[Đạt được mục đích] BBVN Manager v2.0.0 đã thay thế được BDM

ayotechnology
1/4/2010 12:1Phản hồi: 426
[Đạt được mục đích] BBVN Manager v2.0.0 đã thay thế được BDM
BBVN Manager v2.0.0 đã hoàn thành nhiệm vụ, thay thế BDM

Mời các bạn vào website chính thức của BBVN Manager: http://www.bbvnmanager.com/
Trong đây có DireckLink để download luôn nhé ( > 300Kbs/s )
Mọi thắc mắc về BBVN Manager mình sẽ trả lời trên trang web này, các bác cứ vô hỏi

Phiên bản 2.0.0 có nhiều thay đổi.

A. BackUp and Restore + Device Switch Wizard.

B. Phần System hỗ trợ tốt hơn cho người dùng. Cụ thể ( xem video).:playfull:
C.Có thể dùng để sửa các lỗi như : 102, 523,.....

Bonus: thêm phần hướng dẫn các bác sử dụng nút System:
>> Sau khi bấm nút system, các modules được load, sau đó, muốn thao tác với module nào thì click vào module đó. ( Hoặc bạn có thể sử dụng chức năng Search để tìm file *.Cod). Sau đó, nếu muốn Xóa module đó thì bấm Remove module
muốn BackUp module thì bấm Retrieve Module nhé, sau khi bấm retrieve thì BBVN Manager sẽ mở ra 1 Folder chứa các File BackUp

Bản mình up sau đây là bản Beta 1, các bác test nhanh và feedback lại mình nhé.
Nếu được khoảng tuần sau mình sẽ ra bản chính thức.
Cuối cùng thì việc gì tới cũng sẽ tới, mong ước của mình đã thành hiện thưc.
BBVN Manager phần mềm đầu tiên cho phép thay thế BDM và hơn thế nữa, các chức năng của BBSAK và OTA downloader cũng được tích hợp, ngoài ra còn nhiều tính năng Siêu Việt hơn nữa.

Tóm lại: BBVN Manager =BDM +BBSAK+ OTADownloader + A lot More... ( chỉ nặng 22.5 Mb thôi nhé)..

Mong rằng mình đóng góp được điều gì đó cho cộng đồng dùng BlackBerry ở VietNam.

Quảng cáo

Sau khi ra bản chính thức, cũng mong rằng các bạn giới thiệu cho nhiều người biết mà sử dụng BBVN Manager của mình.

Mong rằng BBVN Manager sẽ để lại ấn tượng đẹp không chỉ cho cộng đông BlackBerry VietNam nói riêng cũng như cộng đồng BlackBerry trên thế giới nó chung.

Đồng thời gửi lời cảm ơn đến cộng đồng tinhte, đã hỗ trợ mình rất nhiều từ lúc mới tập chơi BB. Cảm ơn các Mod đã cho mình 3 topic để giới thiệu BBVN Manager. Cảm ơn các lời góp ý, các lời động viên từ phía các bạn. :dance:

Video:

Quảng cáo

Link Download Beta1:
http://www.mediafire.com/?j43z0v3qmyc

Để sử dụng chức năng BackUp And Restore các bác phải Install Drivers trước nhé

Có thể sử dụng chung với BDM ( không khuyến khích) , tốt nhất là gỡ bỏ BDM rồi InstallDrivers rồi dùng bình thường.

Các bác gỡ bỏ BDM rồi sau đó chon InstallDrivers của BBVN. Sau đó tắt BBVN Manager đi. Rồi kết nối BB với máy tính. Sau đo khởi động lại BBVN Manager là từ nay về sau xài Okie nhé.

Không biết có Mod nào tốt bụng gửi bài viết này lên trang chủ của tinhte giúp em.:wub::wub:

Mình có ý này, có bác nào giúp mình làm 1 trang web coi như trang chủ ( Official Website ) cho BBVN Manager ko? Nếu được em xin chân thành cảm ơn

Một số tính năng khác bạn có thẻ tham khảo tại link này nhé:
http://www.tinhte.com/threads/338911-Project-HOT-BẢN-UPDATE-BBVN-MANAGER-v1.5.0-XUẤT-HIỆN

Mình có ý này, mong các mod cho topic này được dán lên cao nhé

Mời các bạn vào website chính thức của BBVN Manager: http://www.bbvnmanager.com/

( còn sơ sài lém)

========================Update==================== ==============================
Báo cáo các bác, em vừa phát triển xong Escreen Key Generator để kích hoạt màn hình Escreen cho Blackberry. Bản sau em sẽ tích hợp vào luôn

