Đập hộp Samsung Galaxy S8+: dài bằng iPhone nhưng màn hình lớn hơn

sonlazio
15/4/2017 11:2Phản hồi: 290
290 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

DUMACIA
ĐẠI BÀNG
7 năm
ngày mai tinh tế sẽ có tin giật gân "toàn bộ Hàn Quốc bị hủy diệt, trong đó có samsung"
Chờ note8 rồi quyết định vậy. S8 và S8+ này thấy trên các của hàng cũng đặt nhiều lắm rồi chắc họ đều là những người kém hiểu biết ???. Mình thì ko nghĩ vậy.
kiếm cái ốp che luôn vân tay đi.
1. S8 và S8+ quá đẹp (mặt trước), nhìn rất "tương lai".
2. Mặt sau xấu do cái vân tay. Rất xấu!!
3. Nhìn phụ kiện khá thích, không còn màu trắng như hàng mã 😁
4. Phải chi cục pin nâng lên 300-400mAh thì thật khó có gì để chê.
Mình nghĩ topic này cũng sẽ có "Nhóm chuyên anti SS" gồm các thành viên năng nổ nhệt huyết như Ga2018, QLNN, Khoidang,... vào kích cầu lượng comments, tương tác...(tới đây chắc các bác hiểu mục đích :p..) nên cũng đừng cãi với mấy bác ấy làm gì cho hại não . :D
@vophuochigh-tech Nói thật mình nghĩ thằng SS nó cũng muốn bỏ cái cảm biến vân tay là cái chắc, nhưng mà vấn đề là sau đó mấy cái báo mạng nó làm cái tít SS bỏ cảm biến vân tay, cảm biến vân tay 1 cái flasgship cũng k có, rồi lại thua cả ip này nọ nên mới giữ lại thôi.
@vophuochigh-tech Cái này gọi là ngậm mứt phun cây cảnh này :v

Chưa thấy những người đó đâu mà sfan đã khiêu chiến trước rồi ??
xharupanx
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vophuochigh-tech Như bác nói, khả năng mấy bác đó dc trả tiền gây war để kích lượng comments. =))
@NGUYENTRAN.CK Thấy tội cho bạn quá, hở ra tí Sfan này nọ, mặc dù mình chả dùng cái SS nào!! Nhìn trang 1 coi có bạn iCuồng vào bắn trước chưa nãy nói nhé! Thật khó sống với mấy bạn quá.
Kusa123
TÍCH CỰC
7 năm
Mới dùng vậy thôi. Dùng vài bữa quen tay thì mình nghĩ cảm biến đó là bình thường à
umumti
CAO CẤP
7 năm
Nhìn hình S8+ xong rồi nhìn lại S7 edge mới thấy em S7 edge nó đẹp làm sao.
Mod có nói nhầm không đó. Đt 6.2" mà kích thước chỉ bằng 5.5" thôi sao. Do thiết kế nhỏ hay máy to đây mod? 😁
Tay với không tới thì có mống mắt mà, đâu lo đâu nè.
drhotly87
ĐẠI BÀNG
7 năm
@qquocddatdk Mà đây là 950xl mà,có phải s8 đâu
@drhotly87 thì đều là quét móng mắt cả, cùng sử dụng IRIS hồng ngoại để quét cấu trúc móng mắt con người nên không bị ảnh hưởng ởi kính đâu.
drhotly87
ĐẠI BÀNG
7 năm
@qquocddatdk Ko phải đâu bạn ạ,bạn lên youtube xem video của vatvo thử các bảo mật của s8 sẽ thấy,đeo kính vào,s8 sẽ khó nhận,ngau trên phần cài đặt của máy cũng nói rõ mà
@drhotly87 hồi trc mình có coi review trên Note 7 đó, thấy cũng đc khi đeo kính, S8 thì chưa coi. tại dùng móng mắt hằng ngày nên thấy khả năng của nó rất tuyệt. mà Note 7 làm đc mà S8 làm không đc thì tiếc nhỉ.
<p style="margin: 0px; font-size: 12px; line-height: normal; font-family: Helvetica;"><span style="font-size: 12pt;">Dài bằng iPhone nhưng hẹp hơn chiều rộng!giống như kiểu này nè!😆</span>
</p>
Tôi đã khóc khi đọc cmt của bạn!😆
em nghĩ trên s8 với s8+ mọi người sẽ dùng mống mắt nhiều hơn là vân tay vì nó hơi bất tiện
mr.tw0
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chờ cuối năm iphone ra nốt , xem cái nào phục vụ tốt cho mình thì mua 😁
ThuyDung9x
TÍCH CỰC
7 năm
@mr.tw0 Mình có toàn tin nhắn riêng tư. Mua ip 7plus về mà không biết khoá tin nhắn kiểu gì hic
kimthoaduy
TÍCH CỰC
7 năm
@ThuyDung9x Vào thông báo,tắt thông báo của tin nhắn đi,tạm thời là vậy chứ apple nó chưa làm pass khoá cho từng app,ko thì lên appstore kiếm mấy cái applock nhưng mình thấy cách tắt thông báo hay hơn.
botykpt
TÍCH CỰC
7 năm
Như một viên pha lê thực thụ. Rất đáng tiền
mronly105
TÍCH CỰC
7 năm
Bài đập hộp bốn lạng nhất từng thấy.
Giở trò Ăn cây táo, chặt cây sung 😆)))
Thế này ae chửi trò PR đối tác viết bài là trò bờ ẩn bờ ựa là phải.
verybeo
TÍCH CỰC
7 năm
đẹp quá trời ơi
mặt sau đẹp mà ad chê hoài vậy
mặt sau ip có gì hay ho
S7 vẫn còn quá hài lòng. Vẫn kiên quết chờ iP8.
riverlong
TÍCH CỰC
7 năm
đập hộp mà thấy chế hết mấy cái rồi, k biết là đập để dánh giá khách quang hay là dìm hàng nhau
Mod cho mình hỏi ngoài lề tí là cái ốp lưng ip 7 plus của mod sài loại gì, mua ở đâu vậy? Cảm ơn!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019