Đáp trả Nokia, Motorola sẽ tổ chức một sự kiện lớn vào ngày 5/9

sonlazio
18/8/2012 1:43Phản hồi: 137
137 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tớ sẽ theo dõi cả 2, nokia có vẻ quan tâm người việt nam ở mỹ nhỉ... chờ xem đó là gì..:rolleyes:

Sent from my MT27i using Tinhte.vn
ngày xưa mình đã từng dùng 3 con điện thoại moto, bầy giờ mặc dù vẫn thích moto nhưng các sản phẩm ra mình thấy chẳng có cái nào đẹp, nên mua con nokia e6 về dùng. trước đây hàng moto mau hết pin hơn no. nhưng bữa nay đã làm được cụ pin 3300 là vô địch thiên hạ rồi. chỉ cần kiểu dáng đẹp nữa là ko có đối thủ.
sao moto bây giờ hay làm mặt sau bằng cái sợi le va le viết gì đó bền gấp 4 lần thép để làm gì không biết. nhìn xấu đau xấu đớn. mấy cái hãng khác làm bằng nhựa có sao đâu, miễn đẹp là được
quaroiaioi
ĐẠI BÀNG
12 năm
ghét moto lúc nào cũng nhà mạng, dòng razr mỏng đẹp nhưng toàn hàng xách tay không có chính hãng ,ức chế
@quaroiaioi có mà bạn. đầy. mà ra mobifone có đấy
quaroiaioi
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mualarung1991 razr maxx ra 8 tháng chưa có ở việt nam , mtb xoom củng không thấy bán
@quaroiaioi razr xt910 bán đầy mà. hi razr có hàng chính hãng nhé. hum nọ mình qua điểm bán hàng của mobifone thấy. còn trong miền nam qua thanhcongmobile. nói chung cậu vào vatgia.com là ra hết mà. razr maxx cậu qua huyền mobile nhé có rồi đấy
ai muốn coi gì thì coi, mình chỉ coi nokia ra wp8 thui
cái gì đây nhở, Smartphone siêu mỏng 6mm 4.1 à 😃
samsung và iphone mới là đối thủ của No còn moto là cái đinh.
Cạnh tranh ghê nhỉ?
tero247
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đừng nói là ra đt chụp phơi được nha?!
bắt chước kiểu cách của 808 thôi, phơi sáng vs chả phơi sáng
prin77
CAO CẤP
12 năm
Hay nhỉ,trận chiến giữa wp,ios,android..đầu tháng 9 xem ra hot đây
có thiện cảm với moto + google hơn là nokia + microsoft. ko hiểu sao ghét ghét nokia 😁

Sent from my HD2 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019