thiết bị điện tử + cụm camera trước & cảm biến ánh sáng + mic thu âm đa hướng r bác, nên chỉ còn nước đẩy cụm cam xuống, với cam kép thì ngta sẽ thu đc rất nhiều lợi ích từ việc chụp toàn cảnh , tuy nhiên ko thể phủ nhận khu vực cam của LG thiết kế như vậy ko mang tính thẩm mỹ cho lắm, tuy nhiên với 1 ng ưu tiên đặt trải nghiệm multimedia lên hàng đầu như mình thì điều đó ko phải là 1 vde quá nghiên trọng
mitu_pham
TÍCH CỰC
8 năm
@thegiang889
Thật ra thì hãng cũng có lý do của hãng, đó là mặt tiền phần đỉnh máy đã phải nhường chỗ cho màn hình phụ thứ 2 + cảm biến hồng ngoại điều khiển từ xa các thiết bị điện tử + cụm camera trước & cảm biến ánh sáng + mic thu âm đa hướng r bác, nên chỉ còn nước đẩy cụm cam xuống, với cam kép thì ngta sẽ thu đc rất nhiều lợi ích từ việc chụp toàn cảnh , tuy nhiên ko thể phủ nhận khu vực cam của LG thiết kế như vậy ko mang tính thẩm mỹ cho lắm, tuy nhiên với 1 ng ưu tiên đặt trải nghiệm multimedia lên hàng đầu như mình thì điều đó ko phải là 1 vde quá nghiên trọng
zero131
TÍCH CỰC
8 năm
chà cái tai BO đẹp
riverlong
TÍCH CỰC
8 năm
haiz nhìn giá thì......
yokel
TÍCH CỰC
8 năm
Giờ đang máu âm thanh. Chờ test âm thanh con này có phải đỉnh nhất sp không. Còn camẻra chỉ cần hơn v10 là số 1 năm 2016 rồi vì v10 chụp ảnh chi tiết chưa có đối thủ luôn .chi tiết ảnh là 1 yếu tố quan trọng nhất đánh giá camẹra chất lượng.hy vọng màn hình v20 ko bị 1 phần bóng mờ khi xài lâu ấm lên bị 1 lượng lớn v10 khó chịu
w810i
CAO CẤP
8 năm
Chỉ cần chuyển thể con G2 thành nhôm thôi hàn xẻng ơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019