[Đập hộp] Nokia N97 chính hãng đầu tiên tại Việt Nam

cuhiep
14/6/2009 4:2Phản hồi: 140
[Đập hộp] Nokia N97 chính hãng đầu tiên tại Việt Nam
60 chiếc Nokia N97 đầu tiên đã nhập kho FPT chiều qua. Xin giới thiệu hình ảnh, video quay đập hộp 2 chiếc Nokia N97 tại ShowRoom FPT trên đường Lý Tự Trọng.

[cập nhật] 100 Nguời đầu tiên mua Nokia N97 sẽ được tặng 100 chiếc loa di động JBL On Tour. Theo nhân viên của FPT thì loa này trị giá khoảng 100usd.

Chưa mở hộp các chiếc điện thoại Nokia khác nên không rõ nhưng so với các chiếc điện thoại như iPhone, BlackBerry, Palm thì Nokia N97 có khá nhiều phụ kiện đi kèm. Có một phụ kiện lạ là chiếc bút khá đẹp dùng để chỉ chỉ lên màn hình cảm ứng, khi thử nghiệm thì thấy cảm ứng bằng tay không gặp trở ngại gì, không biết Nokia cho cây bút này làm gì.

Bao da kèm theo nhìn khá đẹp và hiện đại nhưng không sang trọng. Ngoài ra còn có một sợi dây với 1 đầu là MicroUSB và một đầu có 2 lỗ sạc, 1 lỗ to 1 lỗ nhỏ theo 2 chuẩn sạc của Nokia.

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=VDOVl7o_49U[/ame]

[relate]Nokia n97[/relate]
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đẹp quá, tuyệt thật, em chỉ thích cái đồng hồ Thụy Sĩ kèm theo máy thôi
Ghi 1 phát, quá đã pác ạ................
giá chính hãng nó bao nhiêu vậy anh
ko biết bàn phím em nó có bám bẩn ko?nếu bàn phím đc như E71 thì tuyệt.
Alililia
ĐẠI BÀNG
15 năm
cảm ứng lực hay điện dung đây? trông cái bút k tầm thường, nếu chỉ là cái que nhỏ thì là cảm ứng lực nhg thế kia liệu có phải cảm ứng điện dung k?
chữ Q trên máy màu đen nhìn giống chữ O nhỉ?
cái này mình nghĩ bấm sướng hơn e71 chứ,
giá em nó bao nhiêu thế các pác?
-.-
sao phụ kiện ko thấy dây TV out nhỉ ............ hay N97 ko có chức năng nay nếu ko có thì là thiếu sót lớn của N97 rùi
Nokia N97 dùng được TV Out
Thật tiếc đập hộp ra mới thấy không có cái cáp này 😔
Thà hy sinh cái sạc đa cổng còn hơn, lấy cái cáp AV sướng hơn :p 🆒
MrChubby
ĐẠI BÀNG
15 năm
Giá 12 triệu 5 trăm nghìn đồng các bác ạ 😁
trông cũng đẹp, có chip chạy có 400mhz nhưg thấy vào menu ứng dụng củng rất nhanh, cảm ứng nhạy, độ trễ thấp, phụ kiện đi kèm chất lượng, giá xuốg nửa triệu nửa thì good
bbhvn
ĐẠI BÀNG
15 năm
- Nhìn cũng hoành tráng phết, cảm ứng có vẻ nhạy, nhưng vẫn ghiền IP hơn ^_^
bác nào cho em một cái với em thèm quá mà ko có đủ xiền mua 😁
đẹp quá, thao tac cung nhanh. ổn
wa, nhìn đẹp và tươi ngon quá 😁
Con này cảm ứng cứng cứng như IP và G1 hay là mềm mềm như mấy con china nhỉ các bác nhỉ 😃
votinh1230
ĐẠI BÀNG
15 năm
giá chính thức là bao nhiêu nhỉ . thèm quá
con nay` mà giá 10 củ thì em cũng ráng lượm con...xài cảm ứng của ip quen rồi..bây h thấy cảm ứng của 5800 với n97 thấy khó chịu thế nào ấy..cá nhân em hok thick lắm 😁
cái này đẹp quá nhưng mua nó ở đâu hình như tgdd chưa có giá khoảng 11t là vừa
đắt wá rồi chú nó sẻ nhanh chóng rớt giá và rơi vào dĩ vãng như mấy bậc tiền bối của nó mới ra thì kèn trống ầm ỷ một thời gian sao rồi đi vào quên lãng thôi sản phẩm của nokia chưa bao giờ tạo nên huyền thoại cả
trên cả tuyệt vời . chắc mai đi rinh em nó wa . thèm wa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019