04/05/2010: Thêm chức năng Screen Recorder

Chức năng này giúp chúng ta có thể dùng Blackberry để chiếu các bài báo cáo hoặc đơn giản để nhiều người có thể xem được cùng 1 màn hình trên 1 máy Blackberry

Video:

09/05/2010:

Thêm Chức năng:

426 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ủng hộ pm Việt, chúc bác thành công😁
Hiện mình đang thực hiện những bước cuối cùng để hoàn thành BBVN Manager, tối nay sẽ có bản beta 1
Vừa chưa có ai mà đã đến thứ 2 rồi. Hoan hô phần mềm Việt. Nếu được như vậy thì không những thay thế BDM mà còn đánh bại đối thủ trên sân nhà. Lúc nào rảnh phải test cái.
quythinh
TÍCH CỰC
14 năm
chúc mừng cái bác 😁
Các bác giới thiệu cho nhiều người biết nhé.
LibraBoy_9x
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đang dùng BBVN bản 1.5.1 của bạn rồi. Hị hị. Những lúc nào không cần đồng bộ, đơn thuần cài soft, toàn dùng BBVN cho tiện.
H ra bản 2.0.0 rồi, chờ test thôi. :eek:
Sao bạn không dùng 1.6.0 mà dùng 1.5.1, em đang up bản 2.0.0. Tuyệt lắm đấy
LibraBoy_9x
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình đang down 2.0.0 mà. Hì. Tại cũng lười tìm, dùng 1.5.1 thấy cũng ok. Thích nhất quick load cod. ^^
phongsun01
ĐẠI BÀNG
14 năm
ủng hộ soft Việt ^^ .....
Chúc mừng bác nhé. Cố lên bác! ;)
chỉ 2 chữ thôi : ngưỡng mộ ^^
Cộng thêm 2 chữ: Khâm phục^^
Mấy bác xem xong comment nhé. ĐỂ topic UP lên
Tuyệt lắm. Cố lên nhé bác.
xEza
TÍCH CỰC
14 năm
Chúc mừng bác. Để test xem có trơn tru không nào.
thank bác
để xem thử nào
Đã có video hướng dẫn sử dụng (xem trang 1 nhé)
chúc mừng các pro việt. hoan hô! hoan hô!
hình như bản 2.0 này cái backup với restore khi mở lên nó replace lun cái BDM ... mình mở cái backup restore lên .. cái bảngvừa hiện lên là tắt ngúm ko làm ăn đc zì cả ... => mở BDM lên thì lại xuất hiện cái bảng backup restore của BBVN rồi sau đó cũng tắt ... 😔( lỗi nhìu wá bác ơi ... làm e fải ngồi cái lại BDM
Ko phải đâu. Bây giờ bác gỡ bỏ hết BDM đi. Cài lại Drivers cho BBVN .sau đó chọn backUp and restore bình thường nhé.
àh ... bản này cần có media manager nữa thì mới thay thế đc BDM nhá ^^
Thaok47
TÍCH CỰC
14 năm
He he.
Up nè..........................
muh cái BBVN này chạy riêng lẽ đc ko .. có dùng thư viện nào của BDM ko .. hay fải cài BDM thì BBVN mới chạy đc
riêng lẻ được. Gỡ bỏ hết BDM đi. Chọn InstallDrivers sau đó tắt BBVN Manager đi. Khởi động lại BBVN là OKIE

---------- Post added at 09:27 PM ---------- Previous post was at 09:24 PM ----------

Riêng lẻ được nhé. Gỡ bỏ BDM--> InstallDrivers --> tắt BBVN Manager----> khởi động lại BBVN Manager====> Okie===> nối BB vô ====>:mstickle::mstickle::mstickle::mstickle::mstickle::mstickle::mstickle::mstickle:
còn 1 câu hỏi nữa bác chưa trả lời em .. em xài bb8700 .. ko có thẻ nhớ ... nhưng BBVN ko có fần file manager tương tự như roxio trong BDM thì làm thế nào để transfer file vào máy đc 😔
Éc. Cái MediaManager ah. Thấy bây giờ ko cần thiết lắm.hehe. Ah. Bác có thể sử dụng BBVN Manager chung với BDM được đấy. Nhưng thấy tốt nhất là dùng riêng
hiz ... bác toàn chơi với nhà giàu .. nhà ngèo như em có mỗi cái media manager đề transfer hình ảnh ... nhạc chuông thì bác ko cho vô ... bác rãnh thì làm thêm cái đấy nhá ^^ chờ bảng Stable của bác hy vọng có mediamanager ... ^^ ... đc vậy e bỏ hẵn BDM ^^
Cùng ý kiến với bác nì😁
vaan_0910
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ủng hộ soft Việt nào ....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119